BollywoodNews

જાણો રાધિકા ક્યારે વહુ બનીને આવશે અંબાણી ના ઘરે, લોકો જોઈ રહ્યા છે રાહ

નીતા અને મુકેશ અંબાણીના મોટા દીકરા આકાશ અંબાણીનાં લગ્ન દરમિયાન ખબર પડી કે રાધિકા મર્ચન્ટ આકાશ અંબાણીના નાના ભાઈ અનંત અંબાણીની ગર્લફ્રેન્ડ છે.અનંત અંબાણીએ તેમના મોટા ભાઈના લગ્નમાં વિશેષ આમંત્રણ આપ્યું હતું.રાધિકા મર્ચન્ટ આકાશ અંબાણી અને શ્લોકા મહેતાના દરેક લગ્ન કાર્યક્રમમાં હાજર રહી હતી.તેમણે સંગીત સમારોહમાં ઘૂમર ડાન્સ પણ કર્યો હતો, જેની ખૂબ ચર્ચા થઈ હતી.

તે જ સમયે મીડિયામાં જાણ કરવામાં આવી હતી કે અનંત અંબાણી અને રાધિકા મર્ચન્ટની સગાઈ થઈ હતી,પરંતુ જિઓના પ્રવક્તાએ આ વાતનો ઇનકાર કર્યો હતો.જોકે,તે બધાને ખબર હતી કે રાધિકા વેપારી અંબાણી પરિવારની એક નાની પુત્રવધૂ છે.રાધિકા મર્ચન્ટના પિતા વિરેન મર્ચન્ટ એક જાણીતા ઉદ્યોગપતિ છે.તેની એન્કોર હેલ્થકેર કંપની સિવાય તેમની પાસે બીજી ઘણી કંપનીઓ છે.

રાધિકા મર્ચન્ટની માતા શીલા મર્ચન્ટ અને મોટી બહેન અંજલી મર્ચન્ટ પણ કૌટુંબિક બિઝનેસમાં સામેલ છે.રાધિકા મર્ચન્ટ પણ તેના પિતાની કંપનીમાં મહત્વની ભૂમિકા નિભાવે છે.મુકેશ અંબાણી અને વિરેન મર્ચન્ટના પરિવાર સાથે પહેલાથી જ મૈત્રી સંબંધો છે.ઘણા પ્રસંગોમાં તેઓ એકબીજાને તેઓ મળે છે.અનંત અંબાણીના લગ્ન રાધિકા મર્ચન્ટ સાથે થશે તેવું પહેલાથી જ નક્કી કરવામાં આવ્યું હતું,પરંતુ હવે લોકો આ અનુમાન લગાવતા હોય છે કે આ લગ્ન ક્યારે થશે

લોકો અંબાણી પરિવારમાં ક્લેરીનેટ વગાડવાની રાહ જોઇ રહ્યા છે.પુષ્ટિ વિનાની માહિતી મુજબ લગ્ન ટૂંક સમયમાં થશે.જો કે, જ્યારે પણ અનંત અંબાણી અને રાધિકા મર્ચન્ટ લગ્ન કરશે,તે પહેલાની જેમ જોવાલાયક બનશે.જુઓ,અંબાણી પરિવારની પુત્રવધૂ રાધિકા મર્ચન્ટની કેટલીક વિશેષ તસવીરો.રાધિકા મર્ચન્ટ દરેક ખાસ પ્રસંગે અંબાણી પરિવારમાં જોવા મળે છે.

તેઓ અંબાણી પરિવારમાં બનેલા દરેક કાર્યમાં સામેલ થાય છે.તે લાંબા સમયથી ઇશા અંબાણી સાથે દોસ્તી કરી રહી છે.નીતા અંબાણીની નાની પુત્રવધૂ રાધિકા મર્ચન્ટ કોઈ સેલિબ્રિટિથી ઓછી નથી.નીતા અંબાણી,ઇશા અંબાણી,શ્લોકા મહેતા તેમના ફેશન સ્ટેટમેન્ટ અને તેમની સામાજિક પ્રવૃત્તિઓને કારણે ચર્ચામાં રહે છે,ત્યારે રાધિકા મર્ચન્ટ પણ તેની સ્ટાઇલને કારણે ચર્ચામાં છે.

