CrimeIndiaNews

વૃદ્ધ માતાએ પોતાના જ પુત્રના મૃત્યુની માંગ કરી,બાદમાં કહેવા લાગ્યા એવું કે જાણીને ચોંકી જશો,

પોલીસે રોહતકમાં બે દિવસ પહેલા એક જ પરિવારના 5 લોકોની હત્યાના આરોપી સુખવેન્દ્રસિંહની ધરપકડ કરી હતી.આ ઘટના બાદથી આરોપીના પરિવારજનોએ તેને નફરત શરૂ કરી દીધી છે.વૃદ્ધ માતા સરોજિનીએ કહ્યું કે તે તેમના પુત્રનું મોં જોવા માંગતી નથી.તેણે કેવી રીતે પ્રાણીઓની જેમ આખા કુટુંબનો નાશ કર્યો.

જણાવી દઈએ કે શુક્રવારે કુસ્તી કોચ અને તેની પત્ની સહિત ત્રણ પુત્રોની આરોપીએ હત્યા કરી હતી.હકીકતમાં,નિવૃત્ત સુબેદાર મેહરસિંહ અને તેમની પત્ની સરોજિની,બરોડા ગામે રહેતા,જ્યારે તેમને જાણ થઈ કે તેમના પુત્ર સુખવેન્દ્રએ પાંચ લોકોની હત્યા કરી છે.પરંતુ તેમણે ટીવી પર સમાચાર જોતાની સાથે જ તેના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ.

થોડા સમય પછી,તેમને આ ઘટના અંગે મોબાઇલ પર કોલ આવવા લાગ્યા.પછી તે આખો દ્રશ્ય સમજી શક્યા.આ ઘટના બાદથી આરોપીની વૃદ્ધ માતા આઘાતમાં છે.તે વારંવાર કહેતા રહ્યા છે કે કેવી રીતે મારા પુત્રને તેમની હત્યા કરવામાં દયા નથી કરી.તે મારા માટે મરી ગયો છે,ન તો હું તેની માતા છું અને ન તે મારો પુત્ર છે.

માતાએ કહ્યું મારા આવા પુત્રને મારી નાખો,આંસુ વહેશે નહીં.આ ઘટના બાદથી આરોપીના ગામમાં શોકની લાગણી ફેલાઇ છે.મૃતક પરિવારમાં બે દિવસથી ચૂલા સળગ્યાં નહીં.તે જ સમયે,આરોપી માતાએ કહેવું પડશે કે મારો દીકરો,જેણે નાના બાળકની પણ પરવા નહોતી કરી અને તેની હત્યા કરી હતી.ગઈ કાલે કરેલા કામ પછી તેને એક પુત્ર પણ રહ્યો નથી.અલબત્ત તેને મારી નાખો.

સોનીપત જિલ્લાના સરગથલ ગામનો રહેવાસી મનોજ મલિક જાટ કોલેજના અખાડામાં મુખ્ય કોચ હતો.તેની પત્ની સાક્ષી રેલ્વેમાં કારકુની હતી.મનોજ તેની પત્ની અને ત્રણ વર્ષના પુત્ર સરતાજ સાથે દેવ કોલોનીમાં રહેતો હતો.એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે અખાડો એક વર્ષ ચલાવવા માટે આપવામાં આવ્યો છે.મનોજ પહેલાં સુખવેન્દ્ર મોર એરેના ચલાવતો હતો.

આ કારણોસર સુખવેન્દ્ર તેની સાથે દુશ્મની રાખતો હતો.અખાડામાં પ્રેક્ટિસ કરનારા કુસ્તીબાજોના જણાવ્યા અનુસાર ઘણા દિવસો પહેલા તેમની વચ્ચે એક દલીલ થઈ હતી.તે સમયે,મામલો શાંત થઈ ગયો,પરંતુ સુખવેન્દ્ર અંદર-અંદર જ રંજિશ રહ્યો હતો.તેણે ઘટના સ્થળે જ અંજામ આપ્યો હતો.

રોજની જેમ મનોજ મલિક તેની પત્ની અને પુત્ર સાથે જાટ કોલેજના પાટા પર ફરવા ગયો હતો.સુખવેન્દ્ર અખાડેના ઉપરના માળે રહેતા હતા.તેણે રાત્રે 9.30 વાગ્યે મનોજ અને તેના પરિવારને તેના રૂમમાં બોલાવી અને તેમના પર ફાયરિંગ કર્યું.એવું કહેવાય છે કે મનોજને ત્રણ ગોળી વાગી હતી.

તેમની પત્ની અને પુત્રને પણ એક-એક ગોળી વાગી.તે પછી સુખવેન્દ્ર ઓરડાને તાળા મારી ચાવી લઇ ભાગી ગયો.સાક્ષીઓએ કહ્યું કે,અન્ય કોચ અને ખેલાડીઓ મેદાનમાં બેસીને ગોળીનો અવાજ સાંભળીને ઉપર તરફ દોડી ગયા હતા.ત્યારબાદ સુખવેન્દ્રએ અંધાધૂંધ ફાયરિંગ કરી ભાગી ગયો હતો.

આ શૂટઆઉટનો શિકાર બનેલા મનોજના ત્રણ વર્ષના પુત્ર સરતાજ અને અમરજીતની હાલત ગંભીર છે.કહેવામાં આવે છે કે સરતાજની આંખ નજીક એક ગોળી છે અને તે કોમામાં ગયો છે,જ્યારે અમરજીતની હાલત પણ ગંભીર બની છે,તેની ગુરુગ્રામની એક હોસ્પિટલમાં સારવાર ચાલી રહી છે.

પાંચ લોકોની હત્યા કરવાનો આરોપી સુખવિંદર એનઆઈએસનો કોર્સ પાસ કરીને રેસલિંગ કોચ બન્યો હતો.આરોપીના લગ્ન ઉત્તર પ્રદેશના રહેવાસી તનુ સાથે થયા હતા.પરંતુ તે તેની પત્નીથી છૂટાછેડા લઈ ચૂક્યો છે.એક ચાર વર્ષનો પુત્ર છે,જે દાદા-દાદી પાસે રહે છે.

Back to top button