AutoIndia

મારુતિની આ 3 કાર પર માર્ચ મહિનામાં કંપની ભારે ઓફર્સ આપી રહી છે, સસ્તામાં ખરીદી શકો છો

મારુતિએ હોળી પહેલા તેની સૌથી વધુ વેચાયેલી કાર પર ‘મેજિકલ માર્ચ’ નામની અદભૂત ઓફરની ઘોષણા કરી છે. કંપનીએ માર્ચ મહિનામાં સ્વિફ્ટ, બ્રેઝા અને સ્વિફ્ટ ડિઝાયર જેવા સૌથી વધુ વેચાનાર કાર પર ડિસ્કાઉન્ટ જાહેર કર્યું છે.

કંપનીએ સ્વીફ્ટ પર 40,000 રૂપિયા, ડીઝાયર પર 28000 રૂપિયા અને વીટારા બ્રેઝા ઉપર 30000 રૂપિયા સુધીની ઓફરની જાહેરાત કરી છે. આ સિવાય સરકારી કર્મચારીઓને 4000 રૂપિયા સુધીની વિશેષ એલટીસી બોનન્ઝા ઓફર પણ આપી રહી છે.

આ ઉપરાંત રેનો ઇન્ડિયાએ પણ માર્ચમાં તેના તમામ મોડેલો પર ભારે છૂટની ઘોષણા કરી હતી. આ ઓફર્સ રોકડ ડિસ્કાઉન્ટ, કોર્પોરેટ બેનિફિટ્સ, લોયલ્ટી અને એક્સચેંજ બોનસના રૂપમાં આપવામાં આવી રહી છે. રેનોએ તેની કાર સેગમેન્ટમાં સૌથી સસ્તી કાર રેનો ક્વિડની ખરીદી પર 50,000 રૂપિયાના બમ્પર ડિસ્કાઉન્ટની જાહેરાત કરી છે.

આ સિવાય માર્ચમાં રેનોની લોકપ્રિય કાર ડસ્ટરના ટર્બો પેટ્રોલ વેરિઅન્ટની ખરીદી કરીને ગ્રાહકો 75,000 રૂપિયા સુધીની બચત કરી શકે છે. તેના આરએક્સએસ અને આરએક્સઝેડ વેરિયન્ટ પર 30,000 રૂપિયા સુધીની એક્સચેન્જ offerફર આપવામાં આવી રહી છે. આ સિવાય તેના આરએક્સએસ એમટીની સાથે સીવીટી વેરિએન્ટ પર 30,000 રૂપિયા સુધીની રોકડ ડિસ્કાઉન્ટ પણ છે. આ સાથે, તેમના પર 15,000 રૂપિયાનું વફાદારી બોનસ પણ આપવામાં આવી રહ્યું છે.

Back to top button