Ajab GajabInternationalNews

એક ઇન્ટરવ્યુ માટે ટીવી ચેનલે આ મહિલાને 51 કરોડ રૂપિયા આપ્યા,જાણો આ પાછળનું કારણ,

બ્રિટનના રાજકુમાર હેરી અને તેની પત્ની મેગન માર્કલનો એક ટીવી ઇન્ટરવ્યુ દુનિયાભરમાં ચર્ચામાં છે.તે અમેરિકાના ટીવી ચેનલ પર બતાવવામાં આવ્યું હતું.આ મુલાકાતમાં હેરી અને મેગને બ્રિટીશ રાજવી પરિવાર વિશે ઘણા મહત્વપૂર્ણ ઘટસ્ફોટ કર્યા હતા,જેની આંતરરાષ્ટ્રીય મીડિયા અને બ્રિટન અને અમેરિકાના રાજકીય કોરિડોરમાં પણ ચર્ચા થઈ રહી છે.

પરંતુ આ ઇન્ટરવ્યુ બીજા કારણોસર હેડલાઇન્સમાં આવ્યુ છે. હકીકતમાં,એક રિપોર્ટમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે ટીવી ચેનલએ ઇન્ટરવ્યુ હોસ્ટને ઓછામાં ઓછા 51 કરોડ રૂપિયા ચૂકવ્યા છે.વોલ સ્ટ્રીટ જર્નલના અહેવાલ મુજબ,હેરી અને મેગન વચ્ચેની વાતચીત માટે પ્રખ્યાત અમેરિકન યજમાન ઓપ્રાહ વિનફ્રેને 51 કરોડથી 65 કરોડ રૂપિયા ચૂકવ્યા.

જો કે,હેરી અને મેગનને ઇન્ટરવ્યૂ માટે કોઈ પૈસા આપવામાં આવ્યા ન હતા.વોલ સ્ટ્રીટ જર્નલને આ રિપોર્ટ પ્રકાશિત કર્યો છે જેમાં લોકોને આ સોદા વિશેની માહિતી આપવામાં આવી છે.67 વર્ષીય ઓપ્રાહ વિનફ્રે ટોક શો હોસ્ટ,ટીવી નિર્માતા,અભિનેત્રી,લેખક અને પરોપકારી તરીકે જાણીતી છે.ફોર્બ્સના મતે,ઓપ્રાહ વિનફ્રે 19,700 કરોડ રૂપિયાના માલિક છે.

જો કે,તેનો જન્મ એક ગરીબ પરિવારમાં થયો હતો અને તેનું પ્રારંભિક જીવન અત્યંત સંઘર્ષ ભર્યું હતું.હેરી અને મેગનની બે કલાકની વાતચીત ઓપ્રાહ વિનફ્રે સાથે ટીવી ચેનલ પર રવિવારની રાત્રે 8 વાગ્યે (યુએસ સમય અનુસાર) પ્રસારિત થઈ.હાર્વર્ડ બિઝનેસ સ્કૂલના ઇતિહાસકાર નેન્સી કોએન,જેમણે વિનફ્રે સાથે કેટલાંક કેસ સ્ટડી કર્યા છે.

કહે છે કે વિનફ્રે આ ઇન્ટરવ્યૂ એપલ જેવી અન્ય કોઈ સ્ટ્રીમિંગ સર્વિસને આપી શક્યો હોત.પરંતુ તે સમજી ગયો કે ચેનલના પ્રેક્ષકો એકદમ ઊંચા છે અને ચેનલ પણ કંઈક ગંભીર છે.તેના ઑનલાઇન દર્શકો પણ ઘણાં છે,જેના કારણે ઇન્ટરવ્યુની પહોંચ ઘણી વધારે હશે.

Back to top button