Story

24 ડિસેમ્બર નું રાશિફળ: આજે આ રાશિઓનું ભાગ્ય ચમકી જશે, ઢગલા મોઢે થશે ધનલાભ

મેષ રાશી: બાળકો સાથે વધુ સમય વિતાવો.આજનો દિવસ છેલ્લો છે એ રીતે જીવવાના તથા મનોરંજન પાછળ વધુ પડતો ખર્ચ કરવાના તમારા વલણ પ્રત્યે ધ્યાન આપો.આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે અને લાભ પ્રાપ્તિ થશે. જ્ઞાન માટેની તમારી તૃષ્ણા નવા મિત્રો બનાવવામાં મદદ કરશે. કોઈક ખાસ વ્યક્તિનું ધ્યાન તમે તમારી તરફ ખેંચી શકશો-જો તમે તમારા ગ્રુપ સાથે રહેશો તો. પ્રેમ સંબંધમાં સ્વીકાર્યતાને સ્થાન આપો. કામના સ્થળે આજનો દિવસ તમારો હોય એવું જણાય છે. સારી તથા હચમચાવનારી ઘટનાઓનો દિવસ જે તમને મૂંઝાયેલા અને થાકેલા કરી મૂકશે. આજે તમારા લગ્નજીવનમાં બધું જ ખુશખુશાલ જણાય છે.માનસિક અને શારીરિક ફિટનેસને મહત્ત્વ આપો.

વૃષભ રાશી: ઉચ્ચ કૅલૅરીયુક્ત આહાર ટાળો અને તમારા વ્યાયામને વળગી રહો.તણાવ ઉત્પન્ન થવાની સંભાવના ઓછી છે. આ સમયે કોઇપણ મહત્ત્વપૂર્ણ કાર્યને કરશો નહીં. ઘરમાં સાફસફાઈ કરવાની જરૂર છે. તમારા મિત્ર સાથે બહાર જાવ ત્યારે સારી રીતે વર્તો. કેટલાક મહત્વના મુદ્દા સાથે કામ પાડવાની તમારી રીત કેટલાક સહ-કર્મચારીઓને નહીં ગમે-પણ તેઓ કદાચ આ વિશે બધું જ નહીં કહે.કાર્યક્ષેત્રમાં ભરપૂર સફળતા હાથ લાગશે.. આજે તમારી પાસે મફત સમય હશે અને તમે આ સમય નો ઉપયોગ ધ્યાન યોગ કરવા માટે કરી શકો છો. આજે તમે થાક અને તણાવ અનુભવશો. સંબંધી તમને આજે સરપ્રાઈઝ આપી શકે છે, પણ એ તમારી યોજનાઓને બગાડી શકે છે.

મિથુન રાશી: તમારી જાતને એક હદ કરતાં વધુ થકવશો નહીં અને યોગ્ય આરામ લેવાનું યાદ રાખજો. જો તમે યાત્રા પર જવાવાળા હો તો પોતાના કિંમતી સમાન નું ધ્યાન રાખો કેમકે ચોરી થવા ની શક્યતા છે. ધનને લઇને કોઇ પ્રકારનો વિવાદ ઉત્પન્ન થવાની સંભાવના છે. માનસિક અશાંતિ તથા તણાવ પૂર્ણ સ્થિતિમાં હંમેશાં સાવધાન રહો.તમારો વધારાનો સમય નિઃસ્વાર્થ સેવામાં સમર્પિત કરો. આ બાબત તમને આનંદ આપશે તથા તમારા પરિવારને પણ અપાર આનંદ આપશે.તમારી રચનાત્મકતા વૃદ્ધિમાં રહેશે. તમે ઘરે થી કોઈ સમાચાર સાંભળી ને ભાવનાત્મક પણ થઈ શકો છો. પ્રેમ અને પરિવારમાં પોઝિટિવ વાતાવરણ રહેશે. માત્ર નાનકડા પ્રયાસને કારણે, આજનો દિવસ તમારા લગ્નજીવનનો શ્રેષ્ઠતમ દિવસ સાબિત થશે.

કર્ક રાશી: સમસ્યાઓનું સમાધાન શોધવાનો પ્રયત્ન કરો.આર્થિક લાભની દ્રષ્ટિએ દિવસ સારો છે.ખાસ લાભદાયક દિવસ જણાતો નથી-આથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ તપાસો અને તમારા ખર્ચને ઘડાટો. તમારી સમસ્યાઓ ગંભીર હશે પણ તમે જે પીડામાંથી પસાર થઈ રહ્યા છો તેની નોંધ તમારી આસપાસના લોકો નહીં લે. તમારા દિલ પર રૉમાન્સનું રાજ હશે. આજે કાર્યક્ષેત્ર માં તમારા કોઈ જુના કામ ની પ્રશંસા થયી શકે છે. તમારા કામ ના લીધે તમારી પદોન્નતિ પણ સંભવ છે. વેપારી લોકો આજે અનુભવી લોકો જોડે વેપાર આગળ વધારવા માટે સલાહ લયી શકે છે. આજે રાત્રે તમારા જીવનસાથી સાથે મુક્ત સમય ગાળતાં વખતે, તમને લાગે છે કે તમારે તેમને વધુ સમય આપવો જોઈએ. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી ગંભીર સમસ્યાઓ પેદા થઇ શકે છે.

