AstrologyLife Style

માર્ચ મહિનામાં રાશિના લોકો રહેશે સૌથી વધુ ભાગ્યશાળી,કિસ્મત ખુલી જશે

જ્યોતિષની ગણતરી મુજબ માર્ચ મહિનો 4 રાશિના જાતકો માટે ખૂબ જ શુભ અને ભાગ્યશાળી બની રહે છે.આ મહિનામાં આ ચાર રાશિના સંકેતો ઘણા વિસ્તારોમાં શુભ પરિણામોના સંકેતો દર્શાવે છે.આ મહિનામાં ગ્રહો નક્ષત્રની ગતિ આ ચાર રાશિના જાતકો માટે અનુકૂળ છે.ચાલો આપણે જાણીએ કે આ માર્ચ મહિનામાં કયા રાશિના સંકેતો માટે વિચિત્ર બનવા જઈ રહ્યું છે.

મિથુન:સપનાઓને નવી ફ્લાઇટ મળશે
આ મહિનો મિથુન રાશિના લોકો માટે એક સપના સાકાર થવા પુરવાર થશે.આ મહિને તમારે તમારી યોજનાઓ અને લક્ષ્યો સાથે સંપૂર્ણ ઉત્સાહ સાથે આગળ વધવાની જરૂર છે.આ મહિનામાં તમારા આયોજિત કાર્યો પૂરા થશે.કામમાં આવતા અવરોધો દૂર થવાનું શરૂ થશે.કારકિર્દીના વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ આ સમય ખૂબ સારો સાબિત થશે.ધંધામાં અપેક્ષા મુજબ લાભ મળશે.વરિષ્ઠ લોકોની મદદથી યોજનાઓ સમયસર પૂર્ણ થશે અને તમારા કાર્યની પ્રશંસા થશે.બઢતી પણ મળશે.

આવકનો અર્થ વધશે
માર્કેટિંગ અને લાઇસન્સ આપનારાઓ માટે પણ આ સમય શુભ રહેશે.અપેક્ષા મુજબ વિદેશ સાથે સંકળાયેલા લોકોને લાભ થશે.આવકના વિવિધ સ્ત્રોત બનાવવામાં આવશે.પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે ક્ષેત્રમાં કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારી જીવલેણ સાબિત થઈ શકે છે.વિરોધીઓ તેનો લાભ લઈ શકે છે,તેથી સાવચેત રહેવું.પરીક્ષાની સ્પર્ધાની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓને મહેનતનું પૂર્ણ પરિણામ મળશે.

આરોગ્ય સ્વસ્થ રહેશે
આ મહિને સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ ચિંતા કરવાની કોઈ વાત નથી,પરંતુ કામની વ્યસ્તતા વચ્ચે પોતાનું ધ્યાન રાખવાનું ધ્યાન રાખો.શારીરિક થાક,બેચેની અથવા અનિદ્રા જેવી ફરિયાદો હોઈ શકે છે.આવી સ્થિતિમાં,પુષ્કળ ઉંઘ મેળવો અને ધ્યાન કરો.

કર્ક:નોકરીઓમાં બઢતી મળશે
આ મહિને તમારું માન અને સન્માન વધશે અને બઢતીની અપેક્ષા છે.ધંધામાં અપેક્ષા મુજબ લાભ મળશે.વ્યવસાય દરમિયાન,આ સમયગાળા દરમિયાન લાંબી કે ટૂંકી મુસાફરી અતિ નફાકારક સાબિત થશે.અસરકારક વ્યક્તિ સાથે સંપર્ક રહેશે.જેની મદદથી ભવિષ્યમાં લાભની તકો ઉભી થશે.જમીન-મકાનના સોદામાં લાભ થશે.આ સમય દરમિયાન તમને મિત્રો અને પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

વિરોધીઓ તમારી પ્રતિભાથી પ્રભાવિત થશે
માર્ચની શરૂઆતમાં તેમના અધિકારીઓ સાથે મળીને તેમની કાર્ય યોજના પૂર્ણ કરવામાં સમર્થ હશે.આ સમય દરમિયાન તમારી પ્રતિભા અને પરિણામને જોતા,વિરોધીઓ પણ તમને લોખંડ માનશે.જો તમે કોઈની સાથે ભાગીદારીમાં કોઈ નવા વ્યવસાય અથવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા હો તો તે આ મહિનાથી શરૂ થશે.અગાઉ કરેલા રોકાણોથી રોકાણમાં ફાયદો થશે.આજીવિકા માટે ભટકતા લોકોને રોજગારની નવી તકો મળશે.

પ્રેમ પ્રબળ રહેશે
પ્રેમ તમારા સંબંધોને મજબૂત બનાવશે.પ્રેમ જીવનસાથી સાથે સારો સમય ગાળવાની તક મળશે.જીવન સાથીને પૂરો સહયોગ મળશે.આ મહિને સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થતાં હૃદય પ્રસન્ન રહેશે.આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ જોઈએ તો માર્ચ મહિનો સામાન્ય કેન્સર રાશિના લોકો માટે સામાન્ય સમસ્યાઓથી સામાન્ય રહેશે.તમને પ્રથમ સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી રાહતનો અનુભવ થશે.ઉત્તેજના આત્મવિશ્વાસ અને સખત મહેનત વધશે.

