Ajab Gajab

એક વર્ષ પછી ભૂખી પ્રેમિકાએ તેના જૂના પ્રેમીને કર્યો મેસેજ,પ્રેમીના આવા જવાબથી પ્રેમિકા ચોકી ઉઠી..

પ્રેમ એ ખૂબ સુંદર લાગણી છે.આમાં,બે લોકો એકબીજાના સુખ અને દુ:ખને વહેંચે છે.તેમની જરૂરિયાતોનું ધ્યાન રાખે છે,પરંતુ કેટલીકવાર આ સુંદર સંબંધો ખરાબ વળાંક પર સમાપ્ત થાય છે.આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર પાકિસ્તાનના તૂટેલા પ્રેમીના બદલાની વાર્તા વાયરલ થઈ રહી છે.છોકરી અને છોકરાનું બ્રેકઅપ એક વર્ષ પહેલા થયું હતું.

પરંતુ જ્યારે એક વર્ષ પછી છોકરીને અચાનક પ્રેમની ભૂખ લાગે છે ત્યારે તેણે તેના એક્સ બોયફ્રેંડને મેસેજ કરે છે,વાતચીતમાં,છોકરીએ તેના એક્સ બોયફ્રેંડને જમવાનું પણ કહ્યું.આ પછી જે બન્યું તે ખરેખર આનંદકારક છે.આ પછી એક્સ પ્રેમીએ તેના મનમા નક્કી કર્યું અને એક વર્ષ પછી તેની એક્સ પર એવો બદલો લીધો,જેની ચર્ચા શરૂ થઈ.

આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક્સ કપલ વચ્ચેની વાતચીતનો સ્ક્રીનશોટ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.આમાં એક યુવતીએ એક વર્ષના બ્રેકઅપ પછી તેના એક્સને મેસેજ આપ્યો.છોકરીને ખરેખર ભૂખ લાગી હતી.આ કારણોસર તેણી ઇચ્છતી હતી કે તેણીનો એક્સ તેના માટે ખાવા ઓર્ડર કરે,છોકરીએ ચાલાકીપૂર્વક છોકરાને પોતાના માટે ખોરાક મંગાવવાની ખાતરી આપી.

છોકરીએ આ છોકરાને ભાવુક કરે છે.તેને કહે છે કે કેવી રીતે તેના પરિવારજનોએ મને એકલી છોડી દીધી છે.છોકરી બીજું પણ કે છે કે હું સવારનો નાસ્તો પણ કર્યો નથી અને એકદમ ભૂખી છું.તેણે છોકરાને એમ પણ કહ્યું કે હું મારી સંભાળ પણ રાખી શકતી નથી.આવી સ્થિતિમાં,છોકરાએ તેને યાદ અપાવી કે કેવી રીતે યુવતીએ રિલેશનશિપ કરતી વખતે તેનો ખોટો ઉપયોગ કર્યો.

તેણીના જન્મદિવસની શુભેચ્છા પણ નહોતી પાઠવી,પરંતુ તે પછી યુવતીએ વાતને પલટી અને કહ્યું કે જો તે તેના માટે પિઝા મંગાવશે નહીં,તો ઓછામાં ઓછું પ્રેમથી વાત કરો.આ પછી છોકરાએ તરત જ તેના એક્સ માટે પિઝા મંગાવ્યા.છોકરાએ છોકરી પાસેથી સરનામું પૂછતાંની સાથે જ તેણે સરનામું પણ શેર કર્યું.

જે બાદ છોકરાએ પિઝા મંગાવી.ઓર્ડરનું સ્થળ જોતાં,યુવતીની બોલીમાં પરિવર્તન આવ્યું.તેણે બ્રેકઅપ માટે છોકરાની માફી પણ માંગી.પછી છોકરાએ તેને પિઝાની મજા માણવાનું કહ્યું.એમ પણ લખ્યું છે કે હવે તે હંમેશાં યાદ રાખશે કે 1 વર્ષ પછી તેણે તેણીના એક્સને સંદેશ આપ્યો હતો અને તેણે તેના માટે પિઝા મંગાવી આપ્યા હતા.

છોકરાએ એમ પણ લખ્યું હતું કે પૈસા પણ હું ચૂકવ્યા છે.તેથી છોકરીને પૈસા આપવાની જરૂર નથી.ડિલિવરી બોય છોકરીની નજીક પહોચ્યો,યુવતીએ જોયું કે પિઝાના અનેક પ્રકારના ઓર્ડર આવી ગયા છે.તેણે છોકરાને પૂછ્યું કે તેણે આટલો પીત્ઝા કેમ મંગાવ્યો,તેથી છોકરાએ કહ્યું કેહું ઈચ્છું છું કે છોકરી પેટભરીને પિઝા ખાય.

ઉપરાંત,સાથે માતાપિતાને પણ કહો કે તમારી આ છોકરીએ એક છોકરાને પ્રેમમાં ધોખો આપ્યો છે,આ માટે પીઝા મંગાવ્યા હતા.પણ આ વાર્તાનો આખો વળાંક આ હતો.યુવતીએ ડિલીવરી બોય પાસેથી પીત્ઝા લેતાં તેણે યુવતીને રૂ.13 હજાર 497 નું બિલ આપ્યુ હતું.જે બાદ યુવતીએ છોકરાને મેસેજ આપ્યો કે તેની પાસે રોકડ માંગવામાં આવી રહી છે.

પરંતુ ત્યાં સુધી છોકરાએ છોકરીને બ્લોક કરી દીધી હતી.બદલો લેવાની આ કહાની આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ થઈ રહી છે.લોકોએ બદલો લેવાની રીતની પ્રશંસા કરી.એમ પણ કહ્યું કે આવી લોભી છોકરી સાથે પણ આવું કરવું જોઈએ.

Back to top button