IndiaNews

આ મહિલાએ પોતાના 3 પુત્રો સાથે ઝેર ખાઈ લીધું,આ પાછળનું કારણ જાણીને ચોકી જશો,

ઘણીવાર લોકો આર્થિક તંગી અથવા હતાશાને લીધે આત્મહત્યા કરવા મજબૂર થાય છે.પરંતુ ઉત્તર પ્રદેશના દેવરિયા જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે,જ્યાં એક મહિલાએ આત્મહત્યા કરી હતી કારણ કે તેણે લગ્નમાં દેરાણીને ઓફર કરવા માટે વધુ ઝવેરાત ખરીદ્યા હતા.એટલું જ નહીં,તેણે તેના ત્રણ પુત્રો સાથે મૃત્યુ પામે તે માટે જંતુનાશક દવા પણ પીને ત્રણેય લોકોએ પીધી હતી.

ખરેખર,આ દેવરિયા જિલ્લાના કટૈલવા ગામનો એક અનોખો કિસ્સો છે,જ્યાં રંગીતા નિશાદ નામની મહિલાએ આત્મઘાતી પગલા લીધા છે.જેમાં મહિલા સાથે તેનો એક પુત્ર પણ મૃત્યુ પામ્યો હતો.જ્યારે હજી બે બાળકો હોસ્પિટલમાં દાખલ છે,તેમની સારવાર ચાલી રહી છે.જણાવી દઈએ કે આનંદ નિશાદના નાના ભાઈ અંબુજના લગ્ન મે મહિનામાં થવાના છે.

જે પરિવાર દ્વારા તૈયાર કરવામાં આવી હતી.જ્યાં પરિવારે નવી પુત્રવધૂના આગમન માટે ઘરેણાંની ખરીદી કરી હતી.જ્યારે રંગીતાને ખબર પડી કે દેવરાણી માટેનાં ઝવેરાત તેના કરતાં વધારે છે,ત્યારે તે ગુસ્સે થઈ જાય છે અને તેના રૂમમાં જાય છે.જે બાદ તેણે મોડી રાત્રે તેના ત્રણ બાળકો,6 વર્ષના શિવરાજ,10 વર્ષનો પુત્ર જયરાજ અને 5 વર્ષીય પુત્ર રામરાજ સાથે ઝેર પી લીધું હતું.

એવું કહેવામાં આવે છે કે મૃતક મહિલા પહેલા મોટા પ્રેમથી તેના ભાભીના લગ્નની તૈયારી કરી રહી હતી.પરંતુ વધારે ઘરેણાં હોવાને કારણે તેણે પરિવાર સાથે વાત કરવાનું બંધ કરી દીધું હતું.એટલું જ નહીં,તે બાળકોને માર મારતી પણ હતી.જ્યારે પરિવારજનોએ બાળકોને માર મારવાનું કારણ પૂછ્યું,તો પછી અમે એક દિવસ કહીશું કે તેઓ કેમ ગુસ્સે છે.પરંતુ તેના સાસુ-સસરા સાથે સાસરિયાઓ પણ આ ધમકી સમજી શક્યા નહીં.

Back to top button