Astrology

આ અઠવાડિયે આ 2 રાશિના લોકો માટે ધન-ધંધામાં અઢળક ફાયદા,જાણો તમારું રાશિફળ,

આ નવું અઠવાડિયું ઘણી રાશિચક્રો માટે શુભ રહેવા પામશે.આ અઠવાડિયે,ધનુ અને કુંભ રાશિવાળા લોકોનો આર્થિક લાભ થશે,જ્યારે કેટલાક લોકોને પડકારોમાંથી પસાર થવું પડી શકે છે.આ અઠવાડિયાની વિગતો શું છે ?મેષ-આ સપ્તાહમાં લગ્નજીવનમાં શુભતા ભરવામાં આવી છે,આ સપ્તાહ મિશ્રિત ફળ છે.કાર્ય વિસ્તરણની યોજનાઓ સફળ થશે.

સારા સંશોધકો બનવાનું ચાલુ રાખશે.પ્રયોગો સફળ થશે.અવાજનું વર્તન અસરકારક રહેશે.નવા કરાર શક્ય છે.સપ્તાહના અંતમાં મહત્વપૂર્ણ કાર્યો કરો.સામાજિક ચિંતાઓમાં રસ લેશે.માહિતી સંપર્ક વધુ સારું રહેશે.ભોજનની સંભાળ રાખો.આધ્યાત્મિક વિશ્વાસથી ધર્મનો લાભ થાય છે.સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં બેદરકારીથી બચો.મુસાફરીમાં સાવધાની રાખવી.મીઠી બોલી બનાવો.

વૃષભ-સાવધાની સાથે આગળ વધવાની સલાહ સાથે જે અઠવાડિયું આવ્યું છે તે ક્રમશ: શુભ છે.સખત મહેનત કરવાથી ઈનામનો માર્ગ ખુલશે.ભાગીદારીમાં નિર્દોષતા હોઈ શકે છે.વહીવટ સંચાલન ક્ષેત્રે પ્રવૃત્તિમાં વધારો થશે.માનમાં માન વધશે.જીવનસાથી વિશ્વસનીય રહેશે.તકોનો લાભ લો.આરોગ્ય પ્રભાવિત રહી શકે છે.નિયમો જાળવો.શિક્ષણ સ્પર્ધામાં સફળતા.મનોબળ ઊંચું રહેશે.

સિનિયરોનું સન્માન કરો.બાદમાં વધુ શુભ છે.મિથુન-મેનેજમેન્ટલ પ્રયત્નો પર ભાર મૂકતા અઠવાડિયે આદરનું મૂલ્ય વધશે. મિત્રો સાથે સંપર્ક વધશે.સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સારું પ્રદર્શન કરશે.નફા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખવું.સુસંગતતાની ટકાવારી ધાર પર હશે.કાર્ય વિસ્તરણની યોજનાઓને વેગ મળશે.સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓની અવગણના કરવાનું ટાળો.

તમારા જીવનસાથી સાથે આરામદાયક સુમેળ રાખો.સંબંધો અને લોહીના સંબંધોમાં સુધાર થશે.સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે.વચમાં સાવચેત રહેવું.કાનૂની બાબતો ઉભરી શકે છે.કર્ક-અઠવાડિયું શ્રેષ્ઠ ફળ છે,આકસ્મિક લાભની તકમાં વધારો થતો નથી.અતિ ઉત્તેજના અથવા ગુસ્સો ટાળો.વ્યવહારમાં વાણી સજાગ રહેશે.ખોરાક વિશે સાવધ રહેવું.

તમને ક્ષેત્રમાં સહયોગીઓનો સહયોગ મળશે.તેને ઉપરી અધિકારીઓ સાથે બનાવો.અંગત જીવનમાં પ્રેમનો સ્નેહ રહેશે.સારી માહિતીનું આદાનપ્રદાન વધશે.પ્રથમ અર્ધ પ્રમાણમાં વધુ સકારાત્મક રહેશે.પ્રતિભા પ્રદર્શન અને અસરકારકતા વધશે.નિત્યક્રમ ઉપર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખવું.અતિશય જોખમ ટાળો.

સિંહ-સાવધાની સાથે આગળ વધવાની સલાહ સાથે જે અઠવાડિયું આવ્યું તે ભાવનાઓને કાબૂમાં રાખવાનો સૂચક છે.મર્યાદિત સંતુલિત કેટરિંગ રાખો.અતિશય સંવેદનશીલતા અને તણાવને ટાળો.તમારા પ્રિયજનો સાથે બનાવો.કાર્ય વ્યવસાયમાં શુભ સંકેતો રહે.પ્રથમ અર્ધ અપેક્ષા મુજબ હશે.વ્યાવસાયીકરણ જાળવવું.કૃત્રિમ સફેદ ઝભ્ભોથી સાવધ રહો.

ઉત્તરાર્ધમાં રક્ત સંબંધો સુધરશે.અંગત બાબતો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવશે.સારી સ્થિતિમાં હોય છે.વર્તનને મધુર રાખો.કન્યા-શુભ પ્રસ્તાવ મળવાની સંભાવના સાથે આવતા અઠવાડિયામાં ધર્મ અને આસ્થા પર ભાર મૂકે છે.મનોબળથી કાર્ય સુધારશે.કાર્યક્ષેત્રમાં સક્રિયતા અને સ્પષ્ટતા દ્વારા વિરોધીઓને પણ અસર થશે.બૌદ્ધિક પ્રયત્નોમાં વધુ સારું રહેશે.

