Corona VirusIndiaNews

એકસાથે ત્રણ ભાઈઓએ ગુમાવ્યા જીવ,દેરાણી-જેઠાણી એકસાથે થયા વિધવા,જાણો આંખો ભીંજવે એવી ઘટના

“મધ્ય પ્રદેશમાં હવે કોરોના વાયરસ નિયંત્રણમાંથી બહાર નીકળી રહ્યો છે,ચેપ બીજા તરંગમાં પહેલાની જેમ જ લોકોના જીવનછીનવા લાગ્યો છે.લોકો તેમના પોતાના લોકોનો ચહેરો પણ જોઈ શકતા નથી અને અંતિમ સંસ્કાર થઈ રહ્યા છે.નરસિંહપુર જિલ્લો એક હૃદયસ્પર્શી ઘટના બની છે,જેથી જે ]સાંભળે છે તે દરેક વ્યક્તિ સ્તબ્ધ થઈ શકે છે.અહીં જુદા જુદા શહેરોમાં કોરોના ચેપને કારણે ગઈકાલે રાત્રે ત્રણ ભાઈઓનું મોત નીપજ્યું હતું.ત્રણ પુત્રવધૂઓ સાથે મળીને મોટી ચીસો પાડી રહી છે. ”

ખરેખર કોરોનાની આ રાક્ષસી તસવીર નરસિંહપુર જિલ્લાના ગદરવાડા શહેરની છે.જ્યાં જવાહર વોર્ડમાં રહેતા યાદવ પરિવારના ત્રણ દીવડાઓ શુક્રવાર અને શનિવારની રાત વચ્ચે હોલવાઈ ગયા હતા.કોરોનાએ એમના સ્વજનો પાસેથી છીનવી લીધા હતા,બે ભાઈઓના મોતની જાણ થતાંની સાથે જ એકને આંચકો લાગ્યો હતો.મૃતક ત્રણ ભાઇઓ દિલીપ યાદવ,સંદીપ યાદવ અને પ્રદીપ યાદવનું મોત નીપજ્યું હતું.

તમને જણાવી દઇએ કે કોરોનાએ સૌથી પહેલા તેના મોટા ભાઈ દિલીપ યાદવને પકડ્યો હતો.જે બાદ તેને ગત રવિવારે જબલપુરની ખાનગી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો.આ પછી ત્રીજા નંબરના ભાઇ સંદીપ અને તેની પત્નીને પણ ચેપ લાગ્યો,તેઓને જબલપુરમાં પણ દાખલ કરવામાં આવ્યા.બીજા નંબરના ભાઇ પ્રદીપને ખબર પડતાં જ બંનેની કોરોના સમાચાર આવતાની સાથે જ તેની અચાનક સુગર વધી ગઈ હતી.

શુક્રવારે રાત્રે સારવાર દરમિયાન મોટા ભાઈ દિલીપ યાદવ કોરોના સાથે લડતા જીવનની લડત ગુમાવી હતી.આ સમાચારની જાણ પ્રદીપને થતાંની સાથે જ તે પણ આઘાતમાં ડૂબી ગયો.તે જ સમયે ત્રીજા નંબરના ભાઇ સંદીપે પણ મોડી રાત્રે શ્વાસ લેવાનું બંધ કર્યું હતું.આ ઘટનાની જાણ થતાં જ આખા શહેરમાં ખળભળાટ મચી ગયો હતો અને બધે જ ત્રણેય ભાઇઓના મોતની ચર્ચા થઈ હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે મૃતક પરિવારના ચાર પુત્રો હતા,જેમાં ત્રણએ હવે આ દુનિયાને વિદાય આપી દીધી છે,વૃદ્ધ માતાપિતા અને મૃતકોના બાળકો ખરાબ રીતે રડ્યા છે.આલમ તે છે કે કોરોના રોગચાળાને લીધે પડોશીઓ પણ દૂરથી દિલાસો આપી રહ્યા છે.ઇચ્છા પછી પણ તે તેમની સાથે દુખ વહેંચવા સક્ષમ નથી.સંદીપ,ત્રણેય ભાઇઓમાંનો સૌથી નાનો,કોંગ્રેસ તરફથી કાઉન્સિલર રહી ચૂક્યો છે.તે ટ્રાવેલ્સનો ધંધો હતો.જ્યારે દિલીપ યાદવ પાથરખેડામાં નોકરી કરતો હતો.પ્રતીપ જબલપુરમાં નોકરી કરતો હતો.

Back to top button