CrimeIndiaLife StyleNews

જેઠના પ્રેમમાં પાગલ થઇ ગઈ હતી આ મહિલા,પતિનો છુટકારો મેળવવા ભરી દીધું આ વિચિત્ર પગલું

“એવું કહેવામાં આવે છે કે પતિ-પત્ની વચ્ચેના સંબંધોમાં પ્રેમ,વિશ્વાસ અને પવિત્રતા હોય છે,જે સમય આવે ત્યારે એકબીજાની ખુશી માટે પોતાનો જીવ બલિદાન આપે છે.પરંતુ રાજસ્થાનના ઉદેપુરની એક મહિલાએ આ સંબંધને કલંક લાગે એવું કામ કર્યું છે.તમને જણાવી દઈએ કે આવી પત્ની હોવા કરતાં આખી જિંદગી કુંવારા રહેવું સારું છે.આ ઘટનામાં મહિલાએ પોતાના જેઠના પ્રેમમાં પાગલ થઈને તેણે પતિની સોપારીથી હત્યા કરી પછી પરિવારના સભ્યોને કહ્યું કે પતિનું મૃત્યુ કોરોનાથી થયું છે.”

ખરેખર,આ અદભૂત કેસ ઉદયપુરના પ્રતાપ નગર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે.જ્યાં આજથી પાંચ મહિના પહેલા પોલીસને અજાણી લાશ મળી હતી.પોલીસ સતત આ મામલે તપાસ કરી રહી હતી કે લાશ કોની છે.શુક્રવારે આ મામલો બહાર આવ્યો હતો અને મૃતકની ઓળખ ઉત્તમ દાસ નામના યુવક તરીકે થઈ હતી.આ હત્યા બીજા કોઈએ કરી નહોતી,પરંતુ મૃતકની પત્ની રૂપા અને તેના મોટા વડીલ તપને વ્યાવસાયિક હત્યારાને સોપારી આપી હતી.શુક્રવારે બંનેની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.જ્યાં તેણે જાતે જ પોતાનો ગુનો કબૂલ કર્યો હતો અને આખી કહાની કહી હતી. ”

બંનેએ જેઠ-બહુ વચ્ચે ગેરકાયદેસર સંબંધ બાંધ્યા હતા.મહિલા પોતાના પતિને છોડીને જેઠ સાથે રહેવા માંગતી હતી.પરંતુ તેનો પતિ તેને નડતો હતો.જેના કારણે તે કંઇ કરી શકી ન હતી.પછી એક દિવસ જેઠ સાથેની મહિલાએ પતિને મારી નાખવાની પેરવી કરી.બંનેએ આ માટે પેશાવર કિલરની પસંદગી કરી હતી,આ કામ માટે તેઓએ ઉદયપુરના રાકેશ લુહારને 12 લાખ 40 હજાર રૂપિયામાં સોપારી આપી હતી.આ સોદો ઉત્તમની હત્યા કરવાનો હતો. ”

આશ્ચર્યની વાત એ છે કે સોપારી લેનાર રાકેશ તે જ વ્યક્તિ હતો જેને ઉત્તમ દ્વારા તેનું નવું ઓફિસનું ફર્નિચર બનાવવાનું કામ સોંપવામાં આવ્યું હતું.તેથી તે મૃતકને ઓળખતો હતો.આયોજનના ભાગ રૂપે 16 નવેમ્બરની રાત્રે ઉત્તમને ઉદયપુર લાવવામાં આવ્યો હતો અને રાકેશે તેની ટીમના સાથીઓ સાથે દારૂની પાર્ટી કરી હતી,પાર્ટીમાં ઉત્તમ પણ હતો.દારૂના નશામાં ધસી ગયા પછી ઉત્તેમે તેની ગળું દબાવી હત્યા કરી હતી.ઉદયસાગર તળાવના કાંઠે લાશ ફેંકી દેવામાં આવી હતી. ”

આ પછી મૃતકની પત્ની રૂપા અને તેના મોટા ભાઇ તપને પરિવારના પિતા ઉત્તમની ખોટી વાર્તા બનાવી હતી.તેમણે કહ્યું કે ઉત્તમનું મૃત્યુ કોરોનાના કારણે થયું હતું જેના કારણે તેણે પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો હતો.બંને પ્રેમમાં એટલા પાગલ હતા કે તેઓએ કાયદાથી માંડીને અંતિમ સંસ્કાર સુધી બધું જ કર્યું અને ઘણા દિવસો સુધી ખોટા આંસુઓ પાડતા રહ્યા.પરંતુ ત્યારબાદ પોલીસ શાંત ન હતી તેણી અજાણ્યા શખ્સની ઓળખમાં સામેલ હતી. ”

તમને જણાવી દઈએ કે મૃતક ઉત્તમદાસ કન્સ્ટ્રક્શનમાં નોકરી કરતો હતો,અને તેની પોતાની એક કંપની છે,જેનું વાર્ષિક 5 કરોડનું ટર્નઓવર છે.હવે ઉત્તમના મૃત્યુ પછી તેની પત્ની અને ભાઈ એક જ કંપની અને પૈસા પડાવવા સાથે સંકળાયેલા હતા.આ મામલો પાંચ મહિના પછી બંને ઉદીપુરમાં કેટલાક વચેટિયાઓ દ્વારા ઉત્તમનું નકલી મૃત્યુનું પ્રમાણપત્ર મેળવવા માટે મુસાફરી કરી રહ્યા હતા.પોલીસે આ સર્ટિફિકેટ બનાવતા લોકોને શંકા ગઈ અને આખો મામલો ખુલી ગયો. ”

પોલીસ કોન્સ્ટેબલ પ્રહલાદ પાટીદારને બાતમીદાર પાસેથી બાતમી મળી હતી કે કેટલાક લોકો ડેડ સર્ટિફિકેટ મેળવવા માંગે છે.તે દરરોજ પંચાયતોના ચક્કર લગાવી રહ્યો છે.આટલું જ નહીં તેઓ માંગેલ ભાવ ચૂકવવા પણ તૈયાર છે.તેમને વહેલામાં આ મૃત પુરાવાની જરૂર છે.પોલીસે અટકાયત કરી બંનેની પૂછપરછ કરી અને આખું મામલો તેમના પોતાના પર જ સામે આવ્યું. ”

મામલો બહાર આવ્યા બાદ વિસ્તારના લોકો કહી રહ્યા છે કે ભગવાનને આવી પત્ની અને ભાઈ કોઈને ન આપવા જોઈએ.જેમણે તેના ગેરકાયદેસર સંબંધો માટે તેના પતિની હત્યા કરી હતી.એના કરતા જીવનભર સિંગલ રહેવું સારું. “

Back to top button