મિત્રોને મળવું પ્રેમ સંબંધો મજબૂત રહેશે.કોઈ મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિને મળવાનું શક્ય છે.પ્રતિભા દર્શાવવાની તકો મળશે.જીદને ટાળો દીક્ષા સરળ હોઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સંવેદનશીલ બનો.સફર મુલતવી રાખવી.તુલા-વ્યાવસાયીકરણ જાળવવા માટે આ અઠવાડિયું છે.મહત્વપૂર્ણ યોજનાઓમાં ગતિના સંકેતો આવી રહ્યા છે.શરૂઆત સારી રહેશે.સમજવાની સક્રિયતા વધશે.

તમારા પ્રિયજનોને મળવાની તકો મળશે.પ્રેમ સંબંધો મજબુત બનશે.સંતાન તરફથી શુભ સમાચાર મળી શકશે.સ્પર્ધામાં અસરકારક રહેશે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે.કામના ધંધા પર ધ્યાન વધારવું.નફાની બાજુ સારી રહેશે.વાંચવામાં રસ હશે.રચનાત્મક કાર્યમાં આગળ રહેશે.આકસ્મિક પ્રવૃત્તિઓને ટાળો.વૃશ્ચિક-સંબંધ સુધારવા માટે અઠવાડિયું આવ્યું છે,તે શુભ છે.

દરેકને સાથે લઇ જવાનો પ્રયાસ કરવામાં આવશે.જમીન નિર્માણ ઉદ્યોગ સંબંધિત બાબતોમાં વેગ મળશે.પારિવારિક બાબતોમાં ધૈર્ય રાખો.ઉત્તરાર્ધમાં નોંધપાત્ર પ્રયત્નો ઝડપી થઈ શકે છે.મહેમાનોની આવક જ રહેશે.સંગ્રહ સંરક્ષણ પર ભાર મૂકે છે. જીવનધોરણ સારું રહેશે.દરેક વ્યક્તિ વાણી વર્તણૂકથી પ્રભાવિત થશે.જીવન સાથીની વાત સાંભળો.ક્રોધ અને દ્વેષથી બચો.

બદલાતા હવામાનની સંભાળ રાખો.ધનુ-અઠવાડિયાએ આર્થિક બાબતોમાં મિશ્ર ગતિ આપી છે.પ્રતિભા શો દ્વારા દરેક પ્રભાવિત થશે.લોકોની અપેક્ષાઓ મુજબ જીવશે.વિશ્વસનીયતા,માન અને વ્યાવસાયીકરણ વધશે.જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશે.હિંમત શકિતશાળી સંપર્ક અને સંબંધમાં વધારો કરશે.બાદમાં વધુ શુભ રહેશે.અણધારી શુભ માહિતી શક્ય છે.

સારી સ્થિતિમાં હોય છે.કાનૂની બાબતોમાં જાગૃત રહેવું. પરિવારના સભ્યો સાથે સારો તાલમેલ જાળવવો.મકર-પ્રતિભા પ્રદર્શનની શક્યતાઓ સાથે આવતો સપ્તાહ ફાયદાકારક છે. સંબંધો મજબૂત બનશે.સારી ઓફરો મળી શકે છે.પ્રિયજનો સાથે ખુશીઓ વહેંચશે.દાનમાં ધર્મ અને દેખાવમાં રસ હોઈ શકે છે.આવશ્યક કાર્યોમાં ગતિ રાખો.

પરીક્ષાની સ્પર્ધામાં સારું પ્રદર્શન કરશે.વ્યાવસાયીકરણ મજબૂત બનશે. વ્યવહારમાં સાવધ રહેવું.વાણી વર્તનનો તમને લાભ મળશે.ટૂંકી અંતરની મુસાફરી શક્ય છે.ગતિ ચાલુ રાખો.કુંભ-સપ્તાહ ભાગ્યશાળી પક્ષને શક્તિ આપી રહ્યું છે,વહિવટ દ્વારા પિતાને લાભ થવાનો છે.જમીન મકાનના કિસ્સામાં ગતિ આવશે.આશંકા મુક્ત રહેશે.પ્રવૃત્તિ અને અસરકારકતામાં વધારો થશે.

તકોનો લાભ લો.આર્થિક બાજુ સારી રહેશે. અંગત બાબતોમાં વધુ સારું કામ કરશે.જીદને ટાળો જીવનસાથીની બાબતમાં ધ્યાન આપો.સહિયારા પ્રયત્નોમાં સરળતા રહેશે.વાણી નિયંત્રિત કરો.કેટરિંગ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો.સ્થાનાંતરણ શક્ય છે.મીન-અઠવાડિયામાં જે અણધાર્યા લાભની શક્યતાઓ સાથે આવે છે તે વ્યક્તિગત પ્રયત્નોમાં વધારો થવાનું સૂચક છે.

ભાગ્યની શક્તિથી કાર્ય થશે.શ્રદ્ધા અને વિશ્વાસ મજબૂત બનશે.પારિવારિક બાબતોમાં દરેકની સલાહને અનુસરો.સવલતોમાં શક્ય વધારો થશે.સમકક્ષોનો સંપૂર્ણ સમર્થન મળશે.પ્રથમ ભાગમાં આળસ અને બિનજરૂરી માહિતી ટાળો.આરામદાયક રહો બ્લડ પ્રેશર પર ધ્યાન આપો.બાદમાં શ્રેષ્ઠ ફળ જોવા મળશે.પ્રવૃત્તિ જાળવી રાખો.

Back to top button