Ajab GajabInternationalNewsPakistan

સત્તાનો અંત આવવાનો નથી !કોણ છે આ પાકિસ્તાની પાવર ગર્લ ? કઈ રીતે બની ગઈ રાતો-રાત ફેમસ? જાણો

સોશિયલ મીડિયા પર બધે જ ‘શક્તિ’ બની રહી છે.વળી,પાકિસ્તાનની એક 19 વર્ષીય યુવતી દાનાનીર મોબીન ઉર્ફે જીના છે.6 ફેબ્રુઆરીએ,ઇંસ્ટાગ્રામ પર,દાનનીરે ‘હમારી શક્તિ બની રહી હૈ’ નો એક વિડિઓ અપલોડ કર્યો હતો,સ્વપ્નમાં પણ,તેણે વિચાર્યું ન હતું કે તે સોશિયલ મીડિયા પર આવો જબરદસ્ત ક્રેઝ હશે.

જો દાનાનીર રાતોરાત સેલિબ્રિટી બની જાય,તો તેણે વેલેન્ટાઇન ડે પર તેની યુ ટ્યુબ ચેનલ પર એક નવો વિડિયો મૂકીને તેને શૂટ પણ કરી દીધો.પાર્ટીનો માહોલ..ચાલો આપણે જાણીએ કે પાવરી ક્રીઝ પર આવે તે પહેલાં દાનાનીર મોબીન કોણ છે? દાનાનીર એક સામગ્રી નિર્માતા છે અને ટ્વિટર પર,તેણે પોતાને ઇસ્લામાબાદનું વર્તમાન ગંતવ્ય ગણાવ્યું છે.તેના ટ્વિટર પર 29.2K ફોલોઅર્સ છે.

20 માર્ચ 2020 ના રોજ,તે ટ્વિટર પર જોડાઇ.સ્પષ્ટ છે કે પાવરીના વીડિયો પછી જ તેના ફોલોવર્સની સંખ્યા ઝડપથી વધી છે.પોતાને પ્રભાવક તરીકે વર્ણવતા,દાનાનીરે લખ્યું છે કે તેનો હેતુ લોકોને પ્રેમ,સ્મિત અને દયાળુ રહેવા પ્રેરણા આપવાનો છે.6 ફેબ્રુઆરી,2021 ના ​​રોજ,દાનાનીરને શક્તિ ધરાવતો એક વિડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર અપલોડ કરવામાં આવ્યો અને તે રાતોરાત ઇન્ટરનેટ પર પ્રકાશિત થઇ.

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર દાનાનીરના 565K ફોલોવર્સ છે.ઇન્સ્ટાગ્રામ પરના મારા બાયોમાં એવું લખ્યું છે કે મને ગિના કહીને બોલાવો પણ પહેલા મારું અસલી નામ બરાબર બોલવાનું શીખો.ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 6 ફેબ્રુઆરીએ દાનાનીર પર અપલોડ કરવામાં આવેલા વીડિયોને 36 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે.

દાનાનીરની ઉત્પત્તિ પાકિસ્તાનના પેશાવરથી જણાવાયું છે.દાનાનીરને મેકઅપ આર્ટ અને ફેશનમાં રસ છે.આવા વિડિયોઝ તેમના યુટ્યુબ ચેનલ પૃષ્ઠ પર પણ જોઇ શકાય છે.આ પૃષ્ઠ પર દાનનીરના 44.3K સબ્સ્ક્રાઇબર્સ છે.આ ચેનલ પર આવા વિડિયોઝ પણ છે,જેમાં દાનાનીરના પર્યટનનો જુસ્સો પણ બતાવવામાં આવે છે.તે માનસિક સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત મુદ્દાઓ પર પણ વાત કરે છે.

રસોઈ પણ દાનાનીરના મલ્ટિલેટેડ પ્રતિષ્ઠિત સાથે સંકળાયેલ છે.તે રસોઈ પસંદ છે અને તે તેના પર બ્લોગ્સ પણ બનાવે છે.ગીત અને પેઇન્ટિંગના તેના જુસ્સા સિવાય,દાનાનીર કૂતરાઓને પણ ચાહે છે.દાનાવીર પાવરી વીડિયો વિશે કહે છે કે તેણે આ વીડિયો ત્યારે બનાવ્યો હતો જ્યારે તે ખૈબર પખ્તુનખ્વા પ્રાંતમાં મિત્રો સાથે નાથિયા ગાલીની મુલાકાતે ગઇ હતી.

