13 વર્ષની બાળકી જોડે દુષ્કર્મ થયા બાદ બની માતા,પછી ઈંસ્ટાગ્રામમાં આવતાની સાથે આવ્યો નવો વળાંક,

રશિયામાં રહેતી 13 વર્ષીય બાળકી ગયા વર્ષે ખૂબ જ વિવાદમાં ફસાઇ ગઈ હતી.ખરેખર,દાર્યા સુદનીશ્રીકોવા નામની આ છોકરીએ ગયા વર્ષે દાવો કર્યો હતો કે તેનો બોયફ્રેન્ડ ઇવાનને તેને ગર્ભવતી બનાવી હતી.ઇવાન તે સમયે માત્ર 10 વર્ષની હતી.જો કે,ઘણા નિષ્ણાતો આ છોકરાની ઉંમરને જોતા દાવાને નકારી રહ્યા હતા.જો કે,આ છોકરીએ સચ્ચાઈ બતાવી હતી.

જો કે,દાર્યાએ પછીથી કહ્યું કે તેનો 10 વર્ષના છોકરા સાથે કોઈ સંબંધ નથી,પરંતુ તે કોઈ બીજા દ્વારા ગર્ભવતી થઈ હતી.દાર્યાએ કહ્યું કે તેણી તેના પર દુષ્કર્મ ગુજારવામાં આવી છે તે વાતથી તે આરામદાયક ન થઈ શકે,તેથી તેણે જૂઠું બોલી.આ સમાચાર બહાર આવ્યા પછી,દાર્યા ઑનલાઇન ઘણી ચર્ચામાં આવી હતી.

દરિયા હવે 14 વર્ષની થઈ ગઈ છે અને તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ અને ટિકટોક જેવા પ્લેટફોર્મ પર લાખો ફોલોઅર્સ છે.દાર્યા કહે છે કે તે મહિનામાં પાંચ હજાર પાઉન્ડ અથવા લગભગ પાંચ લાખ રૂપિયા કમાય છે.દાર્યાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તેના માતાપિતાની કમાણી પણ દાર્યાની કમાણી સમાન નથી.અહેવાલ મુજબ,ટ્રેન્ડ બન્યા બાદ દાર્યા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ લોકપ્રિય થઈ ગઈ.

આ સિવાય તેણે લાઇવ શોમાં પણ હાજરી નોંધાવી છે.તે પ્રખ્યાત બ્રાન્ડ્સ અને સ્પોન્સર્સ સાથે કામ કરવા માટે પણ તૈયાર છે.અહેવાલો અનુસાર,દાર્યાએ ગર્ભવતી હોવાને કારણે શાળામાંથી એક વર્ષનો વિરામ લીધો હતો.જો કે,શાળાએ પાછા ફર્યા પછી,છોકરીએ તેના શિક્ષકો પર પણ આરોપ લગાવ્યો છે અને કહ્યું છે કે તેના શિક્ષકો હવે સતત તેમને નીચા ગ્રેડ આપી રહ્યા છે.

કારણ કે તેણી સોશિયલ મીડિયા કારકિર્દી અને ગર્ભાવસ્થાને કારણે દાર્યાથી ગુસ્સે છે.આ જ કિસ્સામાં,દાર્યાની માતા એલેનાએ કહ્યું કે મેં શરૂઆતમાં વિચાર્યું હતું કે તેને ફૂડ પોઇઝનિંગ છે,પરંતુ મને ટૂંક સમયમાં સમજાયું કે આ એક વધુ ગંભીર બાબત છે.આ પછી,મેં ગર્ભાવસ્થા કીટ ખરીધી જેમાં દાર્યાનું પરિણામ સકારાત્મક હતું.એલેનાએ કહ્યું કે તેને કેન્સર છે પરંતુ હવે તે તેની પુત્રીની સંભાળ રાખવા માંગે છે અને તેને જીવવાનું કારણ મળી ગયું છે.

Back to top button