કન્યા:અણધાર્યા લાભ મળવાની સંભાવના છે
માર્ચનો મહિનો ફક્ત જીવનમાં મંગળ પર આવી રહ્યો છે.મહિનાની શરૂઆતમાં તમને અનપેક્ષિત લાભ મળશે.અસરકારક વ્યક્તિની સહાયથી તમે બેંચમાંથી લાભ મેળવી શકશો.જો તમે બિનજરૂરી વિવાદોને ટાળીને તમારા લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાનું મેનેજ કરો છો,તો કારકિર્દીના વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ આ મહિનો ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે.ધ્યાનમાં રાખો કે આ મહિને વાત તમારા દ્વારા કરવામાં આવશે અને વાત ફક્ત વધુ ખરાબ થશે.તેમના સિનિયર અને જુનિયર સાથે મળીને ચાલવાથી ક્ષેત્રમાં ચોક્કસપણે પ્રગતિની તકો મળશે.પરંતુ ઓફિસ અથવા સત્તાના અધિકાર હેઠળ કોઈનું અપમાન થવાનું ટાળો.ખાસ કરીને તમારા સિનિયર સાથે ઝઘડવાનું ટાળો. ધ્યાનમાં રાખો કે ખર્ચની અતિ આવક કરતા વધારે રહેશે.આવી સ્થિતિમાં વિચારપૂર્વક ખર્ચ કરો.

લાંબી મુસાફરી માટે યોગ કરવામાં આવશે
મહિનાના મધ્ય સુધીમાં અચાનક લાંબા અંતરની મુસાફરીની રચના થશે.મુસાફરી દરમિયાન તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સામાન બંનેની વિશેષ કાળજી લો.ખોરાકની વિશેષ કાળજી લો,નહીં તો પેટમાં કોઈ શારીરિક સમસ્યા આવી શકે છે.આ સમય દરમિયાન કોઈપણ યોજનામાં નાણાં લગાવતા પહેલા તમારા શુભેચ્છકોની સલાહ લેવાનું ભૂલશો નહીં.જો શક્ય હોય તો કોર્ટથી સંબંધિત બાબતોને બહારથી સંભાળો.સ્ત્રી મિત્રની સહાયથી તમે કારકિર્દી અથવા વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો.

તમારા લગ્ન / પ્રેમ જીવનને ખુશ કરવાનો પ્રયાસ કરો
વિરોધી પ્રત્યે આકર્ષણ વધશે પરંતુ પ્રેમ સંબંધ વિશે કોઈપણ પ્રકારની ગેરસમજને ટાળો.વિવાહિત જીવનને સુખી બનાવવા માટે તમારા જીવનસાથીની ભાવનાઓને બિલકુલ અવગણશો નહીં.પ્રેમ જીવનસાથી અથવા દંપતીના જીવનસાથીની નાની વસ્તુઓ ન દો.મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહેશે.પરીક્ષા અને સ્પર્ધાની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓને સફળ થવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે.

મકર:ધંધામાં લાભ થશે
માર્ચ મહિનાની શરૂઆતમાં કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ, મન મુજબ સફળતા અને લાભ પ્રાપ્ત થશે.ક્ષેત્રમાં તમારા કાર્યોની પ્રશંસા કરવામાં આવશે.પ્રમોશન સાથે મોટી જવાબદારી પણ મળી શકે છે.શાસનથી સત્તાનો લાભ મળશે.પૂર્વજોની સંપત્તિને લગતા વિવાદનું સમાધાન થશે.જમીનની ખરીદી અને વેચાણથી અપેક્ષા કરતા વધારે નફો મળશે.મહિનાના પહેલા ભાગમાં તમને બાળક તરફથી પણ કોઈ સારા સમાચાર મળશે.ધંધામાં ધાર્યા કરતા વધારે પ્રગતિ જોવા મળશે.કોઈ શુભેચ્છકની સહાયથી મોટો ફાયદાકારક સોદો થશે.

પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે
મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં ટૂંકી અથવા લાંબા અંતરની મુસાફરી શક્ય છે.યાત્રા સુખદ અને લાભકારક સાબિત થશે.શેર બજાર સાથે સંકળાયેલાઓને આ સમયગાળા દરમિયાન અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે.તમને પરિવાર સાથે હાસ્ય અને ખુશી ગાળવાની તક પણ મળશે.તમારી નીચેના લોકો પર વધારે દબાણ લાવવાનું ટાળો નહીં તો લોકો તમારી સામે ઉભા થઈ શકે છે.પછી ભલે તમે મોટા હોય કે નાના બધા એક સાથે ચાલો તો જ તમે સમયસર તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરી શકશો.વધુ પડતા કામને લીધે તમારી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓને બિલકુલ અવગણો.તમે કોઈપણ પ્રકારના તાણને દૂર કરવા માટે સંગીતનો આશરો પણ લઈ શકો છો.

પ્રેમ સંબંધોમાં વાત કરવામાં આવશે
જો તમે કોઈને તમારા પ્રેમનો પ્રસ્તાવ મૂકવાનું વિચારી રહ્યા હોવ તો આ સમય તમારા માટે યોગ્ય છે.સ્ત્રી મિત્રની સહાયથી તમે પૂર્વ પ્રેમ સંબંધમાં વિકસિત ગેરસમજોને દૂર કરી શકશો.વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે.વડીલ ભાઈ કે બહેનનો પણ પૂર્ણ સ્નેહ અને સહયોગ મળશે.

Back to top button