Ajab GajabInternationalNews

આ યુવતી પોતાના પ્રેમી સાથે હાથકડી લગાવીને જીવન પસાર કરતી હતી,હવે થયું આવું,

થોડા સમય પહેલા યુક્રેનના એક દંપતી ચર્ચામાં આવ્યા હતા જ્યારે એલેક્ઝાંડર અને વિક્ટોરિયા એક પ્રયોગ હેઠળ હાથકડીમાં એક બીજા સાથે બંધાયેલા હતા.જો કે વેલેન્ટાઇન ડેના દિવસે કરવામાં આવેલા આ પ્રયોગની આડઅસર બહાર આવી રહી છે અને તેના કારણે આ દંપતીને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે છે.

24 કલાક હાથકડી સાથે બંધાયેલા હોવાને કારણે,હવે 28 વર્ષીય વિક્ટોરિયાના હાથમાં ફોડા અને અલ્સર છે.આ સમસ્યા પછી,તેને ડોક્ટરો પાસે લઈ જવામાં આવ્યો છે.તેના હાથમાં સતત ધાતુના સંપર્કને કારણે વિક્ટોરિયાને આ સમસ્યા થઈ છે.એલેક્ઝાન્ડર આ કિસ્સામાં કહે છે કે વિક્ટોરિયાની ત્વચા પર સતત મલમ લગાવવા છતાં આ અલ્સર મટાડવામાં આવ્યાં નથી.

નોંધપાત્ર રીતે,આ પ્રયોગને કારણે,આ દંપતી હંમેશાં એક સાથે રહે છે.આ લોકો ઘરેથી કપડા ધોઈ,રસોઈ અને નોકરી પણ કરે છે.જો કે,આ દંપતીને સાર્વજનિક રેસ્ટરૂમ્સનો ઉપયોગ કરવામાં મુશ્કેલી આવી છે.જો કે આ દંપતીએ તેમની સેક્સ લાઇફ વિશે કોઈ ટિપ્પણી કરી નથી.

એલેક્ઝાંડરે એ પણ કહ્યું કે આ વિચાર તેના મગજમાં કેવી રીતે આવ્યો? તેમણે કહ્યું કે ‘વિક્ટોરિયા ઘણી વખત તુચ્છ બાબતો પર ઘરેથી જતો રહેતો હતો.પછી એક દિવસ મેં આવી મજાકમાં કહ્યું હતું કે હું તમને બાંધીશ અને કદી જવા નહીં દે.’આ વાતચીત પછી,બંનેએ ત્રણ મહિના સુધી ચેન બાંધવાનો નિર્ણય લીધો હતો.

અગાઉ,એલેક્ઝાંડરે કહ્યું હતું કે જો તે આ ત્રણ મહિના દરમિયાન અલગ થવાનો નિર્ણય લે છે,તો તેને ઇમરજન્સી સર્વિસના નિષ્ણાતોની જરૂર પડશે જેથી તે તેના હાથથી હાથકડી અલગ કરી શકે.જો કે,હજી સુધી તે સ્પષ્ટ નથી થયું કે આ દંપતી હજી તેમનો પ્રયોગ પૂર્ણ કરશે કે નહીં.

Back to top button