Ajab GajabIndia

આ મહિલા યુવાન દેખાવા માટે કરે છે એવા કામ કે જાણીને ચોંકી જશો,

15 દિવસ પહેલા ઈન્દોરની પોલીસની ડ્રગ-પેટી કાકીના નામે પ્રખ્યાત કાજલ જૈન ઉર્ફે પ્રીતિ વિશે ચોંકાવનારા ખુલાસા કરી રહી છે.પ્રીતિ પોતે લક્ઝરી લાઇફ અને અમિર ઘરના છોકરાઓ અને છોકરીઓ સાથે નશાની લતમાં દેશના દરેક શહેરમાં ડ્રગ્સ સપ્લાય કરીને મહિનામાં લાખો રૂપિયાની કમાણી કરે છે,તેના ઘરે આરામની બધી કમ્ફર્ટ સુવિધાઓ હતી.

ઘરમાં રોગાનથી બનેલા ફર્નિચરમાં શો-રૂમ જેવા કપડાં હોય છે.જ્યાં તેના એક હજારથી વધુ કપડાં મળી આવ્યા છે.જેમાં 250 લહેંગા ચૂનરી છે.ખરેખર,આ દિવસોમાં પ્રીતિ જૈન 24 ડિસેમ્બર સુધી પોલીસ રિમાન્ડ પર છે.જ્યારે તેની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે ત્યારે તેના ઘરની શોધમાં આવી વસ્તુઓ મળી આવી છે જે આશ્ચર્યજનક છે.

પોલીસને સોમવારે કાકીના ઘરેથી આલ્કલાઇન પાણીનો પ્લાન્ટ મળ્યો હતો.જે તેણે તેને સ્થાપિત કરી લીધું હતું. તેણે આ મશીન સ્થાપિત કર્યું છે જેથી તે જુવાન દેખાશે.એવું કહેવામાં આવે છે કે આ પાણી પીવાથી વ્યક્તિ જુવાન દેખાય છે.અભિનેત્રીથી લઈને રમત-ગમતના પ્રમુખ સુધી દેશની અનેક પ્રખ્યાત હસ્તીઓ આ પાણી પીવે છે.

જણાવી દઈએ કે પ્રીતિ જૈન પાર્ટીઓની શોખીન હતી,આ માટે તે મહિનામાં બેથી ત્રણ વખત સિંગાપોરથી દુબઇ જતી.તે નવા વર્ષની ઉજવણી કરવા માટે પુત્રના ઉંમરના બોયફ્રેન્ડ અને મિત્રો સાથે દુબઇ જવાની હતી.આ માટે તેણે ટિકિટ પણ મેળવી લીધી હતી.પાર્ટીની સંપૂર્ણ તૈયારી અને યોજના બનાવવામાં આવી હતી.

જ્યાં તે 31 ડિસેમ્બરે રવાના થવાની હતી,પરંતુ તે પહેલા પોલીસે તેને પકડી લીધી હતી અને તેની તમામ રમત બગડી ગઈ હતી.ડ્રગ્સ સપ્લાય કરીને લાખોની માલિક બનનાર પ્રીતિ જૈને ઈન્દોરમાં લક્ઝરી બંગલો બનાવ્યો હતો.જે રસોડાથી બાથરૂમ સુધીની ફાઇવ સ્ટાર હોટલથી ઓછી નથી.ઘરમાં માછલીઘરથી લઈને વિશાળ ડબલ-ડોર પીઆર હોમ છે.

આન્ટી લક્ઝરી કાર ડ્રાઈવર છે,તેણે થોડા દિવસો પહેલા એક લક્ઝરી કાર ખરીદી હતી,જેને દિલ્હીમાં તેના બોયફ્રેન્ડની પાસે રાખવામાં આવી છે.તે આ કારનો ઉપયોગ કરતી હતી જ્યારે તે ત્યાં કોકેઇન અને ડ્રગ્સ સપ્લાય કરવા ગઈ હતી.તમને જણાવી દઇએ કે તેનો પુત્ર યશ જૈન વધુ બગડેલો હતો અને આય્યાશ તેને પ્રીતિ જૈનનો શોખીન હતો.જેમાં કરોડોની બાઇક અને કાર છે.

એટલું જ નહીં પોલીસે તેની પાસેથી પિસ્તોલ અને કટ્ટા પણ મળી આવ્યા છે.મંગળવારે પોલીસે ફરાર પુત્ર યશ સામે બળાત્કારનો ગુનો નોંધ્યો છે.ઈંદોરની 21 વર્ષીય કોલેજના વિદ્યાર્થીની ફરિયાદ છે.પીડિતાએ જણાવ્યું હતું કે યશ તેને તેની મિત્ર સાથે પબ પર લઈ ગયો હતો,ત્યારબાદ ડ્રગ આપીને બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

જ્યારે મેં ઇન્દ્રિયોનો પ્રતિકાર કર્યો ત્યારે મેં મારી જાતને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપવાનું શરૂ કર્યું.પૂછપરછ બાદ ડીઆઈજીએ જણાવ્યું હતું કે આ ડ્રગના વ્યવસાય સાથે પ્રીતિ જૈને તેના ઘણા સહયોગીઓની ધરપકડ કરી છે.જેમાં કેટલીક મહિલાઓ બાંગ્લાદેશી છે અને કેટલીક વિદેશ ભાગી ગઈ છે.ટૂંક સમયમાં અન્ય ધરપકડ કરવામાં આવશે.

ઘણા લોકોના નામ બહાર આવી રહ્યા છે.આમાં,ઘણા લોકોના નામ વાસ્તવિક નથી,તેથી તેમની પણ તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.પ્રીતિ જૈને તેનો ડ્રગનો ધંધો દેશના દરેક રાજ્યની સાથે સાથે વિદેશમાં પણ ફેલાવ્યો હતો.ઘણા મોટા ઉદ્યોગપતિઓ અને ધનિક છોકરાઓ તેની સાથે સંપર્કમાં હતા.તેણે તેના પુત્ર અને બોયફ્રેન્ડ દ્વારા પર્યટન સ્થળો પણ આવરી લીધા હતા.

તેઓ ખાસ કરીને મુંબઇ-ગોવા અને દિલ્હીની પાર્ટીઓમાં નશો આપતા હતા ઉપરાંત યુવાનોના ઉચ્ચ પ્રોફાઇલ યુવક-જૂથો છે.ઈન્દોર પોલીસે એક ડ્રગ વ્યસનીના પુત્ર યશ પર 20 હજાર રૂપિયાના ઇનામની પણ જાહેરાત કરી છે.ઈન્દોર ઉપરાંત,પોલીસ તેને પકડવા માટે ભોપાલ,ધાર,માનવર,બરવાણી અને નજીકના શહેરોને દૈનિક જામીન આપી રહી છે.પરંતુ તે ક્યાંય જાણી શકાયું નથી.

Back to top button