Astrology

જુલાઇના પહેલા અઠવાડિયામાં આ ચાર રાશિઓનું ભવિષ્ય ચમકી જશે,જાણી લો..

નવો સપ્તાહ શરૂ થયો છે અને તેના છેલ્લા પાંચ દિવસ જુલાઈના પહેલા અઠવાડિયાનો ભાગ હશે. નવું અઠવાડિયું 4 રાશિના જાતકો માટે ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. ઘણા લોકોને તેમની રાશિમાં ધનનો લાભ મળે છે અને ઘણા લોકો પ્રગતિના માર્ગ પર આગળ વધે છે. જ્યોતિષવિદ્ય ડો.અરુણેશકુમાર શર્માના જણાવ્યા અનુસાર, નવું સપ્તાહ મિથુન, કર્ક, કન્યા અને કુંભ રાશિ માટે વધુ શુભ રહેશે. ચાલો આપણે જાણીએ કે કર્ક રાશિ માટે નવા સપ્તાહ પસાર થશે અને કોને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.?

મેષ- મહેનતમાં વધારે આત્મવિશ્વાસ એ સાવધાની સાથે આગળ વધવાનું સૂચક છે. સિદ્ધિઓ વહેંચવાની તકો મળશે. પ્રિયજનો સાથે ખુશીઓ પસાર થશે. સારા યજમાનો બનવાનું ચાલુ રાખશે. ઉજવણીમાં જોડાશે. પહેલા ભાગમાં મહત્વપૂર્ણ કાર્યો કરો. વડીલોની અવગણના ન કરો.

વૃષભ – અઠવાડિયું વધતા ઉત્સાહનું મિશ્ર ફળ છે. ઝડપ વધારવાનો આગ્રહ રાખો. વ્યક્તિગત સિદ્ધિઓને મજબૂત બનાવવામાં આવશે. વ્યવહારમાં સ્પષ્ટતા રાખો. વ્યાવસાયીકરણ મજબૂત બનશે. લગ્નજીવનમાં મધુરતા રહેશે. નવીનતાનો આગ્રહ રાખશે. ભાઈઓ સાથે મુલાકાત થશે. અંગત બાબતોમાં ધૈર્ય રાખો.

મિથુન – પરિવારમાં આનંદની તકોમાં વધારો, સપ્તાહ ધૈર્યની સાથે સફળતાની નિશાની છે. કારકિર્દીના વ્યવસાયથી સંબંધિત બાબતોને પ્રથમ ભાગમાં પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. આવક સાથે ખર્ચ વધવાના સંકેત છે. સંબંધોને મહત્વ આપશે. વિરોધ પક્ષ સક્રિયતા બતાવશે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. વાણી વર્તનમાં સંતુલન રાખો.

કર્ક રાશિ- સપ્તાહ સંપર્કને માહિતી આપતા ગુપ્તતાને મજબૂત બનાવશે. તમને સંપૂર્ણ જવાબદારીનો લાભ મળશે. આર્થિક બાબતોમાં ગતિ આવશે. તકો વધશે. ક્ષેત્રમાં વધુ સમયની મંજૂરી આપો. સ્પર્ધામાં સારું પ્રદર્શન કરશે. મધ્યમાં ધૈર્યથી કામ કરો. ભાગીદારી વિશે સ્પષ્ટ રહો.

સિંહ – રક્ત સંબંધો અઠવાડિયા માટે આવી ગયા છે તે જરૂરી કાર્યોને ઝડપથી કરવામાં મદદગાર છે. નસીબ સાથે કર્મનો સમાવેશ સફળતાની નવી વાર્તા લખશે. યોજનાઓ ચલાવો. આત્મવિશ્વાસ સાથે બોલો. દરેકનો સહયોગ મળશે. પ્રથમ એક વહીવટ સંચાલન પર ભાર મૂકે છે.

કન્યા – સર્જનાત્મકતા સપ્તાહમાં વધારો ઉત્તમ પ્રયત્નોમાં મદદ કરે છે. બૌદ્ધિક પ્રયત્નો મજબૂત બનશે. સ્વ શિસ્ત સાથે એકલા ચાલશે. અચાનક સફળતા મળવાની સંભાવના છે. સમય ક્રમશ સારો થશે. પડતર યોજનાઓને વેગ આપો. પ્રવૃત્તિ બતાવો.

તુલા- સંબંધોમાં શુભેચ્છાઓથી ભરેલો અઠવાડિયું ઠંડક અને સર્જનાત્મકતાનો વાહક છે. પ્રિયજનો દ્વારા અંતરાયો અને મતભેદોને દૂર કરવામાં આવશે. સમય પહેલા જ જરૂરી કાર્યો પૂરા કરવાનું વિચારતા રહો. દરેકનો સહયોગ રહે. કેટરિંગ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. નીતિ નીતિને માન આપો.

વૃશ્ચિક- સાપ્તાહિક આવકનો ખર્ચ સાતત્ય જાળવવામાં મદદગાર છે. હિંમત મજબૂત રહેશે. અવરોધો આપમેળે દૂર થતાં જોવામાં આવશે. સુસંગતતાનું સ્તર ક્રમશ ઉંચું હશે. સેવા ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકો વધુ સારું કરવાનું ચાલુ રાખશે. તમારા ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. અર્થહીન ચર્ચાથી દૂર રહો. બાદમાં વધુ શુભ છે.

મેનેજમેન્ટ વહીવટ સાથે સંકલન વધારવા માટે ધનુ- સપ્તાહ શુભ છે. પ્રથમ અર્ધમાં જરૂરી કાર્યો પૂર્ણ કરવાનું વિચારતા રહો. ઉત્તરાર્ધમાં, વિરોધી સક્રિયતા બતાવી શકે છે. વ્યાવસાયીકરણ અને સુસંગતતા જાળવી રાખો. આવશ્યક કાર્યોમાં ઢીલથી બચવું. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન બતાવો. ક્ષેત્રમાં ધ્યાન વધારવું.

મકર – ભાગ્યશાળી સપ્તાહ. જવાબદારીઓનો ભરપુર અનુભવ કરશે. અંગત બાબતોમાં સરળતા વધશે. તમારા પ્રિયજનોનો સહયોગ વધશે. પ્રેમ સંબંધ વધુ સારા રહેશે પ્રિયજનો સાથે તકો મળી શકે છે. મિત્રો સહયોગી બનશે. અતિશય ઉત્સાહ ટાળો. સપ્તાહના અંતમાં ધૈર્ય અને ધર્મનો આગ્રહ રાખો.

કુંભ- સ્વાર્થ અને સાંકડીતા પર કાબૂ મેળવવાનો સપ્તાહ ક્રમિક શુભતાનો સંચાર કરનાર છે. કામકાજના ધંધામાં શુભ. અંગત બાબતોમાં સુસંગતતા રહેશે. ભૌતિકતા પર ભાર રહેશે. આવશ્યક કાર્યોમાં શિસ્ત અને સુસંગતતા જાળવવી. સંબંધોને માન આપો. ખર્ચ નિયંત્રણ મુશ્કેલ રહેશે.

મીન રાશિ – વહેંચાયેલ કેસ બનાવતા અઠવાડિયે એ સરળ ગતિએ આગળ વધવાનું સૂચક છે. દીક્ષા સરળ હોઈ શકે છે. દરેક માટે આદર અને આદર રાખો. શક્ય તેટલું સામાજિક ચિંતાઓ સાથે જોડાવા માટે વિચાર કરશે. બંધુત્વને બળ મળશે. ભાગ્ય મધ્યથી સહાયક થશે. આળસ અને ઉપેક્ષા ટાળો.