નીતા અંબાણી રાધિકા મર્ચન્ટ ખૂબ ચાહે છે.જ્યારે રાધિકા મર્ચન્ટ અંબાણી પરિવારમાં આવે છે,ત્યારે નીતા અંબાણી દરેક રીતે તેની સંભાળ રાખે છે.અમુક સમયે બંને એક સાથે ફરવા નીકળી પડે છે.રાધિકા મર્ચન્ટે લગ્ન પહેલા તેની સાસુ નીતા અંબાણીના હૃદયમાં વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું છે.

રાધિકા મર્ચન્ટ સરળતા સાથે રહેવાનું પસંદ કરે છે,પરંતુ કોઈ પણ ખાસ પ્રસંગે તેની શૈલી જોવા યોગ્ય છે.તેની ડ્રેસિંગ સેન્સ ઘણી સારી છે.તે જે પહેરે છે તે સેલેબ્સમાં ચર્ચાનો વિષય બને છે.રાધિકા મર્ચન્ટને અનેક પ્રસંગોએ અનંત અંબાણી સાથે ફરવા જતાં જોવા મળી છે.બંનેની કેટલીક રોમેન્ટિક તસવીરો પણ સામે આવી છે.જ્યારે તેઓ કામથી મુક્ત હોય અને ગુણવત્તાયુક્ત સમય એક સાથે મળે ત્યારે થોડોક સમય વિતાવે છે.

રાધિકા મર્ચન્ટની ઇશા અંબાણી સાથે ગાઢ મિત્રતા છે.હવે જ્યારે તેમના ભાઈ અનંત અંબાણી સાથેના સંબંધોને અંતિમ સ્વરૂપ મળ્યું છે,ત્યારે મિત્રતા ગાઢ થઈ છે.બંને વચ્ચે અવારનવાર મુલાકાત થતી રહે છે.નીતા અંબાણી ઇચ્છે છે કે રાધિકા મર્ચન્ટ અને અનંત જલ્દીથી લગ્ન થઈ જાય.અંબાણી પરિવારનું વ્યાપાર સામ્રાજ્ય અહીં ઝડપથી વિકસ્યું છે.અનંત અંબાણી પરિવાર સાથે સંબંધિત ધંધા પણ સંભાળી રહ્યા છે.

ઇશા અંબાણી અને આકાશ અંબાણી છેલ્લા ઘણા સમયથી રિલાયન્સમાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકાઓ ભજવી રહ્યા છે.મુકેશ અંબાણી પણ ઈચ્છે છે કે નાના પુત્રએ પણ હવે લગ્ન કરી લે.રાધિકા મર્ચન્ટ ઇશા અંબાણીના ઘરે આઈસ્ક્રીમ પાર્ટીમાં ભાગ લીધો હતો.ઇશા અંબાણીના અન્ય મિત્રો સાથે જોવા મળી રહ્યા છે.

આ તસવીરમાં રાધિકા મર્ચન્ટ માતા શીલા મર્ચન્ટ અને મોટી બહેન અંજલી મર્ચન્ટ સાથે જોવા મળી રહી છે.આ અંજલિ મર્ચન્ટના લગ્નનો પ્રસંગ છે.આ તસવીર રાધિકા મર્ચન્ટની મોટી બહેન અંજલિ મર્ચન્ટની પણ તેના લગ્ન સમયે છે.આમાં તે તેની માતા શીલા મર્ચન્ટ અને અંજલી સાથે જોવા મળી રહી છે.

આ તસવીર રાધિકા મર્ચન્ટની બહેન અંજલી મર્ચન્ટના લગ્ન સમયની છે.આમાં રાધિકા તેની બહેનની જેમ લહેંગા પહેરેલી જોવા મળી રહી છે.બંને બહેનો કિંમતી ડિઝાઇનર લહેંગા પહેરે છે.આ લગ્ન ગોવામાં થયાં હતાં.આ એક કોન્સર્ટ ફોટો છે.રાધિકા મર્ચન્ટ આ મ્યુઝિક અને ડાન્સ ઇવેન્ટમાં ખૂબ એન્જોય કરતી જોવા મળી રહી છે.

Back to top button