પ્રેમિકાએ તેના પાર્ટનરનો ખાનગી ભાગ કાપીને શૌચાલયમાં ફેંકી દીધો,જાણો સમગ્ર ઘટના,

તાઇવાનમાં એક મહિલાએ તેના બોયફ્રેન્ડનો ખાનગી ભાગ કાપી નાંખ્યો હતો અને તેને કમોડમાં શેડ કર્યો હતો કારણ કે તેને આશંકા છે કે તે તેની સાથે છેતરપિંડી કરી રહ્યો છે.હુવાંગ નામનો આ વ્યક્તિ 52 વર્ષનો છે અને તેના ત્રણ બાળકો છે.હુવાંગ સૂતો હતો ત્યારે તેની પ્રેમિકાએ તેની સાથે આ ખતરનાક ઘટનાને અંજામ આપ્યો.

અહેવાલો અનુસાર હુવાંગ અને તેની ગર્લફ્રેન્ડ ફૂંગે અગાઉ તેમના પાર્ટનર સાથે છૂટાછેડા લીધા હતા.40 વર્ષીય મહિલા છેલ્લા 10 મહિનાથી હુવાંગ સાથે રહે છે અને તેણે પાછલા લગ્નથી તાઇવાનની નાગરિકતા પણ લીધી છે.આ દંપતીના પાડોશીઓએ જણાવ્યું હતું કે તેઓ હંમેશાં ચર્ચા અંગે અવાજ ઉઠાવતા હતા.હુવાંગ તાઓ શ્રદ્ધાળુ ચલાવે છે અને તેની કેટલીક સ્ત્રી મિત્રો પણ છે.

તેમાંથી તે કેટલીક સ્ત્રીઓની ખૂબ નજીક છે.આને કારણે તેની ગર્લફ્રેન્ડ્સ ખૂબ જ પરેશાન હતી અને તેમની વચ્ચે ઝઘડા થયા હતા.52 વર્ષીય હુવાંગ તાઇવાનમાં રહે છે.તે ચિકન નૂડલ્સ ખાધા અને દારૂ પીધા પછી સૂઈ ગયો.જો કે,જ્યારે તે જાગ્યો ત્યારે તેને ભારે પીડા થઈ હતી અને તેનો ખાનગી ભાગનો અમુક ભાગ ગુમ હતો.

સ્થાનિક મીડિયા સાથેની વાતચીતમાં એક પ્રત્યક્ષદર્શીએ કહ્યું કે આ વ્યક્તિ ભયાનક અકસ્માત બાદ પણ ચાલવામાં સક્ષમ હતી.હુવાંગ અતિશય રક્તસ્રાવથી પીડાઈ રહ્યો હતો અને તેને નજીકની હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાયો હતો.આ બાબતે વાત કરતાં ડોક્ટરોએ કહ્યું કે આ વ્યક્તિના ખાનગી ભાગનો દોઢ સેન્ટીમીટર કાપવામાં આવ્યો છે.

જો કે આ સિવાય તેના શરીરના અન્ય ભાગો સુરક્ષિત છે.હુવાંગની ગર્લફ્રેન્ડએ તેના બોયફ્રેન્ડનો ખાનગી ભાગ રસોડું કાતરથી કાપી નાખ્યો હતો.આ પછી,તે મધ્યરાત્રિએ પોલીસ સ્ટેશન ગઈ હતી અને સમગ્ર ઘટના વિશે જણાવ્યું હતું.ફૂંગે એમ પણ કહ્યું હતું કે તેણે તેના બોયફ્રેન્ડના ખાનગી ભાગને ફ્લશ કરી દીધો છે જેથી તે ફરીથી જોડાણની સર્જરીથી તેને ફરીથી જોડી શકશે નહીં.

આ કિસ્સામાં,હોસ્પિટલના ડેપ્યુટી ડિરેક્ટરએ કહ્યું-હુવાંગને સતત રક્તસ્રાવ થતો હતો,તેથી તેને રોકવા માટે તેને કટોકટી સર્જરી કરાવવી પડી.તેઓ ખાતા પીતા હોય છે પરંતુ તેઓ હજી પણ દર્દ થઈ રહ્યું છે.ખાનગી ભાગ કાપ્યા પછી, તેમના માટે સંબંધ બાંધવાનું હવે શક્ય રહેશે નહીં.આ ડોક્ટરએ વધુમાં કહ્યું કે તેમના માટે શ્રેષ્ઠ વિકલ્પ કૃત્રિમ ખાનગી ભાગ છે.

આ સિવાય તેમને ફરીથી બાંધકામની સર્જરી અને સાઇકોલોજિકલ પરામર્શની પણ જરૂર પડશે.હુવાંગ માટે આગામી કેટલાક મહિનાઓ પડકારરૂપ બનશે.આ કેસમાં,પોલીસ એ પણ તપાસ કરી રહી છે કે હુવાંગની ગર્લફ્રેન્ડએ તેના ખોરાકમાં કોઈ પણ પ્રકારની ઊંઘની દવા અથવા ડ્રગ્સ ઉમેર્યું હતું.જણાવી દઈએ કે હુવાંગ અગાઉ ત્રણ વાર લગ્ન કરી ચુકી છે અને આ ત્રણ લગ્નમાં તેમને ત્રણ બાળકો છે.

Back to top button