Astrology

બુધ ગ્રહ આ સાત રાશિના લોકોના ભાગ્ય ખોલશે,ધન-ધંધામાં થશે અઢળક ફાયદો,

બુધ ગ્રહ 21 આજે સવારે 6.18 વાગ્યે આગળ વધી રહ્યો છે.હાલમાં બુધ ગ્રહો મકર રાશિમાં સ્થિત છે.બુધની ઘણી રાશિ પર સકારાત્મક પ્રભાવ પડશે.આ સમય દરમિયાન,સાત રાશિના સંકેતો ખૂબ પ્રભાવશાળી પરિણામ મેળવશે.ચાલો આપણે જાણો સાત રાશિમાંથી કઈ રાશિના જાતકોને બુધ પસાર થવાને કારણે શુભ પરિણામ મળશે.

મેષ: અણધાર્યા લાભ મળવાની સંભાવના-દસમા ગૃહમાં માર્ગી બુધ કાર્ય ધંધામાં અણધારી પ્રગતિ કરશે.લાભનો માર્ગ મોકળો થશે.રોજગાર તરફના પ્રયત્નો સાર્થક થશે.જો તમે તમારી ઉર્જાના સંપૂર્ણ ઉપયોગ સાથે કામ કરો છો,તો તમને સારી સફળતા પ્રાપ્ત થશે.ટોચની નેતાગીરી સાથેના સંબંધોને બગડે નહીં.સરકારી સેવા માટે અરજી કરવી વધુ સારું રહેશે.

વૃષભ: ભાગ્યશાળી બનશે-માર્ગી બુદ્ધ ભાગ્યમાં ભાગ્યશાળી બનશે,તેમને ધર્મ અને આધ્યાત્મિક ક્ષેત્રે ગહન રસ હશે.સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓથી તમને રાહત મળશે.સ્પર્ધામાં બેઠેલા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે તેમના શુભ પરિણામ ખૂબ ફાયદાકારક રહેશે.વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા નાગરિકત્વ માટેની અરજીઓ સફળ થશે.

કર્ક: લગ્ન જીવનમાં મધુરતા આવશે-રાશિના સાતમા ઘરમાં માર્ગી બુધ ઘણા સુખી પરિણામો આપશે.વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા આવશે.લગ્ન સંબંધી લગ્નજીવનની વાતો સફળ થશે.સાસરિયા તરફથી પણ સહકારની અપેક્ષા રાખશો.સરકારી વિભાગોમાં રાહ જોવાતી કામગીરીનું સમાધાન કરવામાં આવશે,વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા માટે અથવા વિદેશી નાગરિકત્વ માટે અરજી કરવામાં સફળતા મળશે.

કન્યા-ઘણા ક્ષેત્રોમાં સફળતા-મૂળ ત્રિકોણમાં સ્વામી બુધનું ચિહ્ન કોઈ વરદાનથી ઓછું નથી.સ્પર્ધામાં બેઠેલા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય ખૂબ અનુકૂળ રહેશે.વેપારીઓ માટે સફળતાના નવા દરવાજા પણ ખુલશે.જો તમે કોઈપણ નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવા માંગતા હોવ તો તક અનુકૂળ છે.સ્થાવર મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન કરવામાં આવશે.

વૃશ્ચિક: પારિવારિક જીવનમાં ખુશી વધશે-રાશિચક્રમાં સંક્રમણ દ્વારા,માર્ગી બુધ કુટુંબના વરિષ્ઠ સભ્યો અને ભાઈઓ તરફથી સ્નેહ વધારશે.તમે જે લીધું છે અને કર્યું છે તેની તમે પ્રશંસા કરશો.સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓ અથવા વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વધુ અનુકૂળ રહેશે.લેખનના ક્ષેત્રમાં રુચિ વધશે.વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા માટે અરજી કરવી સફળ રહેશે.

મકર: તમને ઘણાં ખુશ પરિણામો મળશે.રાશિચક્રમાં સંક્રમણ દ્વારા, માર્ગીબુધા દરેક રીતે સુખદ પરિણામો આપશે.તેની વાણી કુશળતાની મદદથી,તે ખૂબ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓને પણ નિયંત્રિત કરશે.સરકારનો સંપૂર્ણ સમર્થન રહેશે.સામાજિક પદની પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે.સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વધુ અનુકૂળ રહેશે.પ્રેમથી લગતી તીવ્ર બાબતો આવશે.

મીન: ધન પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના છે-માર્ગી બુધ સંકેતથી ફાયદો કરતી વખતે આવકમાં વધારો કરશે.લાંબા સમયથી આપેલા પૈસા પાછા મળે તેવી અપેક્ષા.પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો અને ભાઈઓનો પણ સહયોગ મળશે. સ્થાવર મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન કરવામાં આવશે.સરકારી વિભાગોને લગતી કામગીરી કરવામાં આવશે.સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓથી પણ તમને રાહત મળશે.

Back to top button