સિંહ રાશી: બાળક જેવો તમારો સ્વભાવ સપાટી પર આવશે તથા તમે આનંદના મિજાજમાં હશો. સૌથી અણધાર્યા સાધનોમાંથી તમે કમાણી કરો એવી શક્યતા છે. ઘરના મોરચે તમારૂં જીવન શાંત અને ગમે તેવું રહેશે. રાજનૈતિક ક્ષેત્રમાં સફળતા પ્રાપ્ત થવાના અવસર મળશે. કામકાજને લઇને જાગરૂત રહેવાનો પ્રયાસ કરો.તમે જેને હાનિ પહોંચાડી હોય તેની માફી તમારે માગવી જોઈએ. યાદ રાખો દરેક જણ ભૂલ કરે છે, પણ માત્ર મૂર્ખાઓ જ તેનું પુનરાવર્તન કરે છે. આજે તમે કોઈ સાથીદાર સાથે સાંજ વિતાવી શકો છો, જોકે અંત માં તમને એમ લાગશે કે તમે તેમની સાથે સમય બરબાદ કર્યો છે અને બીજું કંઇ નહીં. ઊંઘના અભાવે તમને કંટાળો આવશે.થાક વધારે રહેશે.

કન્યા રાશી: તમારી રમૂજવૃત્તિ કોઈકને પોતાનામાં આ કૌશલ્ય વિકસાવવાનો ઉત્સાહ આપશે.કોઇપણ કાર્યને સમજી વિચારીને પૂર્ણ જવાબદારી સાથે કરો.તમારું સ્વાસ્થ્ય ખરાબ થઇ શકે છે. આખા દિવસ માં ભલે તમે ધન માટે સંઘર્ષ કર્યા હોય પરંતુ સાંજ ની સમયે તમને ધન લાભ થયી શકે છે. બાળકો તથા પરિવાર પર આજે તમારૂં ધ્યન કેન્દ્રિત રહેશે. તમારા જીવનસાથી પ્રત્યે તમારૂં બેદરકારીભર્યું ધ્યાન ઘરમાં તાણભરી ક્ષણો લાવી શકે છે.તમે જીવન અને કારકિર્દીમાં ખૂબ જ ઝડપથી આગળ વધી શકો છો. બિઝનેસ માટે એકાએક હાથ ધરાયેલો પ્રવાસ હકારાત્મક પરિણામ લાવશે. મજા માટેની ટ્રીપ સંતોષકારક રહેશે.

તુલા રાશી: સ્વસ્થ રહેવા માટે તમારા ખોરાક પર અંકુશ રાખો તથા વ્યાયામ કરો. મનોરંજન અથવા કૉસ્મૅટિક્સ સુધારા પાછળ વધુ પડતો ખર્ચ કરતા નહીં. ઘરમાં ભાઈ સાથે મળીને ઘરના વિકાસની વાત કરો. અંગત બાબતો અંકુશ હેઠળ રહેશે. આજનો દિવસ તમારા બધા માટે ખૂબ જ સક્રિય તથા સામાજિક પ્રવૃત્તિઓથી ભરેલો દિવસ રહેશે.આર્થિક મામલે સાવધાન રહો.લોકો તમારી સલાહ લેવા આવશે તથા તમારા મોઢામાંથી બહાર આવતી દરેક વાત માન્ય રાખશે. તમારા સંબંધોમાં અપરાધ બોધની ભાવના રહેશે.તમે આજે જે સ્વયંસેવી કામ કરશો તે માત્ર તમારી મદદ કરનારાઓને જ નહીં બલ્કે તમને પણ તમારી જાત તરફ વધુ હકારાત્મક રીતે જોતા કરશે.

વૃશ્ચિક રાશી: ગર્ભવતી માતાઓ માટે ખાસ સંભાળ રાખવાનો દિવસ.આ સમયે બિનજરૂરી વિચારોના કારણે તણાવપૂર્ણ સ્થિતિ રહી શકે છે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. મિત્રો તથા જીવનસાથી આરામ તથા ખુશીઓ લાવશે, એ સિવાય નિસ્તેજ અને ધીમો દિવસ. આર્થિક લાભની દ્રષ્ટિએ દિવસ સારો છે. તમે લાંબા સમયથી જે મહત્વના પ્રૉજેક્ટ પર કામ કરી રહ્યા છો તેમાં મોડું થવાની શક્યતા છે. તમે આજે કોઈ મિત્ર સાથે સમય પસાર કરી શકો છો, પરંતુ આ સમય દરમિયાન તમારે દારૂ નું સેવન કરવા નું ટાળવું જોઈએ.આજે જીવનના રચનાત્મક પક્ષ સાથે જોડાયેલાં રહો. નહીં તો તે સમય નો વ્યય થઈ શકે છે.અહંકાર મામલે ખોટાં નિર્ણયો કરી શકો છો.

