IndiaNews

કળિયુગી પુત્ર: આ પુત્રએ પૈસા માટે પોતાની માતાની જિંદગી લીધી,બાદમાં એક ફોનથી રહસ્ય સામે આવ્યું,જાણો

સરાફ કુલદીપની પત્ની કંચન વર્માની હત્યાના સમાધાન માટે પોલીસ માટે એક ફોન ખૂબ મદદરૂપ સાબિત થયો હતો અને આ ફોન કોલ દ્વારા પોલીસે કંચન વર્માના પુત્ર અને તેની પત્નીને શંકા કરી હતી.શુક્રવારે યુપીના અલીગઢ મહાનગરમાં એતા ચુંગી નજીક સરોજ નગર કોલોનીમાં સરફ કુલદીપના મકાનમાં ચોરીની ઘટના બની હતી અને ઘરમાંથી આવી જ કરોડોની લૂંટ ચલાવવામાં આવી હતી.

આ સાથે જ તેની પત્ની કંચનની પણ હત્યા કરવામાં આવી હતી.કેસની તપાસ કરતાં પોલીસને જાણવા મળ્યું છે કે કંચનની હત્યા તેના પુત્ર યોગેશ ઉર્ફે રાજાએ કરી હતી અને હત્યામાં યોગેશને તેની પ્રેમિકા અને મિત્રોએ ટેકો આપ્યો હતો.આ કેસમાં પોલીસ અને પરિણીત બહેનોને શરૂઆતથી જ ભાઈ યોગેશની શંકા હતી.

પરંતુ શનિવારે એક ફોન કોલની મદદથી મળી આવેલા કડીઓના આધારે પોલીસે કંચન વર્માની હત્યામાં યોગેશ તેમજ તેની પત્ની,મિત્ર અને તેની પ્રેમિકાની ધરપકડ કરી હતી.એટલું જ નહીં,પોલીસને એક કરોડના દાગીના અને એક લાખ રૂપિયા રોકડા પણ મળી આવ્યા હતા.સમગ્ર મામલો પોલીસ દ્વારા એક જ દિવસમાં ઉકેલી લેવામાં આવ્યો છે.

આ પ્રસંગે પોલીસ દ્વારા આવા ઘણા ચાવી મળી આવ્યા હતા.જેના કારણે પોલીસને ખબર પડી કે આરોપી ઘરનો સભ્ય છે.પોલીસે આરોપીને પકડવા સીસીટીવીની મદદ લીધી હતી અને પોલીસને અનેક સુરાગ મળી હતી.જે યોગેશ તરફ ઇશારો કરી રહ્યા હતા.શનિવારે સવારે અંતિમ સંસ્કાર બાદ પોલીસે પરિવારજનો સાથે વાતચીત કરી હતી.

મળેલા પુરાવા અને કડીઓના આધારે યોગેશ પર શંકાની પુષ્ટિ કરવામાં આવી હતી.દરમિયાન શનિવારે સાંજે એક ફોન આવ્યો જેનાથી સાબિત થયું કે કંચનનો ખૂની તેની બાજુ નથી પરંતુ તેનો પુત્ર યોગેશ છે.એસએસપીના જણાવ્યા અનુસાર સાંજે કુલદીપનો પુત્ર યોગેશ ઉર્ફે રાજાને પોલીસ સ્ટેશન લઈ જવામાં આવ્યો ત્યારે તેણે પોતે ગુનો કબૂલ્યો હતો.

તેણે પોલીસને જણાવ્યું હતું કે તેણે આ ઘટના તેની પત્ની સોનમ ઉર્ફે ચિત્રા,મિત્ર તનુજ ચૌધરી અને તેની પ્રેમિકા શેહજલ ચૌહાણ ઉર્ફે રીની સાથે કરી હતી.જે બાદ પોલીસે અન્ય આરોપીઓને પણ પકડ્યા હતા.તનુજને તેના ઘરેથી અને રીનીને તેના ઘરેથી ધરપકડ કરવામાં આવી છે.લૂંટની રકમમાંથી તનુજ પાસેથી 50 હજાર રૂપિયા વસૂલ્યા હતા.

આ રીતે કુલ એક કરોડના સોના,ચાંદી અને હીરાના દાગીના અને એક લાખ રૂપિયા મળ્યા હતા.પોલીસ તપાસમાં જાણવા મળ્યું હતું કે ઘટના સમયે યોગેશ અને તનુજ ઘરની અંદર ગયા હતાં.જ્યારે રીની બહાર રેકી કરતી હતી.ત્રણેય ભાડાના છત પર દાઝી ગયા હતા.તેની રાખમાંથી તિજોરી કાપી નાખતી ગ્રાઇન્ડર પણ મળી આવી હતી.આ ચારેય આરોપી હવે જેલમાં છે.

એસ.એસ.પી.પોલીસે કેસને જે રીતે સોલ્વ કર્યો હતો તેના માટે 25 હજારનું ઇનામ જાહેર કર્યું છે.આ સિવાય આઈજી,એડીજી ઝોન કક્ષાએ પણ રોકડ પુરસ્કારની જાહેરાત કરવામાં આવી છે.ડીજીપીએ ટીમને અભિનંદન પાઠવ્યા છે.સાથે મળીને સન્માનની ઘોષણા કરવામાં આવી છે.યોગેશની ગર્લફ્રેન્ડ પહેલાથી જ પરિણીત હતી અને તેને એક સંતાન પણ હતું.

જેના કારણે યોગેશના પરિવારજનોને આ સંબંધ પસંદ ન હતો.યોગેશને તેના પરિવારના સભ્યોએ પણ ઘરની બહાર ફેંકી દીધો હતો.તે તેની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે રહેતો હતો અને તેમના લગ્ન થયાં હતાં.તે જ સમયે,યોગેશે તેની નોકરી ગુમાવી હતી અને તેને પરિવાર તરફથી પૈસા આપવામાં આવી રહ્યા ન હતા.

આવી સ્થિતિમાં યોગેશે તેનું ઘર ચોરી કરવાની યોજના બનાવી.યોગેશની માતા ઘરમાં હાજર હતી.જેણે યોગેશને જોયો હતો.આવી સ્થિતિમાં યોગેશે તેની માતાની હત્યા કરી હતી અને તેના સાથી સાથે મળીને તેનું ગળું દબાવ્યું હતું.

Back to top button