CrimeIndia

પતિ પાછળના દરવાજેથી ઘરમાં આવ્યો અને પત્ની ને પ્રેમી સાથે રંગરેલીયા મનાવતા જોઈ, પછી ખેલાયો ખૂની ખેલ

જ્યારે દિલ્હીમાં ગુજરાન ચલાવતો એક શખ્સ તેના ગામમાં ઘરે પહોંચ્યો ત્યારે પત્નીએ દરવાજો ખોલ્યો ન હતો. જો તેને કંઇક શંકાસ્પદ લાગ્યું, તો તે પાછલા દરવાજાથી ઘરમાં પ્રવેશ કર્યો અને તે પછી તેની પત્ની અને પ્રેમી સાથે વાંધાજનક સ્થિતિમાં જોઈ ગયો. ગુસ્સામાં તે પતિએ તીક્ષ્ણ હથિયારો વડે બંનેની હત્યા કરી હતી. આ સનસનાટીભર્યા ઘટના બિહારના નાલંદા જિલ્લાની છે.

નાલંદા જિલ્લાના થરથરી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના રૂપાણબીઘા ગામે ડબલ મર્ડર થતાં હંગામો મચી ગયો હતો. એવું કહેવામાં આવે છે કે પતિએ તેના પ્રેમી સાથે વાંધાજનક પરિસ્થિતિ જોઇને બંનેને તીક્ષ્ણ હથિયારથી હત્યા કરી હતી. મૃતક પ્રેમી નિશાંતકુમાર ઉર્ફે છોટુ છે, જે હિલ્સા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ધરમપુર ગામનો રહેવાસી છે, જ્યારે મૃતક રેખા દેવી છે જે સબલુ કુમારની 32 વર્ષીય પત્ની હતી.

ગામલોકોના જણાવ્યા મુજબ સબલુ દિલ્હીમાં રહેતો હતો અને આજીવિકા મેળવતો હતો. બુધવારે તે તેના ગામ આવ્યો હતો. ઘરે પહોંચતા જ પત્નીએ જ્યારે દરવાજો ખોલવા માંગ્યો ત્યારે તેણે દરવાજો ખોલ્યો નહીં. આનાથી તેને શંકા ગઈ હતી.આ પછી શંકાના આધારે પતિએ ઘરની પાછળથી ગુપ્ત રીતે પ્રવેશ કર્યો હતો, અને પછી પત્નીને બિન-પુરુષ સાથે વાંધાજનક સ્થિતિમાં જોઈ. આ જોઈને તે ગુસ્સે થઈ ગયો, ત્યારબાદ બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો.

આ વિવાદ બાદ પતિ ગુસ્સે થઈ ગયો હતો અને ઓરડામાં રાખેલ તીક્ષ્ણ હથિયારથી બંનેને મારી નાખ્યા હતા. હત્યા કર્યા બાદ તે ગામમાંથી ભાગી ગયો હતો. બનાવની બાતમી મળતાં વિશ્વાસઘાતી પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી અને બંનેના મૃતદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે હોસ્પિટલમાં મોકલી આપ્યા હતા.

Back to top button