AstrologyIndiaLife Style

2 દિવસ પછી બુધ થશે માર્ગી,આ રાશિના લોકો માટે શરુ થશે સારો સમય

હાલમાં બુધ અને વાણી ગ્રહો મકર અને શ્રવણ નક્ષત્રનું સંક્રમણ કરી રહ્યા છે,તેઓ 21 ફેબ્રુઆરીની સવારે 6:18 વાગ્યે આગળ વધી રહ્યા છે.તેઓ 9 જાન્યુઆરી 16 ના રોજ 16 મિનિટમાં બદલાયા હતા.તેમના માર્ગના પરિણામે યુવાનો પર સકારાત્મક અસર થશે તેઓને શિક્ષણ ક્ષેત્ર,બેંકિંગ ક્ષેત્ર અને શેર બજારમાંથી આનંદદાયક સમાચાર મળશે.મિથુન અને કન્યા રાશિના ચિહ્નોનો માલિક બુધ,મીન રાશિમાં ઓછા અને કન્યા રાશિમાં સૌથી વધુ નિશાની માનવામાં આવે છે.મકર રાશિના સંક્રમણથી તમામ રાશિ પર કેવી અસર થશે તેનું જ્યોતિષ વિશ્લેષણ થશે.

મેષ-
દસમા ગૃહમાં માર્ગી બુધ કાર્ય ધંધામાં અણધારી પ્રગતિ કરશે.લાભનો માર્ગ મોકળો થશે.રોજગાર તરફના પ્રયત્નો સાર્થક થશે.જો તમે તમારી ઉર્જાના સંપૂર્ણ ઉપયોગ સાથે કામ કરો છો,તો તમને સારી સફળતા પ્રાપ્ત થશે.ટોચની નેતાગીરી સાથેના સંબંધોને બગડે નહીં.સરકારી સેવા માટે અરજી કરવી વધુ સારું રહેશે.

વૃષભ
માર્ગી બુદ્ધ રાશિચક્ર સાથે ભાગ્યમાં પ્રગતિ કરશે,ફક્ત તે જ ધર્મ અને આધ્યાત્મિક ક્ષેત્રમાં ઉંડો રસ લેશે.સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓથી તમને રાહત મળશે.સ્પર્ધામાં બેઠેલા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે તેમના શુભ પરિણામ ખૂબ ફાયદાકારક રહેશે.વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા નાગરિકત્વ માટેની અરજીઓ સફળ થશે.

મિથુન-
રાશિવાળા આઠમા ઘરમાં માર્ગી બુધનું ફળ ભળી જશે.કૌટુંબિક તકરાર અને માનસિક અશાંતિનો સામનો કરવો પડશે.સ્વાસ્થ્ય ઉપર પણ વિપરીત અસર થશે.પેટની વિકૃતિઓ,દવાની પ્રતિક્રિયાઓ અને ત્વચાના રોગોથી દૂર રહેવું.ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધોને બગડે નહીં.

કર્ક-
રાશિના સાતમા ઘરમાં માર્ગી બુધ ઘણા ખુશ પરિણામો આપશે.વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા આવશે.લગ્ન સંબંધી લગ્નજીવનની વાતો સફળ થશે.સાસરિયા તરફથી પણ સહકારની અપેક્ષા રાખશો.સરકારી વિભાગોમાં રાહ જોવાતી કામગીરીનું સમાધાન કરવામાં આવશે,વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા માટે અથવા વિદેશી નાગરિકત્વ માટે અરજી કરવામાં સફળ થશે.

સિંહ નિશાની-
બુધ રાશિચક્રથી છઠ્ઠા મકાનમાં પાછલા સ્થાનાંતરથી શત્રુઓમાં વધારો થશે.સ્વાસ્થ્ય ઉપર પણ વિપરીત અસર થશે.તમને દેશભરમાં પ્રવાસનો લાભ મળશે.અતિશય ખર્ચને કારણે વ્યક્તિ આર્થિક મુશ્કેલીઓનો પણ સામનો કરી શકે છે.સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓએ પરીક્ષામાં સારા માર્ક્સ મેળવવા માટે ભારે જહેમત કરવી પડશે.

