માનવતાનું મોત: આ 50 વર્ષીય હેવાને 10 વર્ષની બાળકી પર દુષ્કર્મ ગુજાર્યો,

મધ્યપ્રદેશમાં અવારનવાર મહિલાઓ અને બાળકીઓ સાથે દુષ્કર્મના કેસો બને છે.જે રીતે માનવતાના બનાવો બની રહ્યા છે તે જોઈને લાગે છે કે માનવતા બચી નથી.આવો જ એક કિસ્સો રાજધાની ભોપાલથી બહાર આવ્યો છે,જે જુએ છે કે વ્યક્તિ કઈ હદ સુધી જઈ શકે છે.અહીં 50 વર્ષના એક હેવાને 10 વર્ષની બાળકી પર દુષ્કર્મ ગુજાર્યો હતો.

ત્યારબાદ કોઈને કંઇક કહેવા પર જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.ખરેખર,દુષ્કર્મનો આ કેસ ભોપાલના શાહપુરા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે. પોલીસે મોડી રાત્રે આ કેસમાં આરોપી સુનીલની ધરપકડ કરી હતી.આરોપી તેની પત્ની અને ત્રણ પુત્રો સાથે પીડિત બાળકીના પડોશમાં રહે છે.

આજુબાજુના લોકોનું કહેવું છે કે તેને ક્યારેય લાગ્યું ન હતું કે સુનીલ આવી ઘૃણાસ્પદ કૃત્ય કરી શકે છે.એટલું જ નહીં તેના પરિવારના લોકો પણ આ ઘટનાથી આશ્ચર્યચકિત છે.પોલીસે જણાવ્યું કે,બે દિવસ પહેલા બાળકી તેના ઘરની સામે રમી રહી હતી.આ સમય દરમિયાન આરોપી આવ્યો હતો અને ચોકલેટ મેળવવાના નામે તેને લઈ ગયો હતો.

જ્યાં તેણે આ ઘૃણાસ્પદ ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો.જ્યારે બાળકી રડવા લાગી ત્યારે તેણે જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.આટલું જ નહીં,વ્યક્તિએ બીજા દિવસે પણ બાળકીને ઝડપી લીધી હતી અને પછી તેની સાથે દુષ્કર્મ ગુજાર્યો હતો.જણાવી દઈએ કે આરોપીના ડરને કારણે માસૂમે 24 કલાક સુધી કોઈને આ વિશે જણાવ્યું ન હતું.તે સતત પીડાય રહી હતી અને ઘરે બેસીને ડરતી હતી.

ન તો રમવા જાય છે અને ન કોઈની સાથે વાત કરે છે.બાળકીની નબળી હાલત જોઈને માતા સમજી ગઈ અને તેની પાછળનું કારણ શોધી કાઢ્યું.આ પછી રડતાં માસૂમ મમ્મી પાડોશી સુનીલ કાકાએ મારી સાથે બે વાર દુષ્કર્મ કર્યું છે.તેમણે મને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી પણ આપી હતી.તો પછી જે બન્યું તે બાળકી પીડિતા સાથે મહિલા પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી અને પોલીસની સંપૂર્ણ કહાની જણાવી.

Back to top button