AstrologyGujarat

12 વર્ષ બાદ ગુરુ નું રાશી પરિવર્તન, કુંભ સહિત આ રાશિના લોકોને થશે મોટા લાભ

6 એપ્રિલના રોજ ગુરુ ગ્રહ રાત્રે 12:24 વાગ્યે કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ ર્ક્યો છે અને 14 સપ્ટેમ્બરની બપોરે 2.20 વાગ્ય સુધી ત્યાં રહેશે. ત્યારબાદ તે ફરી મકર રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. કુંભ રાશિમાં ગુરુના ગોચર (Guru Rashi Parivartan) થી વિવિધ રાશિના લોકો ના જીવન પણ ઘણી અસરો થશે તે જાણીએ..

મેષ: ગુરુ તમારી કુંડળીમાં અગિયારમાં ભાવમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર ની અસરથી આ સમયગાળા દરમિયાન તમારું નસીબ સાથ આપશે. તમને તમારા કામમાં સફળતા મળશે. આ સમય દરમિયાન તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમે તમારી વાતની ખાતરી કરી શકશો અને તમારી ક્ષમતાના જોરે બીજામાં લોકપ્રિય બનશો. ગુરુના શુભ પરિણામો માટે દરરોજ મંદિરની મુલાકાત લો અને દર્શન કરો.

વૃષભ: ગુરુ તમારા દસમાં ભાવમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર ના પ્રભાવથી તમને તમામ સાંસારિક આનંદનો લાભ મળશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમારું ભાગ્ય વધશે. તેથી, 14 સપ્ટેમ્બર સુધી ગુરુના શુભ ફળ મેળવવા માટે કોઈ જરૂરિયાતમંદને કંઈક દાન આપતા રહો.

મિથુન: ગુરુ તમારા ૯માં ભાવમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર ના પ્રભાવથી તમે ધર્મના કાર્યોમાં તમારો સંપૂર્ણ સમર્થન આપશો. આ દરમિયાન તમારી યાત્રા આનંદદાયક રહેશે. સંપત્તિ અને સંપત્તિના મામલામાં તમે જેટલી મહેનત કરશો એટલું ફળ મળશે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

કર્ક:ગુરુ તમારા આઠમાં ભાવમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર ના પ્રભાવથી તમને ભાગ્ય સાથ નહી આપે. આ દરમિયાન તમે મિત્રો સાથે ખુબ વાતો કરી શકો છો. પિતા અને બાળકો તરફથી લાભ મેળવવા માટે તમારે પ્રયત્નો કરવા પડશે. તેથી 14 સપ્ટેમ્બર સુધીમાં ગુરુના શુભ ફળ મેળવવા અને અશુભ પ્રભાવોને ટાળવા માટે નાની છોકરીઓને પીળા વસ્ત્રો ભેટ આપો.

સિંહ: ગુરુ તમારા સાતમાં ભાવમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર ના પ્રભાવથી તમને ગુરુનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. બાળકોની ખુશી મેળવવા માટે તમારે જાતે પ્રયત્નો કરવા પડશે. આ સિવાય તમારી આર્થિક સ્થિતિ 14 સપ્ટેમ્બર સુધી વધઘટની રહેશે. તમારા જીવનસાથી સાથેના તમારા સંબંધો સારા રહેશે.

કન્યા: ગુરુ તમારા છઠ્ઠા બહ્વમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર ના પ્રભાવથી તમને જમીન-મકાન અને વાહનનો આનંદ મળશે. આ ઉપરાંત તમને માતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આ દરમિયાન તમને અન્યની સહાય કરવાની તક મળશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમારી આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. જીવનમાં તમને દરેક પ્રકારની ખુશી મળશે.

તુલા: ગુરુ તમારા પાંચમાં ભાવમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચરથી તમને અનેક લાભ થશે . આ દરમિયાન તમે અન્ય લોકો સામે બોલવામાં થોડી શરમ પણ અનુભવી શકો છો. આ દરમિયાન ગુરુના શુભ પરિણામની ખાતરી માટે મા દુર્ગાની પૂજા કરો. નાની છોકરીઓ ના આશીર્વાદ પણ લો.

વૃશ્ચિક: ગુરુ તમારા ચોથા ભાવમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર ની અસરોથી તમને લાભ થશે. આ સમય દરમિયાન સેવાકીય કાર્યો જેવા કે સેવાકીય કાર્યોમાં ટેકો આપીને તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. આ દરમિયાન માટીના કામ સાથે સંકળાયેલા લોકોને વધુ લાભ મળશે.

ધન: ગુરુ તમારા ત્રીજા ભાવમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર થી તમારી આર્થિક સ્થિતિ વધુ સારી રહેશે. તમારું સારું વર્તન તમને પ્રગતિના માર્ગ પર લઈ જશે. મુકદ્દમા અથવા ચર્ચામાં તમારા પિતા કે પિતાની જેમ કોઈની સલાહ લેવી વધુ સારું રહેશે. જો તમે ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો 14 સપ્ટેમ્બર સુધીમાં તમારું કામ ચોક્કસપણે થઈ જશે.

મકર: ગુરુ તમારા બીજા ભાવમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર ની અસરથી તમારા પિતા 14 સપ્ટેમ્બર સુધી કોઈ પ્રકારની મુશ્કેલી અનુભવી શકે છે. દરમિયાન તમારી આર્થિક સ્થિતિ પણ વધઘટ થશે. આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારા ખર્ચને નિયંત્રિત કરવો જોઈએ. તમને ભાગ્યે જ શિક્ષણનો લાભ મળશે.

કુંભ: ગુરુ તમરા પ્રથમ ભાવમાં ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર ના પ્રભાવથી તમે ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ લેશો. તમારા પારિવારિક સંબંધો મજબૂત રહેશે. તમારી આવકમાં વધારો થશે. તેથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. તેમજ આ સમય દરમ્યાન તમને ભાઇઓનો સહયોગ મળશે. ગુરુના શુભ પરિણામોની ખાતરી કરવા માટે જ્યારે પણ કુટુંબમાં કોઈને તમારી જરૂર પડે તો તેમને અવશ્ય મદદ કરો.

મીન: ગુરુ તમારા બારમાં સ્થાને ગોચર કરશે. ગુરુના આ ગોચર ના પ્રભાવથી તમને તમારી કારકિર્દીમાં સફળતા મળશે અને તમારા પિતા પણ પ્રગતિ કરશે. તમારો પરિવાર દરેક રીતે વિકાસ કરશે. આ સમયગાળા દરમિયાન સોના-ચાંદી અથવા કાપડના વેપાર સાથે સંકળાયેલા લોકોને વિશેષ લાભ થશે. રાજ્યના કાર્યથી પણ તમને લાભ મળશે.

Tags
Back to top button