AstrologyStory

03 જાન્યુઆરી: આજનો દિવસ આપના માટે કેવો રહેશે, જાણો તમારું રાશિફળ

Rashifal

મેષ રાશી: સંતોષી જીવન માટે તમારી માનસિક દૃઢતામાં વધારો કરો. તમારા વિચારોને સમાજ દ્વારા સન્માન આપવામાં આવશે.આજે કોઈ ની મદદ વગર તમે પોતે ધન કમાવા માં સક્ષમ હશો. સંબંધીઓ તથા મિત્રો તરફથી અણધારી ભેટ અને સોગાદો. આકાશ તમને વધુ તેજસ્વી લાગશે.દાંપત્ય જીવન સારું રહેશે. તમારી કલાત્મક તથા રચનાત્મક ક્ષમતા સારી એવી સરાહના મેળવશે. પૈસા, પ્રેમ, પરિવાર થી દૂર, આજે તમે આનંદ ની શોધ માં કોઈ આધ્યાત્મિક ગુરુ ને મળવા જઈ શકો છો.જવાબદારીના પાલન પ્રત્યે તમારું ધ્યાન રાખો. લગ્નની બાબતમાં તમારૂં જીવન આજે ખરેખર અદભુત જણાય છે.

વૃષભ રાશી: આજે તમારામાં ઊર્જાની વિપુલતા હશો-પણ કામનું દબાણ બેચેન કરી નાખે એવું જણાય છે.તમારા કાર્યો ઉપર વિશ્વાસ રાખવો. તમારા વર્તનમાં અસ્થિર થતાં નહીં-ખાસ કરીને તમારા જીવનસાથી સાથે- અન્‍યથા તેનાથી તમારા ઘરની શાંતિ જોખમાઈ શકે છે. તમે રૉમેન્ટિક વિચારો તથા ભૂતકાળના સપનાંમાં જ ગળાડૂબ રહેશો. ભાવનાઓને ખુલીને વ્યક્ત કરો.તમારે તમારી શ્રૃંગારિક કલ્પનાઓ વિશે વધુ સપનાં જોવાની હવે જરૂર નથી, કેમ કે આજે તેમના સાકાર થવાની શક્યતા છે. કોઈ પણ સંજોગોમાં સમય ની કાળજી લેવી જોઈએ. યાદ રાખો, જો તમે સમય ની કદર ન કરો તો તે ફક્ત તમને નુકસાન કરશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. જીવનસાથી આજે તમારા લગ્નજીવનની શ્રેષ્ઠતમ ક્ષણ સર્જશો.

મિથુન રાશી: દોડધામભર્યો દિવસ હોવા છતાં સારો દિવસ.ઉતાવળમાં નિર્ણય લેશો નહીં.તમારો વિનોદી સ્વભાવ તમને સામાજિક મેળાવડાઓમાં લોકપ્રિય બનાવશે. એવા લોકો કે જેઓ અત્યાર સુધી એકલા છે, તે આજે કોઈ ખાસ વ્યક્તિ ને મળવા ની સંભાવના છે.કોઈપણ રોગ પરેશાન કરી શકે છે. લઘુ ઉદ્યોગ કરનારા આ રાશિ ના જાતકો ને આજે ખોટ થયી શકે છે. જો તમારી મહેનત સાચી દિશામાં છે તો તમને સારા ફળ જરૂર મળશે.કોઈપણ રોગ પરેશાન કરી શકે છે.કામના સ્થળે પરિસ્થિતિ સારી જણાય છે. આજે આખો દિવસ તમારો મિજાજ સારો રહેશે.

કર્ક રાશી: દોડધામભર્યો દિવસ હોવા છતાં સારો દિવસ. કોઈ નજીક ના મિત્રો થી અમુક વેપારીઓ ને સારું ધન લાભ થવા ની શક્યતા છે. સંપત્તિ મામલે લેવડ-દેવડ બાબતે સાવધાન રહેવું. કેટલાક લોકો માટે- પરિવારમાં કોઈ નવી વ્યક્તિનું આગમન ઉજવણી અને પાર્ટીની ક્ષણો લાવશે. પ્રેમની વેદના આજે તમને સૂવા નહીં દે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. બાકી રહેલા કામ તમારી વ્યસ્તતા વધારશે. આજે તમે તમારો મફત સમય તમારી માતા ની સેવા માં ખર્ચવા માંગતા હો, પરંતુ પ્રસંગે કેટલાક કામ ને કારણે તે શક્ય નહીં બને. સમય સારો રહેશે. તમારા જીવનસાથી પ્રેમના આશીર્વાદ આપશે.

