Story

21 નવેમ્બર 2019: આજનો દિવસ આપના માટે કેવો રહેશે, જાણો રાશિફળ

મેષ રાશી: તમે ધન સંબંધી સમસ્યા ને કારણે પરેશાન રહી શકો છો.તમે જેની સાથે રહો છો તેની સાથે સંઘર્ષમાં ન ઉતરી પડાય તેની તકેદારી રાખજો.કાર્યસ્થળ ઉપર વધારે ધ્યાન આપવું પડશે.તમારું મન તમારા વર્તમાન કાર્યક્ષેત્રથી કંટાળી જશે.કોઈક તમારા પ્રેમી કે પ્રેમિકાને ન ગમતા હોય તેવા કપડાં પહેરવાનું ટાળો કેમ કે એનાથી તેમની લાગણી દુભાઈ શકે છે. કોઈક વ્યક્તિ તમારા જીવનસાથીમાં વધારે પડતો રસ લેશે.સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે

Loading...

વૃષભ રાશી:ભાઈ બહેનો ની મદદ થી આજે તમને આર્થિક લાભ મળી શકશે। પોતાના ભાઈ બહેનો ની સલાહ લો.ખોટાં કાર્યોમાં રૂપિયા ખર્ચ થઇ શકે છે.પરિવારના સભ્યો તથા જીવનસાથી કેટલીક સમસ્યા સર્જશે. પ્રેમ હકારાત્મક કંપનો દેખાડશે.નોકરીમાં ઉન્નતિના યોગ રહેશે. આજે તમારા સહકર્મી તમારા કામ ની પ્રશંસા કરશે. બોસ પ્રશંસા કરશે.વેપારી પણ આજે વેપાર માં સારો નફો કમાવી શકે છે. ટીવી, મોબાઈલ નો ઉપયોગ ખોટો નથી, પરંતુ તેનો ઉપયોગ કરતાં વધારે ઉપયોગ કરવો તમારો જરૂરી સમય બગાડી શકે છે.

મિથુન રાશી: દાંતનો દુખાવો અથવા પેટમાં ગરબડ તમારી માટે સમસ્યા સર્જી શકે છે.તમારા કરિયરમાં ગ્રોથનો અનુભવ કરશો. પરિસ્થિતિ અંકુશમાં રાખવા માટે તમારા ભાઈને મદદ કરો.વિવાદને કારણ વગર વધારશો નહીં.આ સમયે તમારા સ્વભાવમાં થોડી ગંભીરતા લાવવાનો પ્રયાસ કરવો જોઇએ. આ સમયે કોઇને રૂપિયા ઉધાર આપશો નહીં.રૉમેન્ટિક મેળાપ ખૂબ જ આકર્ષક જણાય છે પણ તે લાંબું નહીં ટકે. તમારા જીવનસાથી દ્વારા આપવામા આવેલી તાણને કારણે તમારી તબિયત પર અવળી અસર પડશે.મોસમને લીધે કોઈ પરેશાની થઈ શકે.

Loading...

કર્ક રાશી: જે લોકો ઘણા સમય થી નાણાકીય મુશ્કેલી માં થી પસાર થયી રહ્યા હતા તેમને આજે ક્યાંક થી ધન પ્રાપ્ત થયી શકે છે જેથી જીવન માં ઘણી મુશ્કેલીઓ દૂર થયી જશે.આજના દિવસે સૂર્યદેવની દ્રષ્ટિ તમારા પ્રેમ સંબંધમાં થોડી મુશ્કેલીઓ પેદા કરી શકે છે. તમારા વ્યક્તિગત મોરચે મહત્વની ઘટના બનશે જે તમારા તથા તમારા આખા પરિવાર માટે પ્રફૂલ્લતા લાવશે.ઓફિસમાં પરિવર્તન આવી શકે.આજે કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવવું જોઈએ, નહીં તો કોઈ અકસ્માત થઈ શકે છે અને તમે ઘણા દિવસો માટે બીમાર પડી શકો છો.

સિંહ રાશી: પરિણીત લોકો ને પોતાના સંતાન ની શિક્ષા ઉપર આજે વધારે ખર્ચ કરવું પડશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારી તમારા કામથી સંતુષ્ટ રહેશે નહીં.સંપ્રેમ જીવન આશા લાવશે. તમારા બૉસ નોંધ લે એ પૂર્વે બાકી રહેલા કાયર્યો પૂરાં કરો. તમારા સાથી ને ફક્ત તમારી પાસે થી થોડો સમય જોઈએ છે.કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.ગેસની સમસ્યા થઇ શકે છે.

કન્યા રાશી: તમારો ભાગીદાર સહકારપૂર્ણ તથા મદદરૂપ હશે. ચિંતા ન કરતા આજે તમારા દુઃખ બરફની જેમ ઓગળી જશે. કારોબાર મધ્યમ રહેશે.કામના સ્થળે અને ઘરે દબાણ તમને ગુસ્સાવાળા સ્વભાવના બનાવશે. આજે તમારા પોતાના વિવેકબુદ્ધિ નો ઉપયોગ કરી ને ઘર ના લોકો સાથે વાત કરો જો તમે આ નહીં કરો તો બિનજરૂરી ઝઘડા ને કારણે તમારો સમય બગડી શકે છે. પોતાની માટે થોડો સમય કાઢો. તમને અને તમારા જીવનસાથીને પ્રેમ કરવાનો ખાસ્સો સમય મળી રહ્યો હોવાનું જણાય છે.

