Ajab GajabInternational

આ યુવક ચુંબનના કારણે મૂંગો થઈ ગયો,આ ઘટના જાણીને સૌ કોઈ હેરાન,

દુનિયાભરમાં આવા અનેક અકસ્માતો થાય છે,જેના કારણે લોકો અપંગ થઈ જાય છે અને તેમના શરીરનો કોઈ પણ ભાગ કામ કરવાનું બંધ કરી દે છે.પરંતુ આજે અમે તમને એક આશ્ચર્યજનક કિસ્સો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જ્યાં એક યુવક કોના કારણે મૂંગો થઈ ગયો.હા,આ કહાની સ્કોટલેન્ડની રાજધાની એડિનબર્ગની છે.

આમાં,એક મૂંઝવણભરી લડાઇએ તે રૂપ ધારણ કર્યું કે તે વ્યક્તિએ પોતાનો અવાજ ગુમાવવો પડ્યો.ખરેખર,એવું બન્યું કે જેમ્સ મેકેન્ઝી,જે રસ્તા પર જઈ રહ્યો હતો,તેની 27 વર્ષીય બેથેની રિયાન સાથે લડાઈ થઈ.તે બંને એક દંપતીને ઓળખતા નહોતા.લડત દરમિયાન,બેથની જેમ્સની નજીક આવી અને તેના હોઠ પર ચુંબન કર્યું.

દરમિયાન,ચુંબન કરતી વખતે,બેથની રિયાનને તેના દાંત વચ્ચે જેમ્સની જીભ દબાવી અને કાપી.અહેવાલો અનુસાર બેથનીનું દબાણ એટલું જોરદાર હતું કે જેમ્સની જીભ કાપી નાખી.તે પછી બેથનીએ તેને થૂંક્યું અને નજીકમાં જતો એક સીગલ તેની જીભ લઈ ઉડી ગયો.

ત્યારબાદ જેમ્સને ગંભીર પરિસ્થિતિમાં હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા,પરંતુ તેનું ઓપરેશન થઈ શક્યું ન હતું.એટલા માટે કે તેની જીભ મળી શકી નથી.જેમ્સ આમ કાયમ માટે મૂંગો રહ્યો.આ બધા પછી જેમ્સે બેથની સામે એફઆઈઆર નોંધાવી.એક વેબસાઇટમાં પ્રકાશિત અહેવાલ મુજબ,આ મામલે એડિનબર્ગ શેરીફ કોર્ટમાં સુનાવણી ચાલી રહી છે.

ત્યાં જેમ્સની વકીલ સુઝાન ડિકસને કોર્ટને તમામ કોર્ટમાં જણાવ્યું હતું.અંતે કોર્ટે બાથણીને દોષી ઠેરવ્યા.આ કેસમાં કોર્ટે કહ્યું,’આ કેસ એકદમ ગંભીર છે. આને કારણે,કેસની સંપૂર્ણ તપાસ કર્યા પછી દોષીઓને સજા કરવામાં આવશે.

Back to top button