ધન રાશી: દોડધામભર્યા અને નીરસ દિવસની અલવિદા કહેવા એક સારા ડીનરનું આયોજન કરો.બિનજરૂરી પરિવારમાં વિવાદ ઉત્પન્ન થઇ શકે છે. કોઇપણ પ્રકારની સમસ્યાઓને લઇને પરેશાની વધી શકે છે. પ્રિયપાત્ર સાથે ઝઘડો કરાવે એવા મુદ્દાઓ ટાળવા તમારી માટે શ્રેષ્ઠ રહેશે. આગળ પડતા લોકો સાથે હળવા-મળવાથી તમારા સારા વિચારો અને યોજનાઓ બહાર આવશે. આ રાશિ ના લોકોએ આજે ​​પોતાને માટે સમય લેવા ની જરૂર છે, જો તમે આ નહીં કરો તો તમને માનસિક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય અનુકૂળ રહેશે. આજે કામની ગતિને ધીમી જાળવો. વધારે ઉતાવળ કોઇ પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે.

મકર રાશી ભવિષ્ય: માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા કરીને તેમની જરૂરિયાતની પૂર્તિ કરવાનો પ્રયાસ કરો.આ રાશિ ના મોટા વેપારીઓ ને આ ના દિવસે ઘણું સોચી અને સમજી ને પૈસા નિવેશ કરવા ની જરૂર છે. મિત્રો અને સંબંધીઓ પર તમારા અભિપ્રાય થોપશો નહીં કેમ કે એ તમારા હિતમાં નથી અને વિનાકારણ તમે તેમને ખફા કરશો.વ્યાવસાયિક દ્રષ્ટિએ સારી સફળતા પ્રાપ્ત થશે. તમારા સાથી અને પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો.આજે તમે લોકો સાથે વાત કરવા માં તમારો કિંમતી સમય બગાડી શકો છો. તમારે આ કરવા નું ટાળવું જોઈએ. તમારા જીવનસાથી દ્વારા તમારો જન્મદિવસ કે અન્ય કોઈક બાબત ભૂલી જવાની કોઈક જૂના મુદ્દાને કારણે તમે તેમની સાથે ઝઘડશો.ભારે ભોજનથી બચવું.

કુંભ રાશી: આજે તમારામાં ઊર્જાની વિપુલતા હશો-પણ કામનું દબાણ બેચેન કરી નાખે એવું જણાય છે.તમારા દરેક પ્રયાસ તમને સારી સફળતા પ્રાપ્ત કરાવશે. લાંબા ગાળાથી આવવાના બાકી નાણાં અથવા કોઈને ઉછીની આપેલી રકમ પરત આખરે પરત મળશે. તમારા ઉદાર સ્વભાવનો લાભ તમારા મિત્રોને ન લેવા દો.શારીરિક અને માનસિક રીતે તમે ખુશ રહેશો.મહત્વના લોકો સાથે હળો-મળો ત્યારે તમારા આંખ-કાન ખુલ્લા રાખો-કેમ કે એવું કરવાથી તમને મહત્વની કોઈ વાત જાણવા મળી શકે છે.સંબંધોમાંઆત્મ અવલોકન કરવાની જરૂર છે.આજે તમે ચોક્કસપણે તમારા માટે થોડો સમય કાઢવા માં સમર્થ હશો. તમારા જીવનસાથી આજ પૂર્વે આટલા અદભુત ક્યારેય નહોતા.

મીન રાશી: ભૂતકાળના સાહસમાં સફળતા તમારા આત્મવિશ્વાસને વધારશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુદઢ થઇ શકે છે. બહારગામની યાત્રાનો યોગ પણ બની રહ્યો છે.કોઈ નજીક ના મિત્રો થી અમુક વેપારીઓ ને સારું ધન લાભ થવા ની શક્યતા છે. આ ધન તમારી ઘણી મુશ્કેલીઓ ને દૂર કરી શકે છે. લાગણીશીલ જોખમ તમારી તરફેણમાં જશે.રોકાણની યોજના સફળ રહેશે.આજે તમારે અચાનક થોડી અનિચ્છનીય યાત્રા કરવી પડી શકે છે જેના કારણે પરિવાર સાથે સમય વિતાવવા ની તમારી યોજના બગડી શકે છે.કુંવારા લોકોને આજે તેમનો પ્રેમ મળે તેવા સંકેત છે.સ્વાસ્થ્ય ઠીક રહેશે.

Back to top button