સિંહ રાશી: વગદાર હોય એવા લોકો તરફથી સહકાર તમારા મનોબળને ઓર વધારશે.રસ્તામાં આવતાં દરેક પરિવર્તનનો સ્વીકાર કરો. આજે મિત્રો સાથે પાર્ટી માં તમે કહું પૈસા લૂંટાવી શકો છો છતાંય તમારો આર્થિક પક્ષ મજબૂત રહેશે। કોઈક નવા-સવા પરિચયમાં આવેલા સાથે તમારી અંગત બાબતો શૅર કરતા નહીં.બીજાના જીવનમાં હકારાત્મક ફેરફાર લાવવાનો પ્રયાસ કરો. સમયસર ચાલવા ની સાથે પ્રિયજનો ને સમય આપવો પણ જરૂરી છે. તમે આજે આ સમજી શકશો, પરંતુ હજી પણ તમે તમારા પરિવાર ના સભ્યો ને પૂરતો સમય આપી શકશો નહીં.સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમારા જીવનસાથી આજે તમારી સાથે લડી શકે છે.

કન્યા રાશી:વધારાનાં નાણાં સુરક્ષિત સ્થળે મૂકો જે તમને આવનારા સમયમાં વળતરનું વચન આપે.થોડો તણાવ રહેશે. પૌત્ર-પૌત્રી તથા દોહિત્ર-દોહિત્રી અત્યંત આનંદનો સ્રોત બનશે. જો તમારે તમારા પ્રેમ જીવનસાથી ને જીવનસાથી બનાવવો હોય તો તમે આજે તેમની સાથે વાત કરી શકો છો.તમારી ભૂલોનો સ્વીકાર કરો.સમય, કામ, નાણાં બધું જ આજે એક તરફ હશે અને તમારા પ્રિયપાત્ર બીજી તરફ હશે. દરેક કાર્ય ને સમય પર પૂર્ણ કરવું ઠીક હોય છે, જો તમે આ કરો છો, તો તમે તમારા માટે પણ સમય શોધી શકો છો. સમય લાભકારી સિદ્ધ થઇ શકે છે. કામના સ્થળે વખાણ થાય એવી શક્યતા છે.

તુલા રાશી: હવાઈ કિલ્લા રચવામાં તમારો સમય વેડફશો નહીં.સંપત્તિનો વિસ્તાર થશે.શક્ય છે કે નાની અથવા મામા તમારી આર્થિક મદદ કરે. સંબંધીઓ-મિત્રો એક સુંદર સાંજ માટે તમને મળવા આવશે.કોઇ પાસેથી ઉધાર લેશો નહીં. પ્રેમમાં સંતાપ સહન કરવો પડે એવી શક્યતા. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી ઉર્જા જોઈ શકાય છે. તમે આપેલા કામ ને સમય સીમા પહેલાજ પૂર્ણ કરી લેશો। આજે લોકો તમારા વિશે શું વિચારે છે તેનાથી તમને વાંધો નહીં. તેના બદલે આજે તમને તમારા મફત સમય માં કોઈને મળવાનું ગમશે નહીં અને એકાંત માં ખુશ રહેશો.માથું ભારે લાગી શકે છે. અણધાર્યા મહેમાનના આગમનથી તમારી યોજનાઓ પર પાણી ફરી વળી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશી: હૃદયરોગના દર્દીઓ માટે કૉફી છોડવાનો આ યોગ્ય સમય છે.અસાધારણ લોકોને મળવાનો અવસર મળશે. આ રાશિ ના એ લોકો જે વિદેશ થી વેપાર કરે છે તે લોકો ને ઘણું સારું આર્થિક લાભ થવા ની શક્યતા છે. મિત્રો અને અપિચિતોથી એકસરખા ચેતતા રહેજો. તમે આજે પ્રેમનું પ્રદૂષણ ફેલાવશો.વિદેશ યાત્રાના યોગ છે.આજે જો તમે ખરેખર લાભ મેળવવા માગતા હો તો-અનોય દ્વારા આપવામાં આવતી સલાહને કાને ધરજો. તમે તમારા જીવનસાથીના પ્રેમને ઝંખતા હતા, આજનો દિવસ તમને તમારા જીવનસાથીનો પ્રેમ આશીર્વાદ રૂપે આપશે.

