AstrologyhealthIndiaWorld

આ વર્ષે કોરોનાથી રાહત મળશે કે નહીં? જાણો જ્યોતિષશાસ્ત્રએ કરી આ મોટી ભવિષ્યવાણી

ચૈત્ર પ્રતિપદા 2020 માં સંવત્સરની કુંડળી મુજબ,આગાહી કરી હતી કે ભારત પર કોરોનાની અસર વિશ્વના ગુણોત્તર પર ઓછી હશે અને ભારતીય વૈજ્ઞાનિકો રસીની શોધ કરીને વિશ્વને આશ્ચર્યચકિત કરશે.26 ડિસેમ્બર 2019 ના રોજ એક સૂર્યગ્રહણ હતું,જેણે અમને આ ભયંકર અકુદરતી ઘટનાના સંકેત આપ્યા હતા.પાછળનું વર્ષ આખું વર્ષ ઐતિહાસિક રીતે અકલ્પનીય ઘટના તરીકે જોયું.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ જ્યારે ધનુરાશિમાં ગુરુ અને કેતુનું સમીકરણ રચાય છે,ત્યારે આ સમયગાળા દરમિયાન કોઈ રીતે રોગોનો ચેપ વધે છે,જેનાથી જાન અને સંપત્તિનું મોટું નુકસાન થાય છે.કેતુ અને ગુરુની આ વિધિ 129 વર્ષ પછી પુનરાવર્તિત થાય છે.આ યુતિમાં એક વિશેષ કારણ એ હતું કે જ્યારે પણ ધનુ ધનુમાં કેતુ અને ગુરુનો પરસ્પર સંબંધ હતો,ત્યારે તેમનો સમય ખૂબ જ ટૂંકો હતો.

કેટલાક મહિનાઓ અથવા કેટલાક દિવસો, કેટલાક સ્થળોએ ફક્ત 15 દિવસનું સમીકરણ મળ્યું.પરંતુ 2019 માં જ્યારે તે ગુરુ કેતુનું સમીકરણ બન્યું,તે 5 નવેમ્બર 2019 થી 24 સપ્ટેમ્બર 2020 સુધી શરૂ થયું જે ખૂબ લાંબો સમય હતો અને તેનાથી વિરુદ્ધ એક કારણ કે શનિ મહારાજે પણ 25 જાન્યુઆરી 2020 સુધી આ સંબંધ રાખ્યો અને આ સમીકરણને ખતરનાક સ્વરૂપ આપ્યું.

આ પછી, 2021 માં હેક્સાગ્રાફિક યોગ ફરી એકવાર 9 થી 11 ફેબ્રુઆરીની વચ્ચે બન્યું,જે મેં અમર ઉજાલાના ડિજિટલ પૃષ્ઠ પર આગાહી કરી હતી કે આગામી વર્ષોમાં પરિસ્થિતિઓ ગંભીર બનશે,કુદરતી આપત્તિ, જીવન ગુમાવવાની સંભાવના વૈશ્વિક રોગચાળો મજબૂત લાગે છે.

આ પછી પરિસ્થિતિ વધુ તીવ્ર બની,ભૂકંપ, હિમનદી ભંગાણ તેમજ વૈશ્વિક રોગચાળો કોરોના ફરી ફેલાવા લાગ્યો,હવે ફરી એકવાર કોરોના વિશ્વ સાથે આપણા દેશમાં આકાર લઈ રહી છે.આવી સ્થિતિમાં આપણે ફરીથી સંવત્સર કુંડળી દ્વારા ભવિષ્ય વિશે જાણવાનો પ્રયત્ન કરીશું.

