IndiaNews

આ એક ભૂલના કારણે 2 સગા ભાઇઓના થયા મોત,બાજુમાં બેઠેલી માતા બૂમો પાડતી રહી પણ થયું એવું કે,

બેદરકારીને કારણે શનિવારે ખુલ્લા પાણીની ટાંકીમાં પડી જતા બે નિર્દોષ ભાઇઓનું મોત નીપજ્યું હતું.એવું કહેવામાં આવે છે કે ઘટના સમયે માતા પણ નજીકમાં બેઠેલી હતી,જે બાળકોને પાણીની ટાંકીમાં પડી જવાથી બચાવવા માટે કૂદકો લગાવતી હતી.જો કે,તે તેના બે બાળકોને બચાવી શકી ન હતી.શનિવારે આ ઘટના આર.કે.પુરમ કોલોનીમાં બની હતી.

આરકેપુરમમાં રહેતા પિતા તેજારામ સુથાર કામથી પુણે ગયા છે.આવી સ્થિતિમાં તેની પત્ની બેબી રાત્રે ઘરે તેના બે પુત્રો રોનક અને દેવકિશન સાથે સુવા માટે જતી હતી.નણંદનું ઘર તેના ઘરથી લગભગ 300 મીટર દૂર છે.એવું કહેવામાં આવે છે કે સવારે તે ભાભીના ઘરની બહાર બેઠી હતી અને તેના બંને બાળકો પણ ત્યાં રમી રહ્યા હતા.ટાંકીનું ઢાંકણું ખુલ્લું હતું.

જો કે,બંને બાળકો રમતા રમતા ટાંકી જોડે આવ્યા હતા.અચાનક દેવકિશન ફરીથી રોનક ટાંકીમાં પડી ગયો.બાળકોની માતા પણ નજીકમાં બેઠેલી હતી,આ જોઇને તે ચીસો પાડતી રહી અને બાળકોને બચાવવા પાણીની ટાંકીમાં કૂદી ગઈ.ટાંકીનું ઢાંકણ એકદમ નાનું હતું.જ્યારે ટાંકી 10 ફૂટથી વધુ ઉંડી હતી.આવી પરિસ્થિતિમાં,માતાએ જીવનને દાવ પર લગાવી દીધા છતાં તે બાળકોને બચાવી શકી નહીં.

બૂમો પાડતાં લોકો એકઠા થયા હતા અને માતાને બચાવી બહાર કાઢ્યા હતા.પછી ટાંકીમાં ઘૂસીને બાળકોને બહાર કાઢ્યા,પણ ત્યાં સુધીમાં બંનેનું મોત નીપજ્યું હતું.આસપાસના લોકોએ કહ્યું કે સામાન્ય રીતે પાણીની ટાંકીનું ઢાંકણ બંધ રહેતું હતું.પરંતુ,સવાર હોવાથી,ઢાંકણ ખુલ્લું હતું અને કોઈએ ધ્યાન આપ્યું નહીં.

Back to top button