Astrology

આજે શુક્રવારે આ રાશિના લોકો પર લક્ષ્મીજી ની કૃપા વરસશે

મેષ: કાર્યના દૃષ્ટિકોણથી સમય મધ્યમ છે. આજે તમારે પહેલા કરતા વધારે પ્રયત્ન કરવો પડશે.વિદ્યાર્થીઓ ને સલાહ આપવા માં આવે છે કે મિત્રતા ના મામલે આ કિંમતી ક્ષણો બગાડે નહીં. ભવિષ્ય માં પણ મિત્રો મળી શકે છે, પરંતુ અભ્યાસ કરવા નો આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. તમે આજે અનુભવશો કે તમારૂં લગ્નજીવન આટલું સુંદર ક્યારેય નહોતું.

વૃષભ: આ દિવસે, જો તમે કામના દ્રષ્ટિકોણથી નવી વિચારધારા દ્વારા કોઈ કાર્ય પૂર્ણ કરવા માંગો છો, તો તે તમારા પક્ષમાં હશે.તમે ખુદ ને સમય આપવાનું જાણો છો અને આજે તો તમને ઘણું ખાલી સમય મળવા ની શક્યતા છે. ખાલી સમય માં આજે તમે કોઈ રમત રમી શકો છો અથવા જિમ જાયી શકો છો. આજે તમે અને તમારા જીવનસાથીએ સારી ખાણી-પીણી કરી હશે તો સ્વાસ્થ્ય બગડવાની શક્યતા છે.

મિથુન: કાર્ય માટે આજનો સમય તમારા માટે ખૂબ સારો છે. તમારી નેતૃત્વ શક્તિ અને નવા કાર્ય કરવાની રીતની પ્રશંસા કરવામાં આવશે.આજે તમારા મગજમાં આવતા નાણાં બનાવવાની યોજનાનો લાભ લો. પ્રવાસ આનંદદાયક તથા અત્યંત લાભદાયક પુરવાર થશે. સાંજનું સારૂં ભોજન તથા રાતની સારી ઊંઘ આજે તમારા લગ્નજીવનમાં આવવાની અપેક્ષા રખાય છે.

કર્ક: કાર્યના દ્રષ્ટિકોણથી, આ સમયે એકલતાની સ્થિતિ છે. થોડું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો, બિનજરૂરી રીતે અસ્વસ્થ થશો નહીં.સમયસર ચાલવા ની સાથે પ્રિયજનો ને સમય આપવો પણ જરૂરી છે. તમે આજે આ સમજી શકશો, પરંતુ હજી પણ તમે તમારા પરિવાર ના સભ્યો ને પૂરતો સમય આપી શકશો નહીં. આજે દુનિયા પ્રલયને કારણે કદાચ નાશ પણ પમશે, પણ તમે તમારા જીવનસાથીના આલિંગનમાંથી બહાર નહીં આવો.

સિંહ: કાર્યના દ્રષ્ટિકોણથી, આ સમય પહેલા કરતા સારો રહેશે. સ્ત્રીનો પૂર્ણ સહયોગ મળશે.લાયક કર્મચારીઓ માટે નાણાકીય લાભો તથા બઢતી. પ્રવાસ તરત કોઈ પરિણામ નહીં લાવે પણ ભાવિ લાભ માટે તે સારો પાયો ચણશે. આજે તમારા જીવનસાથીના પ્રેમને કારણે તમે જીવનની તમામ મુશ્કેલીઓને ભૂલી જશો.

કન્યા: આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તે જ સમયે, તમારે નાની સમસ્યાઓ અને પડકારોનો સામનો કરવો પડશે.તમે સહકાર ન આપો તો કોઈ તમારી સાથે ઝઘડી જ શકે નહીં. પ્રેમમાં આજે તમારી વિવેકાધીન બુધ્ધિનો ઉપયોગ કરો. છૂટક તથા જથ્થાબંધ વેપારીઓ માટે સારો દિવસ. ખાલી સમય માં આજે તમે પોતાના મોબાઈલ ઉપર કોઈ વેબ સિરીઝ જોઈ શકો છો. કામના સ્થળે વખાણ થાય એવી શક્યતા છે.

