Ajab GajabIndia

અહી દરેક ઘરમાં એક વિધવા મહિલા,કારણ જાણીને હેરાન થઈ જશો,

આજે આપણા દેશમાં આવી ઘણી યોજનાઓ લાગુ કરવામાં આવી રહી છે, જેની મદદથી પુત્રી મેળવવા માટે પ્રોત્સાહિત કરવામાં આવે છે અને લિંગ રેશિયોની સમસ્યાથી છૂટકારો મળી શકે છે.પરંતુ આજે અમે તમને એક એવા ગામ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જ્યાં પુરૂષો ઓછા છે અને સ્ત્રીઓ વધારે છે.

આશ્ચર્યની વાત એ છે કે તેમાંના મોટા ભાગના વિધવા છે.ચાલો હવે તેની પાછળની વાર્તા જાણીએ.આ ગામમાં ભાગ્યે જ કોઈ ઘર હશે જ્યાં વિધવા ન હોય.સમાચારોને આશ્ચર્યજનક બનાવનારા કરતા વધુ આઘાતજનક કારણો છે.આ ગામ ઉત્તર પ્રદેશના લલિતપુર જિલ્લામાં સ્થિત રાજવારા છે.અહીંના દરેક ઘરમાં રાતના અંધારામાં ભઠ્ઠાઓનો કાચો દારૂ ભરે છે.

અહીંના યુવાનો,વૃદ્ધો અને બાળકો પણ ડ્રગ્સના વ્યસની બની ગયા છે.આને કારણે,અહીંના પુરુષોની સરેરાશ ઉંમર 20 થી 40 વર્ષની બની ગઈ છે.હવે આ ગામમાં કોઈ તેમની છોકરીના લગ્ન કરવા નથી માંગતા.કારણ કે તેની પુત્રી જલ્દીથી વિધવા થઈ જશે.ગામના લોકો દિવસની શરૂઆત દારૂથી કરે છે,જેનાથી ગામનું વાતાવરણ ખરાબ થઈ ગયું છે.

Back to top button