IndiaNews

આ શખ્સે પોતાની ગર્ભવતી પત્ની અને પુત્રીની હત્યા કરીને પહોચ્યો પોલીસ સ્ટેશન,પછી કહેવા લાગ્યો આવું,

પરિવારમાં વિવાદ એટલો વધી ગયો કે વ્યક્તિએ તેની સગર્ભા પત્ની અને પુત્રીનું ગળું દબાવીને હત્યા કરી દીધી.આ પછી સીધા કોટવાલી પહોંચ્યા અને પોલીસને જાણ કરી.મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર,તેણે પોલીસ કર્મચારીઓને કહ્યું કે મેં મારી પત્ની અને પુત્રીની હત્યા કરી છે.મને ધરપકડ કરો અને માતા અને પુત્રીના મૃતદેહ ઉઠાવી લાવો.

શહેર કોટવાલી વિસ્તારના ગાયત્રીપુરમ વિસ્તારમાં ગઈકાલે રાત્રે આ ઘટના બની હતી.ગલ્ફામ વાળ સલૂનની ​​દુકાન ચલાવે છે.ગલ્ફામ કેન્સરથી ગ્રસ્ત છે.તેના ત્રણ લગ્ન કર્યા છે.પ્રથમ પત્ની અસ્માના બાળકનો જન્મ થયો ન હતો.જ્યારે તેણીને કેન્સર હોવાનું નિદાન થયું હતું,ત્યારે તેણી તેના પતિ ગલ્ફામને છોડીને ચાલ્યા ગયા હતા.

ગલ્ફામે રેશ્મા સાથે બીજા લગ્ન કર્યા.બંનેને એક પુત્રી આયોગ જન્મ થઈ હતી.થોડા સમય પછી,રેશ્માએ તેની પુત્રીને પતિ ગલ્ફામ સાથે છોડી દીધી.દોઢ વર્ષ પહેલાં,ગલ્ફામ મુરાદાબાદથી સ્મિત સાથે ત્રીજી લગ્ન કર્યાં.મુલ્કામની ત્રીજી પત્ની મુસ્કાન આ સમયે ગર્ભવતી હતી.ગત રાત્રે પતિ-પત્નીમાં કંઇક બાબતે ઘરેલું ઝઘડો થયો હતો.

આ પછી,ગલ્ફામે તેની ચાર વર્ષની પુત્રી આયતની ગળું દબાવીને હત્યા કરી હતી.આ પછી તે કોટવાલી પહોંચ્યો.બનાવની માહિતી મળતાં સી.ઓ.મંગલસિંહ રાવત,કોટવાલી પ્રભારી એન.એસ.સિરોહી ઘટના સ્થળે પહોંચી તપાસ કરી હતી અને માતા-પુત્રીનો મૃતદેહ કબજે કર્યો હતો.કોટવાલીના પ્રભારી એન.એસ.સિરોહી કહે છે કે ગલ્ફામને ઘરેલું વિવાદમાં તેની પત્ની અને પુત્રીની હત્યા કરી હતી.

Back to top button