Ajab GajabIndiaNews

લોકડાઉનમાં થયું બ્રેકઅપ,તો શરૂઆતના 6 મહિના રડી-રડીને સમય પસાર કર્યો,અને હવે કામ એવા કરે છે કે લોકો જોતાં જ રહી ગયા,

પ્રેમ એ એક સુંદર લાગણી છે આ પ્રેમમાં,વ્યક્તિ દરેક વસ્તુને પસંદ કરવાનું શરૂ કરે છે.તે ખુશ રહેવા લાગે છે.વર્ષો સુધી સાથે રહેતા પછી,વ્યક્તિ જીવનસાથી બનવાની ટેવ પામે છે.પરંતુ દરેક કહાનીનો અંત ખુશીથી ભરેલો નથી.આવું જ કંઈક દહેરાદૂનમાં રહેતા દિવ્યંશુ સાથે બન્યું હતું.દિવ્યંશુંની જિંદગીમાં સ્કૂલથી જ તેનો દોસ્ત હતો.બંને વચ્ચેના સંબંધો ખૂબ ગાઢ હતા.

પરંતુ લોકડાઉન દરમિયાન વસ્તુઓ બની હતી કે તેઓ તૂટી પડ્યા હતા.દેહરાદૂનમાં રહેતા 21 વર્ષિય દિવ્યંશુ બત્રાએ પોતાના તૂટેલા દિલથી શીખ્યા પછી બતાવ્યું કે કામ કરીને આજે તેની બધે ચર્ચા થઈ રહી છે.હારેલા લોકોની જેમ દિવ્યંશુ પણ દારૂના નશામાં આવીને તેની કારકીર્દી બગાડી શકે.

પરંતુ તેણે સફળતા હાંસલ કરવા માટે પોતાનો વ્યવસાય શરૂ કર્યો અને આજે એક સફળતાની કહાની લખી રહ્યો છે.લોકડાઉન પહેલા દિવ્યાંશુનું જીવન સારૂ રહ્યું હતું.લોકડાઉનની શરૂઆતમાં જ તે પોતાની પ્રેમિકા સાથે તુચ્છ બાબતો અંગે ઝઘડો કરવાનું શરૂ કરી દીધો હતો. તે પછી,વસ્તુઓ ધીમે ધીમે ખરાબ થવા લાગી.આ મામલો બ્રેકઅપ પર પહોંચ્યો.

દિવ્યંશું માટે આગામી 6 મહિના મુશ્કેલ હતા. તે હતાશામાં ચાલ્યો ગયો.સ્કૂલનો પ્રેમ કેવી રીતે સરળતાથી ભૂલાય છે.બ્રેકઅપ પછી દિવ્યંશુ આખો દિવસ ઊંઘીને પસાર કરતો હતો.તે કાં તો સૂતો હતો અથવા પબજી રમતો હતો.પરંતુ 6 મહિના પછી,તેમણે આ દુ:ખને ભૂલીને આગળ વધવાનું નક્કી કર્યું.દિવ્યંશું એક કેફે ખોલવાની યોજના ધરાવે છે.

તેના માતાપિતાએ પણ આ નિર્ણયને ટેકો આપ્યો હતો.સદભાગ્યે,દિવ્યંશુંનું કેફે પૂરું થયું.દિવ્યંશુએ તેના કેફેનું નામ કંઈક એવું રાખ્યું કે લોકોએ વખાણ કરવાનું શરૂ કર્યું. દિવ્યંશુના કાફેનું નામ છે દિલ ટૂટા આશિક.એક તો નામને કારણે તેની ચર્ચા થઈ.બીજું,લોકો બેસીને પોતાની વચ્ચે વાત કરી શકે છે અને તેમના બ્રેકઅપ અંગે પણ ચર્ચા કરી શકે છે.દિવ્યંશુ હવે આ કેફે દ્વારા ઘણા દિલ તૂટેલ પ્રેમીઓને મદદ કરી રહ્યું છે.અસ્વસ્થ થઈને જે અહીં આવે છે તે દિવ્યંશુને કારણે હિંમત અને નવી આશા લઈને જાય છે.

Back to top button