સાડા ​​ચાર વર્ષના બાળકને કીડનેપ બાદ કરવામાં આવી હત્યા,આરોપીની ધરપકડ,

ગુમ થયેલ બાળકનો મૃતદેહ ગ્રેટર નોઈડામાં સુરજપુર પોલીસને મળ્યો હતો.કીડનેપ કરીને બાળકની હત્યા કરનાર આરોપીની પોલીસે ધરપકડ કરી છે.આ હત્યારાનું નામ અનિલ તરીકે વર્ણવવામાં આવી રહ્યું છે,જે કન્નજ જિલ્લાનો છે.પોલીસને પૂછપરછમાં જાણવા મળ્યું છે કે હત્યારાને પૈસા નહીં પરંતુ પૈસાના કારણે આ નાના બાળકનું અપહરણ કર્યું હતું અને પૈસા ન મળતાં બાળકની હત્યા કરી હતી.

પોલીસે આરોપી અનિલની પૂછપરછ કર્યા બાદ તેની ધરપકડ કરી હતી,ત્યારે પોલીસ બાળકનો મૃતદેહ સુધી પહોંચી હતી.આરોપીએ સાઈડ બી પર સ્થિત ઇસ્ટ ઈન્ડિયા કંપનીની પાછળ જંગલમાં કાંપમાં બાળકનો મૃતદેહ છુપાવ્યો હતો.પોલીસે મૃતદેહ પોસ્ટ મોર્ટમ માટે મોકલી આપી છે.

આરોપી અનિલે પોલીસને જણાવ્યું હતું કે તેણે અને અન્ય ફરાર આરોપી વિજયે મૃતકના પિતા પાસેથી પૈસા વસૂલવા માટે તેના ઘરની બહાર રમીને ઋતિકને કીડનેપ કર્યો હતો,કીડનેપ થયાના થોડા જ સમયમાં બંનેએ ઋતિકની હત્યા કરી હતી અને તેના મૃતદેહને કળશમાં છુપાવ્યો હતો. . આરોપીના કહેવા પર નિર્દોષ બાળક ઋતિકનો મૃતદેહ મળી આવ્યો છે અને પોલીસ ટીમે અન્ય આરોપી વિજયની ધરપકડ કરવાનો પ્રયાસ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

Back to top button