ત્યાં તે તેના મિત્રો સાથે જમવા માટે એક સ્થળે રોકાઈ હતી.તે જ સમયે,તેણે આ વિડિયો બનાવી અને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી.દાનાનીરની શક્તિની ખ્યાતિ સરહદ પાર કરીને ભારત પહોંચી ગઈ. ભારતીય સંગીત નિર્માતા યુવરાજ મુખેતે આ વીડિયોની નોંધ લીધી અને તેના પર એક મજેદાર મૈશઅપ વીડિયો બનાવ્યો,તેથી તેને અહીં પણ ખૂબ શેર કરવામાં આવ્યો.

સોશિયલ મીડિયા પર શક્તિનો ક્રેઝ યુવાનોમાં સમજી શકાય છે,પરંતુ ભારતના સૌથી મોટા રાજ્ય ઉત્તર પ્રદેશની પોલીસે વેલેન્ટાઇન ડેના દિવસે દાનાનીરની જેમ જ લોકોને ચેતવણી આપી છે,આ સંદેશને હેલ્પલાઈનના સત્તાવાર ટ્વિટર હેન્ડલ પરથી અપલોડ કરો.

હેલ્પલાઇન નંબર 112 થી થઈ ગયું- “આ અમે છે અને આ અમારી કાર છે,જો મોડી રાતની શક્તિ તમને ખલેલ પહોંચાડે તો આ અમારો નંબર છે.”શક્તિનો ક્રેઝ પાકિસ્તાની ક્રિકેટ ટીમના વડાઓ અને ત્યાંના બોર્ડ સાથે પણ વાત કરી રહ્યો છે.પાકિસ્તાને તાજેતરમાં જ દક્ષિણ આફ્રિકાથી ત્રણ મેચની ટી 20 આંતરરાષ્ટ્રીય શ્રેણી જીતી હતી,ત્યારબાદ પાકિસ્તાનના બોલર હસન અલીએ એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો હતો જેમાં તે ઉજવણી કરતી પાકિસ્તાની ટીમ સાથે કહેતા જોવા મળે છે-આ હું છું,આ મારી ટીમ છે અને અમે શક્તિ બતાવી રહ્યા છીએ.

પાકિસ્તાન ક્રિકેટ બોર્ડે આ વીડિયો ટ્વીટ કર્યો છે.ઉર્દુને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં દાનાનીરે કહ્યું કે તેણે લોકોને આ હસાવવાના હેતુથી આ વીડિયો બનાવ્યો છે.દાનાનીરના કહેવા મુજબ,તે પાકિસ્તાન, ભારત અને અન્ય દેશોમાંથી પણ આ શક્તિ વીડિયો પર મજાની પ્રતિક્રિયાઓ મેળવી રહી છે.

એવા સમયે જ્યારે દુનિયા વહેંચાઈ ગઈ છે અને ત્યાં ખૂબ તણાવ છે,મને આનંદ છે કે મારી રમુજી વિડિયો સરહદની બહાર ખૂબ પસંદ આવી રહી છે.હવે લોકો મને ઇન્સ્ટાગ્રામ અને યુટ્યુબ ચેનલ માટે આવી વધુ રમૂજી વિડિયો બનાવવા કહે છે.

દાનાનીરે તેના શક્તિ વીડિયોના કેપ્શનમાં લખ્યું છે-ઉત્તરીય વિસ્તારોમાં ગયા પછી બર્ગર: આ આપણી શક્તિ બતાવી રહી છે.તમને જણાવી દઇએ કે જે લોકો પાકિસ્તાનમાં પાશ્ચાત્ય શૈલીને અનુસરે છે અને જેઓ ત્યાં વહાવે છે તેમને બર્ગર કહેવામાં આવે છે.એક રીતે,સમાન સંસ્કૃતિને લક્ષ્ય બનાવવાનો હેતુ દાનાનીરના વિડિયોમાં દેખાય છે.

Back to top button