IndiaNews

વિદાય બાદ સસુરાલ જતાં દુલ્હનનું એકસીડેંટમાં થયું મોત,જાણો સમગ્ર ઘટના,

બિજનૌરના નાજીબાબાદથી એક દર્દનાક ઘટના સામે આવી છે.જયાં ટ્રેકટર ટ્રોલી અને કારમાં ત્રાસદાયક ઘટના બની અને ત્રીજા દિવસે જ દુલ્હનનું એક્સીડેંટમાં મોત થયુ છે અને કાર સવાર વરરાજા પણ ગંભીર રીતે ઘાયલ છે.પોલીસના મુજબ બઢાપુર નિવાસી પૂજાના લગ્ન 16 ફેબ્રુઆરીએ કિર્તપુરના ગામ મોચીપુરામાં થઈ હતી.

શુક્રવારે પૂજાની વિદાય પછી તે પોતાના સસુરાલ મોચીપુરા જતાં હતા,નાજીબાબાદમાં રાયપુર રોડ જોડે એક અજ્ઞાત ટ્રેક્ટર ટોલીને તેમની કારને ટક્કર મારી,જેમાં દુલ્હન પૂજાનું ઘટના સ્થળે જ મોત થયું જ્યારે કારમાં વરરાજા અને પરિવારના 6 લોકો પણ ઘાયલ થયા છે.દુલ્હનની મૃત્યુ સમયે દુલ્હનને લેવા આવેલ પરિજનોમાં શોક મચી ગયો છે.ઘાયલ લોકોની સારવાર માટે હોસ્પિટલ લઈ ગયા,જ્યાં હાલત ગંભીર જોઈને તેમણે હેર સેન્ટર રિફર કર્યા છે.અત્યારે પોલીસ સૂચના મળ્યા પછી સ્થળ પર પહોચી ગઈ પરંતુ હજુ સુધી એક્સિડેંટ કરનાર ટેકટર ટ્રૉલીનો કોઈ જાણ થઈ નથી .

સ્થાનિક લોકોનું કહેવું છે કે સ્પીડ બ્રેકર નથી બન્યું કારણ કે આ રસ્તા પર હંમેશાં દુર્ઘટના થતી રહે છે.લોકોની આ ઘટના પર હાજર પોલીસ અધિકારીએ આ ઘટના સ્થળે સ્પીડ બ્રેકરની દેખરેખ આપી હતી અને ઘાયલના દર્દીઓની સારવાર માટે હેર સેન્ટર રિફર કર્યા.નવી નવલી દુલ્હનની મૃત્યુ પછીના પરિમાણો અને સસુરાલ પક્ષમાં શોક મચી ગયો છે.

ગાડી ચલાવનાર તન્મયનું કહેવું છે કે તે સામેથી ટ્રેક્ટર ટ્રોલીને તેમની ગાડીમાં બાજુથી ટક્કર મારી હતી.તે પોતાની સાઈડ પર હતા,જેના કારણે આ ઘટના બની.ટેકટર ટ્રોલી વાળા ફરાર થઈ ગયા છે.હજી સુધી ટ્રેકટર ટ્રોલીનો કોઈ પત્તો નથી.

Back to top button