Gujarat

સુરતના સલૂનમા થતા કામને જાણીને લોકો પ્રશંસા કરી રહ્યા છે, તમે પણ પ્રશંસા કરશો,જાણો..

સુરતમાં સલુન્સમાં સામાજિક અંતરના ધોરણોનું સંપૂર્ણ પાલન કરવામાં આવે છે. સલૂન અન્ય જરૂરી સાવચેતીઓ રાખી ગ્રાહકોને તેમની સેવાઓ આપી રહ્યું છે જેથી કોરોના વાયરસના ચેપને દૂર રાખી શકાય. આ સિવાય અગાઉથી બુકિંગ કરનારાઓને જ અહી પ્રવેશ આપવામાં આવી રહ્યો છે.

આવું જ એક સલૂન છે રિફ્લેક્શન યુનિસેક્સ સલૂન. તેના સર્જનાત્મક વડા અવની સરફે ન્યૂઝ એજન્સી એએનઆઈને કહ્યું છે કે ‘અમે તમામ ધારાધોરણોનું પાલન કરી રહ્યા છીએ. અમે હાલમાં એપોઇન્ટમેન્ટના ધોરણે જ કામ કરી રહ્યા છીએ અને વોક-ઇન્સને મંજૂરી આપતા નથી. સલૂનની ​​અંદર ભીડ એકત્રીત ન થાય તે માટે આ કામ કરવામાં આવી રહ્યું છે.એમણે વધુમાં એવું પણ ઉમેર્યું હતું કે અમે ધ્યાન રાખી રહ્યા છીએ કે સલૂનમાં આવતા ગ્રાહકો તેમના હાથને સ્વચ્છ કરે.’

તેમણે કહ્યું છે કે, ‘અમે સલૂનમાં સામાજિક અંતરની સંપૂર્ણ કાળજી લઈ રહ્યા છીએ. બધા કર્મચારીઓ ફરજ પર હોય ત્યારે વ્યક્તિગત રક્ષણાત્મક ઉપકરણો (પીપીઇ) કીટ પહેરે છે. સલૂનની ખુરશી ઉપયોગ પછી દરેક વખતે સ્વચ્છ કરવામાં આવે છે. અમે ગ્રાહક માટે વપરાયેલી કીટને વંધ્યીકૃત કરીએ છીએ.’

તમને જણાવી દઈએ કે હાલમાં કોરોના વાયરસને કારણે લોકડાઉનનો ચોથો તબક્કો અમલમાં છે, જે 31 મે સુધી રહેશે. આ તબક્કામાં સરકારે સુરક્ષા માર્ગદર્શિકાને અનુસરીને કેટલાક છૂટછાટ આપી છે અને કેટલાક વ્યવસાયોને ચલાવવાની મંજૂરી આપી છે.

સુરતમાં આ પ્રકારે સાવચેતી પુરવક થતાં કામને જાણીને લોકો પણ એમની ખૂબ જ પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.

Back to top button