આ અશુભ સંકેતો ગ્રહો નક્ષત્રના છે
ચૈત્ર પ્રતિપદા એપ્રિલ 13,2021 સંવત્સર કુંડળીમાં વૃષભ ચઢી રહ્યો છે,જે આપણા દેશનો ચડતો પણ છે,જ્યાં રાહુ રોહિણી નક્ષત્રમાં સ્થિત છે.જ્યારે પણ શનિ અથવા રાહુ રોહિણી નક્ષત્ર પર સંક્રમણ કરે છે,ત્યારે તે આપણા દેશ અને આખા વિશ્વ માટે જીવલેણ અને સંકટનું કારણ છે અને સાથે મળીને મંગળની સ્થિતિ તેને વિસ્ફોટક બનાવી રહી છે.અહીં એ વાતનો પણ ઉલ્લેખ કરવો જરૂરી છે કે સંવત્સરાના રાજા અને પ્રધાન બંને મંગળ છે,તેથી મંગળ અને રાહુ અને રાજા અને પ્રધાન બનવાનું સંયોજન એ સારી નિશાની નથી.

આગળ કોરોનાનું ભવિષ્ય શું હશે?
વાયરસ માટે અમે ફક્ત કેતુ અને બુધ અને તેના નક્ષત્રો લઈએ છીએ.અહીં કેતુ જીસ્ત નક્ષત્રમાં વૃશ્ચિક નક્ષત્રમાં સ્થિત છે,જે મંગળની દ્રષ્ટિ ધરાવે છે,તેને વધુ જોખમી દેખાવ આપે છે.આ સાથે સૂર્ય ચંદ્ર અને બુદ્ધ ત્રણેય રેવતી નક્ષત્રમાં છે.આવી સ્થિતિમાં આ વર્ષે કોવિડ-19 થી છુટકારો મળતો દેખાતો નથી.

જીવન અને સંપત્તિના નુકસાનની સંભાવના
ગ્રહો અને આઠમું ઘરનું આ સમીકરણ પણ પાપ કરતારીમાં વસેલા હોવાથી જાન-માલની ખોટની સંભાવના જાહેર કરી રહ્યું છે.આપણા દેશમાં સરહદો પર યુદ્ધની સંભાવના છે.તે જ સમયે કોમી તણાવ પણ સતત દેખાઈ આવે છે.આતંકવાદી બનાવની પણ શક્યતા જોરશોરથી ચાલુ છે.

મંગળ અને દેવગુરુ ગુરુ શુભ સંકેતો કરશે
શુક્ર,છઠ્ઠા ઘરનો સ્વામી (જે રોગના દુશ્મન માટે દેખાય છે),જે ચડતા સ્વામી પણ છે.આ કુંડળી વિક્ષેપિત છે,તેથી આગળની પરિસ્થિતિ ચિંતાજનક દેખાય છે,એક સારા સંકેત છે કે સંવત્સર મંગળના બીજા દિવસે રાહુની યુક્તિ તૂટી રહી છે,જે ભયંકર પરિસ્થિતિને ટાળવાની નિશાની છે.અષ્ટમેશ ગુરુ દસમા ગૃહમાં પણ સારી સ્થિતિ સૂચવે છે.

કોરોનાના સંપૂર્ણ નાબૂદી માટે આ ઉપાય કરો
ભારત એક ધરતી છે જે ધર્મ ધરાવે છે અને ઇતિહાસ જુબાની આપે છે કે આપણે દરેક આપત્તિને તક બનાવીને પોતાનું રક્ષણ કર્યું છે.ચૈત્ર નવરાત્રી શક્તિની મહાપૂજા ઉપાસના,13 એપ્રિલથી શરૂ થઈ રહી છે,બધા દેશવાસીઓએ માતા એટલે કે શક્તિની પૂરેપૂરી સંયમ સાથે પૂજા કરવી જોઈએ અને માતા કોગર્તિને આ રાજભંડોળના રૂપમાં મહિષાસૂરના સંપૂર્ણ વિનાશ માટે આહ્વાન કરવું જોઈએ.ત્યાગ એટલે સરકારની માર્ગદર્શિકાનું પાલન કરવું અને તમારી અંદરની ઉર્જા જાગૃત કરવી.

Back to top button