Ajab GajabInternational

આ શિક્ષક પડોસીના ઘરે ચોરી કરવા તો પહોચ્યો,પણ પકડાયો તો કહેવા લાગ્યો કઈક આવુ જ,

બ્રિટનમાં,એક યુવાન શિક્ષક ચોરીના ઇરાદે પાડોશીના ઘરે પ્રવેશ કર્યો હતો,પરંતુ ટૂંક સમયમાં આ મકાનમાં હાજર વ્યક્તિએ તેને પકડી લીધો હતો.આ શિક્ષકને જ્યારે પૂછપરછ કરવામાં આવી ત્યારે તેણે જણાવ્યું કે તે કોલ ગર્લને પૈસા આપવા માટે આ ઘરમાં પ્રવેશ કર્યો હતો.આ શિક્ષકને કોર્ટમાં છ વર્ષની સજા ફટકારી છે.27 વર્ષીય એડમ મોરિસન વિજ્ઞાનના શિક્ષક છે.

તે પોતાના ઘરે દારૂ અને ડ્રગ્સનું સેવન કરતો હતો અને તેણે કોલ ગર્લ પણ બોલાવી હતી.જો કે,આ કોલ ગર્લે સંબંધ સ્થાપિત કર્યા પછી એડમ પાસેથી વધુ પૈસાની માંગ શરૂ કરી હતી.એડમ પાસે તે સમયે પૈસા નહોતા,તેથી તે ચોરીના ઇરાદે પાડોશીના ઘરે ગયો.એડમે તેના મોં પર માસ્ક લગાવ્યું,રાત્રે 11 વાગ્યે ચપ્પલ વગર પાડોશીના ઘરે પ્રવેશ કર્યો.તેના હાથમાં છીણી પણ હતી.

આ મકાનમાં રહેતા સેમ અને ગ્રેસ તે સમયે સૂવાની તૈયારી કરી રહ્યા હતા.એડમને આ મકાનમાં રહેતી મહિલા ગ્રેસ જોઈ ગઈ હતી અને તેણે તેના બોયફ્રેન્ડ સેમને ગુપ્ત રીતે તેના વિશે જણાવ્યું હતું.આ પછી,સેમ અને એડમ વચ્ચે ખૂબ ઝઘડો થયો હતો અને એડમે પણ સેમને ઇજા પહોંચાડી હતી.જો કે,સેમે ટૂંક સમયમાં જ એડમને કંટ્રોલમાં લઈ લીધો.

એડમના ખિસ્સામાંથી ગ્રેસનો અન્ડરગાર્મેંટ પણ મળી આવ્યો હતો,જે તરફ એડમે કહ્યું હતું કે તેને આ વિશે કંઈ યાદ નથી.આ ઘટના પછી આ જ ગ્રેસ આઘાતમાં છે અને આ ઘટના બની હોવાથી તે તેના ફ્લેટમાં એકલી રહેતી નથી.આ કેસમાં તેનો બચાવ કરતાં એડમના વકીલે કહ્યું કે એડમ એક શિક્ષક છે.

તેની માતા એક સામાજિક કાર્યકર છે અને તેના ભાઈ-બહેન પણ ઘણી સારા હોદ્દા પર છે.તેને તેની કાર્યવાહીથી શરમ આવે છે અને તેની પાસે અગાઉનો ગુનાહિત રેકોર્ડ નથી.આવી સ્થિતિમાં,તેની સજા ધ્યાનમાં લેવી જોઈએ.જો કે,ગ્રેસના કપડા અને કપડાંની ચોરી કરતા,એડમનો સેમ પર હુમલો થતાં ન્યાયાધીશે તેની સજા બદલી ન હતી.

Back to top button