લો બોલો..બિહારના ઉપમુખ્યમંત્રીએ કહ્યું કે : શ્રાવણ-ભાદરવામાં તો મંદી રહેતી જ હોય છે

ભારતીય જનતા પાર્ટીના વરિષ્ઠ નેતા અને બિહારના નાયબ મુખ્ય પ્રધાન સુશીલ કુમાર મોદી મંદી અંગેના તેમના નિવેદન માટે સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ થઈ રહ્યા છે. લોકો કહી રહ્યા છે કે બાળકો ઓગસ્ટમાં મરે છે, શ્રાવણ ભાદરવામાં આર્થિક મંદી છે. તમે સરકારમાં હોવ ત્યારે જ આવું કેમ થાય છે?  રવિવારે સાંજે પોસ્ટ કરેલા પોતાના ટ્વિટમાં સુશીલ મોદીએ લખ્યું કે કેન્દ્ર સરકારે અર્થતંત્રને વેગ આપવા માટે રાહત પેકેજની ઘોષણા કરી છે અને 10 નાની બેંકોના મર્જર દ્વારા ધિરાણની ક્ષમતામાં વધારો જેવા સર્વાંગી પગલાં આગામી સમયમાં અસર કરશે. જોકે દર વર્ષે શ્રાવણ-ભાદરવામાં મંદી જોવા મળે છે પરંતુ આ વખતે કેટલાક રાજકીય પક્ષો આ મંદીનો વધુ અવાજ ઉઠાવી રહ્યા છે અને ચૂંટણીમાં પરાજયથી નારાજ થઈ રહ્યા છે.

Loading...

બિહારમાં મંદીને બિનઅસરકારક ગણાવી સુશીલ મોદીએ લખ્યું કે મંદીનો બિહારમાં બહુ પ્રભાવ પડતો નથી. કેન્દ્ર સરકાર ટૂંક સમયમાં ત્રીજા પેકેજની ઘોષણા કરવા જઈ રહી છે.

બીજા એક ટ્વીટમાં તેમણે કહ્યું કે બિહાર એ પહેલું રાજ્ય છે કે જેણે પૂર્વ નાણાં પ્રધાન અરુણ જેટલીની પ્રતિમા સ્થાપિત કરવાનો નિર્ણય લીધો.જેમણે એક દેશ અને એક કરની કલ્પના કરી હતી અને તેમની જન્મજયંતિ પર દર વર્ષે રાજ્યમાં કાર્યક્રમનું આયોજન કરવામાં આવશે. ભાજપ-જેડીયુ ગઠબંધન સરકારની રચના કે જેણે બિહારને 15 વર્ષના કુશાસનથી મુક્ત કર્યા અને તેને ટકાવી રાખવા અરુણ જેટલીનો ફાળો ક્યારેય ભૂલી શકાય નહીં. 2020 ની વિધાનસભાની ચૂંટણીમાં એનડીએના તમામ પક્ષો સંસદીય ચૂંટણીની સફળતાને પુનરાવર્તિત કરીને અરુણ જેટલીને શ્રદ્ધાંજલિ આપશે.

Loading...

આ ટ્વિટ સાથે બિહારના નાયબ મુખ્યમંત્રી અને નાણાં પ્રધાન સુશીલ મોદીને લોકોએ ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું.

Loading...
Loading...