Ajab GajabIndiaNews

આ યુવતી મેટ્રિકની પરીક્ષા આપવા આવી હતી,પણ પ્રેમીને જોતાં જ લગ્ન કરી લીધા,જાણો સમગ્ર ઘટના,

બિહારના કટિહારમાં વિચિત્ર પ્રેમની આશ્ચર્યજનક કહાની જોવા મળી છે. મેટ્રિકની પરીક્ષા આપવા આવેલી એક વિદ્યાર્થીનીએ ત્યાંથી જ તેના પ્રેમી સાથે લગ્ન કર્યાં.બંને યુવક-યુવતીઓ મેટ્રિકની પરીક્ષા આપવા કેન્દ્ર પર પહોંચ્યા હતા.ખરેખર 4 વર્ષ પહેલા કોઈ અજાણ્યા નંબરના કોલ પછી યુવક અને યુવતી વચ્ચે વાતચીત શરૂ થઈ હતી અને બંનેને પ્રેમ થઈ ગયો હતો.

જ્યારે બિહારમાં મેટ્રિકની પરીક્ષા શરૂ થઈ ત્યારે ગૌરી નામની યુવતી તેના પરિવારના સભ્યો સાથે પરીક્ષા કેન્દ્ર પર પહોંચી.તે જ સમયે,તે તેના પ્રેમી સાથે મળ્યો,જેણે ફોન પર વાત કરી,જેના પછી તેમણે લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું. યુવતીના પરિવારજનો આ માટે તૈયાર ન હતા અને ત્યાં ખૂબ જ હાઇ વોલ્ટેજ નાટક શરૂ થયું.

પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી ત્યારે આરોપી પ્રેમી નીતીશને પોલીસ સ્ટેશન લઈ જવા લાગ્યા,ત્યારબાદ ગર્લફ્રેન્ડ ગૌરી રડવા લાગી અને તે પોલીસની ગાડીમાંથી બહાર નીકળવા તૈયાર નહોતી.જ્યારે પોલીસકર્મીઓ અને પરિવારે તેને ઠપકો આપ્યો ત્યારે ગૌરીએ લગ્ન નહીં કર્યા તો જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપવાનું શરૂ કર્યું હતું.આ પછી પોલીસે બંનેને મણિહારી પોલીસ સ્ટેશન લાવ્યા હતા.

ત્યાં પણ ઘણું નાટક થયું.યુવક અને યુવતી બંને પુખ્ત વયના હોવાથી પોલીસે તેમના લગ્ન કરાવી નજીકના એક મંદિરમાં મૂકી દીધા હતા.આ પછી, નીતીશ અને ગૌરી ખૂબ ખુશ થઈ ગયા કારણ કે હવે તેઓ પતિ-પત્ની બની ગયા છે.જોકે તે પરીક્ષામાં ચૂકી જવાથી દુ:ખી પણ હતા,પરંતુ તેમણે કહ્યું હતું કે હવે તે આવતા વર્ષે પરીક્ષા આપશે.

મંદિરમાં લગ્ન બાદ નવા વિવાહિત યુગલે પોલીસ અધિકારીઓના પગને સ્પર્શ કરી આશીર્વાદ લીધા હતા.ગૌરી મણિહારી થાનક્ષેત્રના ગોવાગાછી ગામની રહેવાસી છે,જ્યારે પ્રેમી આકાશ બારી થાનક્ષેત્રના ગુંજરા ગામના રહેવાસી છે.બંનેએ કહ્યું કે લગભગ ચાર વર્ષ પહેલા કોઈ અજાણ્યા નંબર પરથી કોલ આવ્યા બાદ વાતચીત શરૂ થઈ હતી.

તે જ સમયે,મંદિરમાં લગ્ન કર્યા પછી,નીતીશે પોલીસનો આભાર માન્યો,પરંતુ પરિવાર દ્વારા અપનાવા નહીં આવવા બદલ દુ:ખ વ્યક્ત કર્યું.નીતીશે જણાવ્યું હતું કે યુવતીના ઘરના સભ્યો કે તેના ઘરના સાથીઓ તેમને અપનાવી લેવા તૈયાર નથી,ત્યારબાદ બંને રસ્તા પર આવી ગયા છે.ગૌરી અને નીતીશ બંને આ લગ્ન અંગે તેમના પરિવારના સભ્યોને મનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

Back to top button