CrimeIndiaNews

આ વ્યક્તિ છ કલાક સુધી પલંગની નીચે છુપાઇને રાહ જોતો રહ્યો,બાદમાં પત્નીના પ્રેમીની કરી આવી હાલત,

બેંગ્લોરમાં એક શખ્સ પોતાની પત્નીના પ્રેમીને મારવા માટે છ કલાક સુધી પલંગની નીચે સંતાઈને રાહ જોતો રહ્યો.સુથાર ભરત કુમારે આઠ વર્ષ પહેલાં લગ્ન કર્યાં હતાં.31 વર્ષીય ભરતને તેની પત્ની અને શિવરાજ નામના વ્યક્તિના અફેર અંગે શંકા હતી.ત્યારે જ તેણે કોઈ યોજના બનાવી પત્નીની પ્રેમીની હત્યા કરી હતી.નોંધપાત્ર વાત એ છે કે શિવરાજનું ભરતની પત્ની સાથે અફેર હતું.

બુધવારે રાત્રે ભરત રાત્રે 9 વાગ્યે ઘરે આવ્યો હતો અને તેના ઓરડાની નીચે છુપાયો હતો. ભરતના આગમનના દોઢ કલાક બાદ શિવરાજ પણ તેના ઘરે પહોંચ્યો હતો.શિવરાજ સવારે આશરે 10.30 વાગ્યે ઘરે આવ્યો અને તે જ પલંગ પર સૂઈ ગયો હતો જ્યાં ભરત સંતાયો હતો.ભરત આ પછી પણ ત્યાંથી ખસ્યો ન હતો અને તેની પત્ની રાત્રે આશરે 2-3 વાગ્યે રેસ્ટરૂમમાં ગઈ હતી.

ત્યારબાદ ભરતને બહારથી રેસ્ટરૂમનો દરવાજો બંધ કરી શિવરાજ પર છરી વડે હુમલો કર્યો હતો.શિવરાજનું ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું.શિવરાજની હત્યા બદલ પોલીસે ભરતની ધરપકડ કરી છે.જણાવી દઈએ કે ભરતનાં લગ્ન આઠ વર્ષ પહેલાં થયાં હતાં.એ જ શિવરાજ અને ભરતની પત્ની એક સમયે દોસ્ત હતા.

શિવરાજે ભરતની પત્નીને પણ પ્રસ્તાવ મૂક્યો હતો,પરંતુ ભરતની પત્નીએ તેને સ્પષ્ટ ઇનકાર કર્યો હતો.જો કે,શિવરાજના સતત પ્રયત્નો પછી ભરતની પત્ની પણ ગુપ્ત સંબંધમાં રાજી થઈ ગઈ હતી.આ કેસમાં એક પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે ભરત કુમારે પોતાનો ગુનો કબૂલ્યો છે અને તેની તબીબી સારવાર કરવામાં આવી રહી છે.ભરતના મેડિકલ રિપોર્ટ બાદ તેમને મેજિસ્ટ્રેટ સમક્ષ રજૂ કરવામાં આવશે.

Back to top button