થોડી જ વારમાં હજારો મધમાખીઓ આ શખ્સની કારમાં ઘૂસી ગઇ અને પછી થયું એવું કે,

મીઠાશને કારણે,લોકો મધથી ચાહે છે,મધમાખીઓના ડંખથી એટલો ભય છે કે જે તેને ઉત્પન્ન કરે છે.ન્યુ મેક્સિકોમાં,જ્યારે ઑફ-ડ્યુટી ફાયર ફાઇટરે કારમાંથી મધમાખીઓનો ઝૂંડ કાઢવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો,ત્યારે મધમાખીઓએ તેને તેના દુશ્મન તરીકે ઘેરી લીધો હતો.તે વ્યક્તિની સામે,ફક્ત મધમાખી પાછળ અને ઉપર અને નીચે ફરતી હતી અને તેમને કરડવા પ્રયત્ન કરતી હતી.

આશરે 15 હજાર મધમાખીએ તે પાર્ક કરેલી કારમાં તેમનો છાવણી રાખ્યો હતો અને તેઓએ ફાયર ફાઇટર સાથે મળીને હુમલો કર્યો હતો.હકીકતમાં,જ્યારે એક વ્યક્તિ કરિયાણાની દુકાનમાં ખરીદી કર્યા પછી તેની કાર પર પાછો ફર્યો,ત્યારે તેણે જોયું કે કારની અંદર 15,000 મધમાખીઓનો ઝૂલતો ઝાપટાં હતાં.માણસની ભૂલ ફક્ત એટલી જ હતી કે તેની કારની બારી ખુલ્લી રહી ગઈ.

કારના માલિકે મદદ માટે લાસ ક્રોસિસ ફાયર વિભાગને બોલાવ્યો.એક ફેસબુક પોસ્ટમાં ફાયર વિભાગે લખ્યું છે કે,ઑફ ડ્યુટી ફાયર ફાઇટર જેસી જોહ્ન્સનને આ કામ કરવાની જવાબદારી લીધી હતી.કારમાંથી મધમાખીઓ કાઢતા પહેલા,તેઓએ નજીકના તમામ દુકાનદારોની સલામતી સુનિશ્ચિત કરી હતી.જોનસન તેની સંપૂર્ણ સિક્યુરિટી કીટ અને ટૂલ્સ લઈને ઘટના સ્થળે પહોંચ્યો હતો.

તે સમય દરમિયાન,તેણે કીટ,લીંબ્રગ્રાસ તેલ,ગ્લોવ્સની મદદથી કારમાંથી મધમાખીને કાઢવાનું કામ શરૂ કર્યું.આ પછી,મધમાખીઓએ તેમને ઘેરી લીધાં અને ડંખ મારવાની કોશિશ શરૂ કરી,પરંતુ કીટને કારણે તેમને કોઈ નુકસાન થયું નહીં.તેણે કારમાંથી મધમાખીઓની જીવાતને જ દૂર કરી,પરંતુ તેમને યોગ્ય સ્થળે લઈ ગયા.

હજારો લોકોએ ફેસબુક પોસ્ટ શેર કરી છે,જેમાં જ્હોનનના કામની તસવીરો શેર કરવામાં આવી હતી.તે જ સમયે,સેંકડો લોકોએ તેના પર કોમેન્ટ પણ કરી છે.પોસ્ટમાં જણાવાયું છે કે ફાયર ક્રૂ લગભગ બે કલાક ઘટનાસ્થળે રહ્યો હતો,જ્યારે તેઓ સતત મધમાખીનો શિકાર કરતા હતા.એક સિક્યુરિટી ગાર્ડ પણ મધમાખીના ડંખને મારી દીધો હતો પરંતુ કોઈ મોટી ઈજા થઈ નથી.

Back to top button