તુલા રાશી:
વધુ પડતી ચિંતા તથા તાણ તમારા સ્વાસ્થ્યને બરબાદ કરી શકે છે.માનસિક સ્પષ્ટતા જાળવવા માટે તમારે મૂંઝવણ તથા હતાશા ટાળવી જોઈએ. યાત્રા આરામ સાથે સંબંધિત થશે. તમારા સંતાનો માટે યોજનાઓ ઘડવા માટે અદભુત દિવસ. ચમારી પરિસ્થિતિ વિશે તમારા સાથીદારને સમજાવવામાં તમને ખૂબ મુશ્કેલી પડશે.સરકારમાં અટવાયેલાં મામલામાં મહત્વપૂર્ણ પ્રગતિ થઈ શકે છે. આજે ઘરે કોઈપણ પાર્ટી ને કારણે તમારો કિંમતી સમય બરબાદ થઈ શકે છે.પેટમાં દુખાવાની ફરિયાદ રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશી: બાળકોને લઈને કેટલીક નિરાશાઓ થશે, કેમ કે તેઓ પોતાની કારકિર્દી પર ધ્યાન આપવાને બદલે અન્ય પ્રવૃત્તિઓ પાછળ વધુ સમય વેડફી રહ્યા છે. તમારે ખર્ચ ઓછો કરવાની જરૂર છે. રચનાત્મક પ્રકારના કામો સાથે સંકળાઓ.પરિવારમાં નવી વ્યક્તિનું આગમન થશે.અટવાયેલું ધન પાછું મળી શકે છે.સમય કૃપા કરી શકે છે.

ધન રાશી: પ્રૉપર્ટીને લગતા સોદા સાકાર થશે તથા અકલ્પ્ય લાભ લાવશે. બાળકો તથા તમારાથી ઓછો અનુભવ ધરાવતા લોકો સાથ તમારે ધીરજથી કામ લેવું પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કામ વધારે રહેશે.આજે કોઈની છેડતી કરશો નહીં. તમારા અભિગમમાં ઈમાનદાર અને ચોકસાઈભર્યા રહો-તમારી પ્રતિબદ્ધતાની નોંધ લેવાશે તથા એ સાથે તમારી આવડતની પણ નોંધ લેવાશે.કોઈની નિંદાથી પ્રભાવિત ન થશો. આજે વિદ્યાર્થીઓ ના મન માં પ્રેમ નો તાવ પ્રવર્તે છે અને તેના કારણે તેઓ ઘણો સમય બગાડે છે.

મકર રાશી: કોઈક તમને નુકસાન પહોંચાડવાની કોશિષ કરશે-કેટલીક મજબૂત શક્તિઓ તમારી વિરૂદ્ધ કામ કરી રહી છે.ઘર્ષણ થાય તેવી પ્રવૃત્તિઓ તમારે ટાળવી જોઈએ. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. તમારૂં પ્રિયપાત્ર તમારી પાસેથી ભેટ ઉપરાંત તમારા સમયની પણ અપેક્ષા રાખશે. તમે સીધા જવાબ નહીં આપો તો તમારી સાથે સંકળાયેલા લોકો તમારાથી નારાજ થાય એવી શક્યતા છે.કરિયરની પસંદગી માટે કોઈની સલાહ જરૂર લો. આજે તમારે મહત્વના મુદ્દા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. લગ્નજીવનમાં એક મુશ્કેલ તબક્કા બાદ તમે આજે એક નવી સવાર જોશો.

કુંભ રાશી: આજે ધન લાભ થવા ની પૂરી શક્યતા છે કે કેમ કે તમારા દ્વારા આપેલું ધન આજે પાછું આવી શકે છે. બાળકો સાથે સમય વિતાવવો મહત્વપૂર્ણ છે.આંખમાં બળતરા અને માથાનો દુખાવો રહેશે. આજે તમે જે લૅક્ચર અને સેમિનારમાં ભાગ લેશો તે તમને વિકાસના નવા વિચારો આપશે. લગ્નને લગતી વાત થઈ શકે છે .તમારા સાથી ને ફક્ત તમારી પાસે થી થોડો સમય જોઈએ છે પરંતુ તમે તેમને સમય આપવા માટે અસમર્થ છો, જેના થી તે નિરાશ છે.

મીન રાશી: ધન નું આવાગમન આજ ના સંપૂર્ણ દિવસ રહેશે અને સાંજ થતા તમે અમુક ધન બચાવી શકશો. કાર્યોને પૂર્ણ કરવા માટે આકરી મહેનત કરવી પડી શકે છે. તમે જે હંમેશાં કરવા માગતા હતા એ કામ કરવાની તક તમને આજે મળી શકે છે.દૂરની યાત્રા કરી શકો છો,કોઈની વાતોથી વધુ પ્રભાવિત ન થશો ખાલી સમય નું તમે આજે સદુપયોગ કરશો અને તે કામો ને પુરા કરવાની કોશિશ કરશો જે ગત દિવસો માં પુરા નથી થયા હતા.

Loading...
Loading...
Back to top button