CrimeIndiaNews

હેવાનિયતની તમામ હદો પર કરતો કિસ્સો સામે આવ્યો,મહિલાના ઓપરેશન બાદ મોઢે ઓક્સિજન લાગેલું હોવા છતાં બાદ હાથ બાંધી તેની સાથે કર્યું એવું કે સૌ હેરાન

“રાજસ્થાનની રાજધાની જયપુરથી માનવતાના અપમાનની આવી ઘટના સામે આવી છે,આવું કૃત્ય કરતા પહેલા રાક્ષસે પણ એક વખત પહેલાં વિચારવું પડે એવી ઘટના સામે આવી છે.ખાનગી હોસ્પિટલના આઈસીયુમાં દાખલ એક મહિલા દર્દી સાથે આખી રાત વોર્ડ બોય દુષ્કર્મ કરતો રહ્યો,આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે ઓપરેશન પછી મહિલા દર્દીના મોઢા પર ઓક્સિજન હતું અને તેના બંને હાથ બાંધી દઈને આ હેરાન કરી દેનાર ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો ”

“ખરેખર,આ ઘૃણાસ્પદ ઘટના જયપુરની શેલ્બી હોસ્પિટલની છે.સોમવારે રાત્રે આઈસીયુ બારડ ખાતે મેઇલ નર્સિંગ વર્કર,ખુશીરામ ગુર્જરએ મહિલા દર્દી સાથે દુર્ઘટના કરી હતી.એવું કહેવામાં આવે છે કે પીડિતા બોલવાની હાલતમાં નહોતી,તેથી તેણે તેણીને પોતાનો શિકાર બનાવી હતી,તેણે સવારે પતિને ઇશારામાં કહેવાનો પ્રયાસ કર્યો,પરંતુ તે સમજી શક્યો નહીં,આ પછી પીડિતાએ તેની પૂછપરછ દરમિયાન લખીને આપ્યું ત્યારેસૌ કોઈના પગની નીચેથી જમીન સરકી ગઈ હતી.આ પછી આરોપી સામે ફરિયાદ કરી અને તેની ધરપકડ કરવામાં આવી ”

આ ઘૃણાસ્પદ ઘટનાને અંજામ આપતી વખતે આરોપીને મહિલા પર કોઈ દયા નહોતી ખાધી.થોડા કલાકો પહેલા તેણીનું સર્જરી કરાઈ હતી,તે પીડાથી ચીસો પાડી રહી હતી અને હેવાન તેની વાસના પૂર્ણ કરતો રહ્યો.આ સમય દરમિયાન પીડિતા ઘણી વખત મૂર્છિત પણ થઈ હતી,આરોપી મહિલાને વારંવાર તે ચપટી કે તે મહિલા સભાન છે કે નહીં.તેની હાલત એટલી સારી નહોતી કે તે ચીસો પાડતી,પરંતુ આરોપીએ તેનો ફાયદો ઉઠાવ્યો.જ્યારે તેણે કોઈને તેને આ કૃત્ય વિશે જણાવવા કહ્યું ત્યારે તેણે જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી અને તેને ચૂપ કરી દીધા હતા.

ખુલામ ગુર્જર જે એક મહિલા દર્દીને પોતાનો શિકાર બનાવ્યો હતો તે મૂળ કરૌલી જિલ્લાના નદૌતી ગામની છે.તે અહીં કનોટા વિસ્તારમાં ભાડેથી રહે છે.તે જયપુરની શેલ્બી હોસ્પિટલમાં નર્સિંગ વર્કર તરીકે કામ કરે છે.ફરિયાદ બાદ પોલીસે હોસ્પિટલમાં સ્થાપિત સીસીટીવી કેમેરાના આધારે આરોપીની ઓળખ કરી શોધખોળ શરૂ કરી હતી.જે બાદ મોબાઈલના લોકેશનના આધારે તેને ઝડપી પાડ્યો હતો.

“પીડિતાના પતિએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે તેણે સોમવારે સાંજે તેની પત્નીને દાખલ કરી હતી.ત્યારબાદ નબળી તબિયત હોવાના કારણે સાંજે ઓપરેશન કરવામાં આવ્યું હતું.હ્યુશિતાલના નિયમો અનુસાર કોઈને પણ આઈસીયુમાં રહેવાની મંજૂરી નથી.નર્સોને કહેવામાં આવ્યું હતું.કે તેઓ જરૂર પડે ત્યારે ફોન કરશે અને તમને બોલાવશે.આને કારણે હું રાત્રે મારા ઘરે ગયો.પણ મને શું ખબર હતી કે આપણે અહીં જીવ બચાવવા આવ્યા છીએ,પણ અહીં જીવન બરબાદ થઈ ગયું હતું. ”

આ કેસની તપાસ કરી રહેલા જયપુરના ડીસીપી પ્રદીપ મોહન શર્માએ જણાવ્યું હતું કે ગુનો ખૂબ ગંભીર છે.આરોપીને કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવશે, ત્યારબાદ તેની સજા અંગે નિર્ણય કરવામાં આવશે.તેમણે કહ્યું કે પીડિતાનો પતિ ગઈકાલે સાંજે ચિત્રકૂટ પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યો હતો અને અહેવાલ નોંધાવ્યો હતો.આરોપીને આગ્રા રોડ પરથી અટકાયતમાં લેવામાં આવ્યો છે. “

Back to top button