કન્યા સૂર્ય નિશાની-
મૂળ ત્રિકોણમાં સ્વામી બુધનું ચિહ્ન એ કોઈ વરદાનથી ઓછું નથી.સ્પર્ધામાં બેઠેલા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય ખૂબ અનુકૂળ રહેશે.વેપારીઓ માટે સફળતાના નવા દ્વાર પણ ખુલશે.જો તમે કોઈપણ નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવા માંગતા હોવ તો તક અનુકૂળ છે.સ્થાવર મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન કરવામાં આવશે.

તુલા રાશિ-
જ્યારે રાશિના ચોથા સંકેતમાંથી પસાર થતાં માર્ગી બુધ ઘર અને વાહનની ખરીદીનો સરવાળો કરશે પરંતુ પારિવારિક તકરાર અને માનસિક અશાંતિનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે.અતિશય દોડવાથી તમને થાકનો અનુભવ થશે.ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતાના ક્ષેત્રમાં ઉંડો રસ રહેશે.સામાજિક પદની પ્રતિષ્ઠા વધશે.મુસાફરી કરશે અથવા વિદેશ પ્રવાસ કરશે.

વૃશ્ચિક –
રાશિચક્રમાં સંક્રમણ દ્વારા માર્ગી બુધ કુટુંબના વરિષ્ઠ સભ્યો અને ભાઈઓ તરફથી સ્નેહ વધારશે.તમે જે લીધું છે અને કર્યું છે તેની તમે પ્રશંસા કરશો.સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓ અથવા વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વધુ અનુકૂળ રહેશે.લેખનના ક્ષેત્રમાં રુચિ વધશે.વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા માટે અરજી કરવી સફળ રહેશે.

ધનુરાશિ
કર્ક રાશિમાં રાશિમાં સંક્રમણ દ્વારા માર્ગી બુધ ઘણા અણધાર્યા પરિણામો આપશે.પરિવારના સભ્યો સાથેના સંબંધોને બગડે નહીં.ઝગડાથી દૂર રહો.સ્વાસ્થ્યનું પ્રતિબિંબ બનાવો.આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે પરંતુ લક્ઝરી ચીજોમાં વધુ ખર્ચ કરશે.રોજગાર તરફના તમામ પ્રયત્નો સફળ થશે.નવા કરારની રસીદનો સરવાળો.

મકર-
રાશિચક્રમાં સંક્રમણ દ્વારા માર્ગીબુધા દરેક રીતે સુખદ પરિણામો આપશે.તેની વાણી કુશળતાની મદદથી તે ખૂબ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓને પણ નિયંત્રિત કરશે.સરકારનો સંપૂર્ણ સમર્થન રહેશે.સામાજિક પદની પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે.સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વધુ અનુકૂળ રહેશે.પ્રેમથી લગતી તીવ્ર બાબતો આવશે.

કુંભ-
ખર્ચની કિંમતમાં રકમ ખર્ચ કરતી વખતે બુધ વધુ રન અને વ્યર્થ કરશે.તમે જે સખત મહેનત કરો છો તેનાથી તમને વધારે પરિણામ નહીં મળે.વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા વિદેશી નાગરિકત્વ માટે અરજી કરવી સફળ રહેશે.સ્વાસ્થ્યનું પ્રતિબિંબ બનાવો.કોર્ટ કચેરીને લગતી બાબતોની બહારની પતાવટ કરવી વધુ સારું રહેશે.

મીન-
માર્ગી બુધ સંકેતથી ફાયદો કરતી વખતે આવકમાં વધારો કરશે.લાંબા સમયથી આપેલા પૈસા પાછા મળે તેવી અપેક્ષા પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો અને ભાઈઓનો પણ સહયોગ મળશે.સ્થાવર મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન કરવામાં આવશે.સરકારી વિભાગોને લગતી કામગીરી કરવામાં આવશે.સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓથી પણ તમને રાહત મળશે.

Back to top button