ધન રાશી: તમારો માયાળુ સ્વભાવ આજે અનેક ખુશીભરી ક્ષણો લાવશે. અપ્રિય નિર્ણય લેવો પડી શકે છે. થોડા વધુ નાણાં બનાવવા માટે તમારા નાવિન્યસભર વિચારોનો ઉપયોગ કરો. તમારૂં બેદરકારીભર્યું તમારા માતા-પિતાને ચિંતિત કરશે. કોઈ નવો પ્રૉજેક્ટ શરૂ કરતા પહેલા તેમને વિશ્વાસમાં લેજો. સુંદર સ્મિત સાથે તમારા પ્રેમી કે પ્રેમિકાનો દિવસ ઝળકાવો. આજે નવો કોન્ટ્રેક્ટ મળવાની આશા છે. પ્રવાસ આરામદાયક નહીં હોય. આજની સાંજ તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા જીવનની સૌથી યાદગાર સાંજ બની રહેશે.સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

મકર રાશી: આજે તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે તથા તમારૂં આગળ વધવું નિશ્ચિત છે.જીવનમાં આળશ વધી શકે છે. તમારું ધન ધાર્મિક કાર્યોમાં લગાવી શકો છો. પારિવારિક પ્રસંગો તથા મહત્વની વિધિઓ માટે મંગળકારી દિવસ. સાવધાન રહેજો કેમ કે આજે પ્રેમમાં પડવું એ તમારી માટે અપવિત્ર બાબત બની શકે છે. આજે કામના સ્થળે તમારા ઉપરી (બૉસ) તમારા વખાણ કરે એવી શક્યતા છે.તણાવથી બચવું. આજે તમારા માટે સમય કાઢો અને તમારી ખામીઓ અને ખૂબીઓ જુઓ.નિર્ણય પર પુનઃવિચારણા કરવી. આ તમારા વ્યક્તિત્વ માં સકારાત્મક પરિવર્તન લાવશે.

કુંભ રાશી: આશાવાદી બનો અને ઉજળી બાજુ જોવાનો પ્રયાસ કરો.કામ કરવા માટે સ્વતંત્રતા મળશે. આત્મવિશ્વાસસભર અપેક્ષાઓ તમારી આશાઓ અને ઈચ્છાઓની પૂર્તિના દ્વાર ખોલશે. જૂની શિલ્પકૃતિઓ તથા ઘરેણાંમાં રોકાણ લાભ તથા સમૃદ્ધિ લાવશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ પર તાકીદે ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તમારા તરફથી બેદરકારી મોંઘી સાબિત થઈ શકે છે. અંગત માર્ગદર્શન તમારા સંબંધોને સુધારશે. કામના સ્થળે આજે બધા તમને ખરા દિલથી સાંભળશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખજો. જીવનસાથી આજે મસ્તી અને ધમાલ કરતા દેખાશે.

મીન રાશી: ખૂલ્લામાં રાખેલું ખાણું ખાતી વખતે ખાસ કરીને તકેદારી રાખવી. કામ ઉપર વિશ્વાસ રાખો. ધન તમારા માટે જરૂરી છે પરંતુ ધન ને લયીને એટલું ગંભીર પણ ના થયી જાઓ કે તે તમારા સંબંધો બગાડી દે. મિત્રોનો સાથ રાહત આપશે. તમારા પ્રિયપાત્ર આજે રૉમેન્ટિક મૂડમાં રહેશે.કોઈ પણ પરિસ્થિતિને હેન્ડલ કરી શકશો. આજે તમારી પાસે મફત સમય હશે અને તમે આ સમય નો ઉપયોગ ધ્યાન યોગ કરવા માટે કરી શકો છો. આજે તમને માનસિક શાંતિ નો અનુભવ થશે. તમારા જીવનસાથી આજે અનાયાસે જ કશુંક અદભુત કરશે, જે તમારી માટે ખરેખર અવિસ્મરણીય બની રહેશે. પ્રયત્ન કરવો કે કોઈને માનહાની ન થાય.

Back to top button