Ajab GajabIndia

પત્ની લગ્નના બે વર્ષ પછી બની માતા,પણ પતિએ દાવો કર્યો કે સુહાગરાત જ મનાવી નથી તો બાળક આવ્યું ક્યાંથી,

લગ્ન બાદ પતિએ બે વર્ષ સુધી સુહાગરાત મનાવ્યો નહીં.જ્યારે બે વર્ષ પછી બાળકનો જન્મ થયો,ત્યારે પતિએ પાત્ર પર જ પ્રશ્ન કર્યો.મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર,તેમણે કહ્યું કે જ્યારે સુહાગરાત ન મનાવતા ત્યારે બાળક કેવી રીતે બન્યું.તે જ સમયે,પીડિતાનું કહેવું છે કે ઓછી દહેજ આપવાને કારણે સાસરિયાઓ શરૂઆતથી જ તેને બદનામ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે.

હાલમાં તેણીએ તેના પતિ સહિત સાસરિયાઓ સામે દહેજ પજવણીનો કેસ દાખલ કર્યો હતો.આ ઘટના ઇઝ્ઝતનગર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના પ્રેમનગરની છે.પ્રેમનગરમાં રહેતી પીડિતાએ જણાવ્યું હતું કે તેના લગ્ન ઇઝ્ઝતનગર વિસ્તારના એક યુવાન સાથે નવેમ્બર 2017 માં થયા હતા.આરોપ છે કે પતિએ લગ્નના બે દિવસ સુધી તેની સાથે સુહાગરાત પણ નથી મનાવ્યો.

લગ્ન બાદ સાસરીયાઓ દહેજ માટે ત્રાસ આપવાનું શરૂ કરી દીધાં.જેની તેણે તેની સાસુને ફરિયાદ કરી હતી.આ પછી,તેણીનો પતિ સાથે સંબંધ હતો.જાણવા મળ્યું હતું કે તેના સાસરિયાઓએ તેના પતિને મિલકતમાંથી કાઢી મૂક્યો હતો.ત્યારબાદ પતિ તેને ભાડાના રૂમમાં રહેવા ગયો હતો.દહેજ માટે પતિ દારૂ પીતો હતો અને માર મારતો હતો.

જ્યારે તે માતા બની,પતિએ તેના પાત્ર પર સવાલ ઉઠાવતા કહ્યું કે બાળક તેનો નથી.પીડિતાને ભાડાના રૂમમાં છોડીને તેના પરિવારના સભ્યો સાથે રહેવા ગઈ હતી.ઘણી વાર તેણીએ તેના પતિ અને સાસરિયાઓને સમજાવ્યું.જો કે,તે સહમત ન હતો.આ અંગે પીડિતાએ આરોપી વિરુદ્ધ ઇજતનગર પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધાવ્યો હતો.

Back to top button