IndiaNews

ભારતીય IT પ્રોફેશનલ પતિ અને ગર્ભવતી પત્ની બંનેના મૃતદેહ ન્યૂ જર્સીમાંથી આવી ખરાબ હાલતમાં મળ્યા,

ભારતીય IT પ્રોફેશનલ અને તેની ગર્ભવતી પત્ની અમેરિકાના ન્યુ જર્સીમાં તેમના એપાર્ટમેન્ટમાં મૃત હાલતમાં મળી આવ્યા હતા.મૃતદેહની શોધ ત્યારે થઈ જ્યારે પડોશીઓએ દંપતીના ઘરની અટારી પર ચાર વર્ષની પુત્રીને રડતા જોયા.જ્યારે પડોશીઓ અંદર ગયા અને જોયું તો પતિ-પત્ની મરી ગયા હતા.યુ.એસ.મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર પતિએ તેની પત્નીના પેટમાં છરી મારી હતી.

પહેલા બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો.બાલાજી ભરત રુદ્રવાર અને તેની પત્ની આરતી બાલાજી રૂદ્રવાર બંનેને છરીના ઘા માર્યા હોવાની પુષ્ટિ થઈ છે.બાલાજી ભરત રુદ્રવાર અને તેની પત્ની આરતી બાલાજી રૂદ્રવારના મૃતદેહને ભારત પહોંચવામાં ઓછામાં ઓછા 8-10 દિવસનો સમય લાગશે.તેમની ચાર વર્ષની પુત્રી હાલમાં પરિવારના મિત્રો સાથે ન્યુ જર્સીમાં છે.

આરતી બાલાજી રુદ્રવાર સાત મહિનાની ગર્ભવતી હતી.તેના સસરાએ મીડિયાને આ માહિતી આપી હતી.મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે સ્થાનિક પોલીસ ઘરમાં દાખલ થતાં દંપતી મૃત હાલતમાં મળી આવ્યા હતા.યુ.એસ.ના કેટલાક મીડિયા અહેવાલો મુજબ પતિએ તેની પત્નીના પેટમાં ચાકૂ માર્યા હતા.બેઠક ખંડમાં બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો.

બાલાજી ભરત રુદ્રવાર અને તેની પત્ની આરતી બાલાજી રૂદ્રવાર બંનેને છરીના ઘા માર્યા હોવાની પુષ્ટિ થઈ છે.જો કે અધિકારીઓ હજી સુધી બંનેના મોતનું ચોક્કસ કારણ અને સંજોગો જાહેર કરી શક્યા નથી.તેઓ મેડિકલ રિપોર્ટની રાહ જોઈ રહ્યા છે.બાલાજીના પિતા મહારાષ્ટ્રના ઉદ્યોગપતિ છે.

તેમણે ન્યૂઝ એજન્સીને કહ્યું કે પડોશીઓએ તેની પૌત્રીને બાલ્કનીમાં એકલા રડતાં જોયા,ત્યારબાદ તેમણે સ્થાનિક પોલીસને જાણ કરી.સ્થાનિક પોલીસે ગુરુવારે આ ઘટનાની જાણ કરી હતી.મૃત્યુનાં કારણો અંગે હજી સુધી કોઈ સ્પષ્ટતા નથી.તેમણે કહ્યું કે તે પોતાના દીકરાના ઘરે ગયા હતા અને અમેરિકા ફરવા જવાનો પ્લાન બનાવ્યો હતો.

બાલાજી રુદ્રવાર મહારાષ્ટ્રના બીડ જિલ્લાના અંબાજોગાઇના હતા.તેમણે ડિસેમ્બર 2014 માં આરતી સાથે લગ્ન કર્યા હતા.બંને ઓગસ્ટ 2015 માં અમેરિકા ગયા હતા.બાલાજી એક આઈટી કંપનીમાં નોકરી કરતા હતા.તેની પત્ની આરતી ગૃહિણી હતી.

Back to top button