AAPBjpGujaratPoliticsSouth GujaratSurat

જો ભાજપ પાસે લાયસન્સ નથી તો ઇન્જેક્શન કઈ રીતે વહેચી શકે: આમ આદમી પાર્ટીનો આરોપ

સુરતમાં ભાજપના પ્રદેશ અધ્યક્ષ સી.આર. પાટિલની ઘોષણા બાદ ભાજપ કાર્યાલય ખાતે નિ: શુલ્ક ઇન્જેક્શન આપતા ભારે વિવાદ સર્જાયો હતો. ઇન્જેક્શનનું વિતરણ ફક્ત અધિકૃત સંસ્થા જ કરી શકે છે, તો ભાજપ કાર્યાલયને પરવાનો કોણે આપ્યો? જો સરકાર પાસે ઇન્જેક્શન સ્ટોક નથી, તો ભાજપ ક્યાંથી આવ્યો? આમ આદમી પાર્ટીએ ભાજપ પર સવાલ ઉઠાવતા સવાલ ઉઠાવ્યા હતા.

આમ આદમી પાર્ટીએ આક્ષેપ કર્યો છે કે ઈન્જેક્શન હોવા છતાં પણ લોકો કલાકો સુધી લાઇનમાં ઉભા રહ્યા છે, તો પણ ઇન્જેક્શન મળતા નથી. સીઆર પાટિલે સિવિલમાં જાહેરાત કરી હતી કે ભાજપ દ્વારા પાંચ હજાર ઇન્જેક્શન વિતરણ કરવામાં આવશે.જરૂરિયાતમંદ ભાજપ કાર્યાલયનો સંપર્ક કરવો.

જો સરકાર ઈન્જેક્શન આપી શકતી નથી, તો સીઆર પાટિલ આ અંગેની ઘોષણા કેવી રીતે કરી શકે? પાટીલ સરકારી સિસ્ટમથી ઉપર છે? કોઈ પણ દવા કે ઇન્જેક્શન અધિકૃત સંસ્થા જ વિતરણ કરી શકે છે, તો ભાજપ કાર્યાલયને તેનું લાઇસન્સ કોણે આપ્યું? ડ્રગ્સ અને ફૂડ વિભાગના નિયમોનું આ ઉલ્લંઘન છે.

લોકો સિવિલ અને સ્મીમરમાં રિમેડિસિવર ઇન્જેક્શન માટે પરેશાન થઈ રહ્યા છે. શનિવારે આમ આદમી પાર્ટીના કાર્યકરોએ રાજ્યના આરોગ્ય પ્રધાન કુમાર કાનાણીના ઘરની ઘેરાબંધી કરી હતી. તમે કહ્યું હતું કે ઈંજેક્શનની વ્યવસ્થા કરો અથવા રાજીનામું આપો. શહેર કોંગ્રેસ સમિતિએ કલેક્ટર-કમિશનરને એક નિવેદન રજૂ કર્યું હતું અને સીઆર પાટિલ સામે ગુનો નોંધવાની માંગ કરી હતી.

Back to top button