CrimeIndiaNews

કારમાં સવાર 12 લોકોએ યુવતી સાથે દુષ્કર્મ ગુજાર્યો,વીડિયો વાયરલ થતાં ખુલાસો થયો,જાણો સમગ્ર ઘટના,

રાજસ્થાનમાં 12 લોકો એક છોકરી સાથે દેખાયા હતા અને ચાલતા વાહનમાં સવાર યુવતી સાથે દુષ્કર્મ ગુજાર્યો હતો.ગેંગરેપનો વીડિયો વાયરલ થતાં આ ઘટનાનો ખુલાસો થયો હતો.આ વીડિયો ઘણા સમયથી ઉત્તર પ્રદેશના સોશ્યલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો હતો.પોલીસ વિભાગને આ વીડિયોની જાણ થતાં તેની તપાસ શરૂ કરવામાં આવી હતી.

તપાસ દરમિયાન પોલીસને જાણવા મળ્યું કે આ વીડિયો રાજસ્થાનના જયપુરનો છે.જ્યારે તેની સાથે દુષ્કર્મ ગુજારવામાં આવેલી યુવતી યુપીની રહેવાસી છે. તપાસમાં યુવતી ક્યાંની હતી તે અંગે પોલીસને જાણ થઈ હતી.જે બાદ પોલીસે તેને જયપુર બોલાવી કેસ નોંધ્યો હતો.આ કેસમાં અત્યાર સુધી ત્રણ આરોપીઓની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

તેની તપાસમાં પોલીસને જાણવા મળ્યું કે વીડિયો 6 મહિના પહેલાનો હતો. જેમાં એક યુવતી પર ત્રણ જુદી જુદી કારમાં ગેંગરેપ અને માર મારવામાં આવ્યો છે.આ ઘટના વિશે માહિતી આપતાં જયપુરના એડિશનલ પોલીસ કમિશનર અજય પાલ લાંબાએ જણાવ્યું હતું કે પીડિતાએ તેની સાથે બનતા ગુના અંગે ફરિયાદ નોંધાવી છે.

ફરિયાદ નોંધાવતી વખતે પીડિતાએ પોલીસને જણાવ્યું કે તે વર્ષ 2020 માં 19 ઑક્ટોબરના રોજ ન્યૂ સાંગાનેર રોડ પર આવેલી સાઈ ક્રિપા હોટલમાં રોકાઈ હતી.આ સમય દરમિયાન સંજુ બંગાળી નામના યુવકને તેની ઓળખ મળી.સંજુએ યુવતીને પૈસાની લાલચ આપી અને બીજા છોકરા સાથે મોકલી.છોકરાએ ભોગ બનનારને મંગ્યાવાસમાં કારમાં બેસાડી દીધી.

અન્ય ચાર લોકો કારમાં પહેલેથી હાજર હતા.કારમાં બેઠતા જ તેઓએ પહેલા યુવતીનો મોબાઈલ છીનવી લીધો અને દુષ્કર્મ ગુજાર્યો.જ્યારે એક આરોપીએ આખી ઘટનાનો વીડિયો શૂટ કર્યો હતો.પીડિતાએ પોલીસને જણાવ્યું કે,બધાએ તેણીને પણ માર માર્યો હતો.તે જ સમયે,બે કારમાંથી કેટલાક લોકો ત્યાં પહોંચ્યા અને તેને બીજી કાર તરફ ખેંચીને તેની સાથે દુષ્કર્મ ગુજાર્યો.

પીડિતાએ કુલ 12 લોકો પર કેસ નોંધ્યો છે. દુષ્કર્મ અને હુમલોની કલમો હેઠળ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.પીડિતાના કહેવા પ્રમાણે,તે આ આરોપીઓમાં સંજુ,ગુલાબ અને અભિષેક નામના આરોપીને જ ઓળખે છે.ગુલાબે તેને ધમકી આપી હતી કે જો તે આ ઘટના વિશે કોઈને જાણ કરશે તો તે તેનો વીડિયો વાયરલ કરશે.

આ ડરથી પીડિત 6 મહિના સુધી મૌન રહી અને કોઈને કાંઈ બોલતી નહીં.જો કે,આ દરમિયાન કોઈએ આ વીડિયો વાયરલ કર્યો હતો,ત્યારબાદ આખો મામલો પોલીસની સામે આવ્યો હતો.એડિશનલ પોલીસ કમિશનર અજયપાલ લાંબાએ આ કેસ વિશે વધુ માહિતી આપતાં કહ્યું કે વાયરલ વીડિયો આવતાની સાથે જ અમે તાત્કાલિક કાર્યવાહી કરી હતી.

પોલીસની ઘણી ટીમો બનાવવામાં આવી હતી.પોલીસ ટીમમાં જયપુર શહેરના ચાર ડીસીપી સહિત 10 જેટલા આઈપીએસ,40 સીઆઈ અને 100 પોલીસકર્મીઓ હતા.આ સાથે જ આરોપી અને મહિલાની શોધખોળ શરૂ કરવામાં આવી હતી.રવિવારે સવારે જાણવા મળ્યું કે પીડિતા યુપીના હરદોઈની છે.આ પછી પીડિતાને સ્થાનિક પોલીસની મદદથી જયપુર બોલાવવામાં આવી હતી.

આ અંગે માનસરોવર પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.આ સાથે પોલીસે પીડિતાનું મેડિકલ કરાવ્યું હતું અને 161 સીઆરપીસી હેઠળ નિવેદન નોંધ્યું હતું.તે જ સમયે,આઈટી ટીમની મદદથી પીડિતાનો વાયરલ થતો વીડિયો અટકાવવામાં આવ્યો છે.પીડિતાના નિવેદનના આધારે પોલીસ આરોપીની શોધ કરી રહી છે.

પોલીસ ટીમો લખનઉ,ઈન્દોર અને જયપુરના અનેક વિસ્તારોમાં દરોડા પાડી રહી છે.અત્યાર સુધી અભિષેક,મોન્ટી અને સંજુ બંગાળીની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.પોલીસ આ ત્રણેય આરોપીઓ પાસેથી જાણવા મળી છે કે આ ગેંગ અશ્લીલ વીડિયો બનાવીને બ્લેકમેલ કરવાનું કામ કરે છે.પોલીસે દાવો કર્યો છે કે ટૂંક સમયમાં અન્ય આરોપીઓની પણ ધરપકડ કરવામાં આવશે.

Back to top button