તુલા: કામના દ્રષ્ટિકોણથી સમય સારો રહેશે. તમારા કાર્યની ત્યાં પ્રશંસા થશે. તમારી પાસે કાર્ય માટેની અદભૂત ક્ષમતા હશે.તમારા આજે તમે એક નવી પુસ્તક ખરીદી ને અને ઓરડા માં સ્વયં ને બંધ કરી ને આખો દિવસ પસાર કરી શકો છો. પાડોશીઓ તમારા લગ્નજીવનની કેટલીક અંગત બાબતો તમારા પરિવાર અને મિત્રો સમક્ષ આજે ખોટી રીતે ઉઘાડી પાડે એવી શક્યતા છે.

વૃશ્ચિક: કાર્યના દૃષ્ટિકોણથી સમય મધ્યમ છે. હવે અલગ થવાની સ્થિતિ છે. તમારા માટે થોડું કામ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું મહત્વપૂર્ણ છે.આજે તમે એક નવી પુસ્તક ખરીદી ને અને ઓરડા માં સ્વયં ને બંધ કરી ને આખો દિવસ પસાર કરી શકો છો. પાડોશીઓ તમારા લગ્નજીવનની કેટલીક અંગત બાબતો તમારા પરિવાર અને મિત્રો સમક્ષ આજે ખોટી રીતે ઉઘાડી પાડે એવી શક્યતા છે.

ધન: નાની મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. વૈચારિક તફાવતો શક્ય છે. કામના દ્રષ્ટિકોણથી, તમારો સમય મધ્યમ છે.આજે આરામ કરવા માટે બહુ થોડો સમય મળશે-કેમ કે બાકી રહેલા કામ તમારી વ્યસ્તતા વધારશે. આજે જો તમે ખરેખર લાભ મેળવવા માગતા હો તો-અનોય દ્વારા આપવામાં આવતી સલાહને કાને ધરજો. તમારા જીવનસાથી આજ તમને વખાણશે, તમારા વિશે સારી વાત કરશે અને તમારા પ્રેમમાં નવેસરથી પડશે.

મકર:કાર્યના દૃષ્ટિકોણથી સમય મધ્યમ છે. હવે તમારા માટે એક અલગ પરિસ્થિતિ બનાવવામાં આવશે. ઘરે સહયોગ મળશે.આજે દારૂ અને સિગારેટ થી દૂર રહેવા ની જરૂર છે કારણ કે તે તમારો કિંમતી સમય બગાડે છે. તમારા લગ્નજીવનના આનંદ માટે આજે તમને એક અદભુત સરપ્રાઈઝ મળવાની શક્યતા છે.

કુંભ: કાર્યના દૃષ્ટિકોણથી સમય મધ્યમ છે. પરંતુ કોઈ પણ કાર્ય તમને આર્થિક લાભ તરફ દોરી શકે છે. જો તમે યોગ્ય દિશામાં કામ કરી રહ્યા હોવ તો.તમારી પાસે સમય હશે પરંતુ આ હોવા છતાં તમે એવું કંઈ પણ કરી શકશો નહીં જે તમને સંતોષ આપે. આજે તમે અને તમારા જીવનસાથીએ સારી ખાણી-પીણી કરી હશે તો સ્વાસ્થ્ય બગડવાની શક્યતા છે.

મીન: કાર્યના દ્રષ્ટિકોણથી આજનો સમય સારો છે. પરંતુ તમારે નવી નોકરી કરવી પડશે. આ સમય તમને ખ્યાતિ આપશે.તમારા પ્રિયપાત્રના સાથ વગર તમને ખાલી-ખાલી લાગશે. વ્યાપાર તથા શિક્ષણ કેટલાંક માટે લાભદાયક પુરવાર થશે. પ્રવાસ લાભદાયક છતાં ખર્ચાળ રહેશે. તમારા જીવનસાથીને કારણે તમે આજે તકલીફમાં હો એવું તમને લાગ્યા કરશે.

Back to top button