Ajab GajabCrimeIndia

પહેલા ગર્લફ્રેન્ડ પછી પત્ની,લગ્નના 3 મહિના પછી પત્ની જોડે કૂતરાની સાંકળથી કર્યું એવું કે લોકો ચોંકી ગયા

એવું કહેવામાં આવે છે કે પતિ-પત્નીનો સાત જન્મોનો સંબંધ છે,તે દરેક સુખ અને દુ:ખમાં સાથે રહે છે.પરંતુ મધ્યપ્રદેશના ઇન્દોરમાં એક હાર્ટબ્રેકિંગ કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે જ્યાં લગ્નના ત્રણ મહિના પછી એક ઘાતકી પતિએ તેની પત્નીની નિર્દયતાથી હત્યા કરી હતી.આ પછી આરોપીઓ પોલીસ મથકે પહોંચ્યા હતા અને પોતાને પોલીસ સમક્ષ આત્મસમર્પણ કર્યું હતું.

પોલીસના જણાવ્યા મુજબ પારિવારિક વિવાદ બાદ આરોપીએ આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો.ખરેખર,આ ભયાનક ઘટના ઇન્દોર શહેરના જાવરા કમ્પાઉન્ડ વિસ્તારમાં બની છે.જ્યાં હર્ષ નામના યુવકે 22 વર્ષીય અંશુ શર્માની હત્યા કરી હતી.આરોપી એટલો મોટો નીકળ્યો કે તેણે કૂતરાને સાંકળમાં બાંધી રાખતા પહેલા જ પત્નીનું ગળું દબાવી દીધું હતું.

ત્યારબાદ પેટમાં છરી વડે શરીરને અગણિત વાર હુમલો કર્યો.પોલીસે આરોપીને કસ્ટડીમાં લીધો છે,જ્યાં તેણે પોતાના ગુનાની કબૂલાત આપી છે.પોલીસના જણાવ્યા મુજબ અમને જણાવી દઈએ કે હર્ષ અને અંશુ એક ખાનગી કંપનીમાં નોકરી કરતા હતા.જ્યાં બંનેની પ્રથમ મુલાકાત થઈ હતી.આ પછી તેઓ મિત્ર બન્યા અને તેઓ એકબીજાને પ્રેમ કરવા લાગ્યા.થોડા દિવસો પછી,

બંનેએ પણ જીવનભર સાથે રહેવાનું નક્કી કર્યું.બંનેએ ત્રણ મહિના પહેલા એક મંદિરમાં લગ્ન કર્યા હતા.ત્યારબાદ યુવતી પરિવારને કહ્યા વિના તેની સાથે રહેવા સ્થળાંતર થઈ ગઈ.મૃતકના પરિવારજનોએ જણાવ્યું હતું કે તેમની પુત્રી અચાનક ગાયબ થઈ ગઈ હતી ત્યારે તેઓએ પોલીસ ફરિયાદ કરી હતી.પરંતુ કોઈ કાર્યવાહી કરવામાં આવી ન હતી.

પરિવારે જણાવ્યું કે તેઓએ પુત્રીને સમજાવ્યું હતું કે હર્ષ સારો છોકરો નથી.પરંતુ તેણીએ સાંભળ્યું નહીં અને તેણે તેની હત્યા કરી.પોલીસ હાલ આરોપીની પૂછપરછ કરી રહી છે.

Back to top button