India

દુલહન વિદાય લઈને સાસરે જઈ રહી હતી, કાર-ટ્રેલર વચ્ચે અકસ્માતમાં થયું દર્દનાક મોત

બિજનોરના નજીબાબાદથી એક દર્દનાક ઘટના સામે આવી છે. જ્યાં ટ્રેક્ટર ટ્રોલી અને કાર ટકરાઈ હતી અને લગ્નના ત્રીજા દિવસે જઅકસ્માતમાં દુલ્હનનું ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું.કારમાં સવાર વરરાજા પણ ગંભીર રીતે ઘવાયો હતો.

પોલીસના જણાવ્યા મુજબ બઢાપૂરમાં રહેતી પૂજાના લગ્ન 16 ફેબ્રુઆરીના રોજ કીરાતપુરના મોચીપુરા ગામે થયા હતા. શુક્રવારે નજીબાબાદના રાયપુર રોડ નજીક અજાણ્યા ટ્રેક્ટર ટ્રોલી તેમની કારને ટક્કર મારતાં દુલ્હનનું મોત નીપજ્યું હતું, જ્યારે વરરાજા અને તેના પરિવારના 6 સભ્યો ઘાયલ થયા હતા.

દુલ્હન નું ઘટનાસ્થળે જ મોત થઇ જતા પરિવારજનોમાં પણ શોકનો માહોલ સર્જાઈ ગયો હતો. ઇજાગ્રસ્તોને સારવાર માટે હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવ્યા હતા, જ્યાં હાલત ગંભીર જણાતા તેમને હાય સેન્ટર રિફર કરાયા હતા. હાલમાં બાતમી મળતાં પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી, પરંતુ હજુ સુધી અકસ્માત કરનારી ટ્રેક્ટર ટ્રોલીનો કોઈ પત્તો લાગ્યો નથી.

સ્થાનિક લોકોનું કહેવું છે કે સ્પીડબ્રેકર ન હોવાને કારણે આ રસ્તા પર હંમેશા અકસ્માત સર્જાય છે. લોકોનો વિરોધ જોઇને ત્યાં હાજર પોલીસ અધિકારીએ ઘટના સ્થળે સ્પીડ બ્રેકર્સ લગાવવાની ખાતરી આપી હતી અને ઈજાગ્રસ્તોને સારવાર માટે ઉચ્ચ કેન્દ્રમાં રિફર કર્યા હતા. નવી પરણિત કન્યાના મોત બાદ પરિવારમાં અને સાસરિયાઓની તરફેણમાં અરાજકતા છે.

Back to top button