IndiaNews

બહેનના ચાંલ્લાની તૈયારી કરી રહેલ પિતા,પુત્ર અને પત્નીનું કાર અકસ્માતમાં મોત નીપજયું,

સ્વીફ્ટ ડીઝાયર કારની સામેની દિશામાં આવી રહેલી ટ્રક સાથે ટકરાઈ હતી.આ ટક્કર એટલી ફાસ્ટ હતી કે એક જ પરિવારના પિતા,પુત્ર અને પત્નીનું મોત નીપજ્યું હતું.આ ઘટના બુધવારે પલામુના સતબરવા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના પોખરાહમાં બની હતી.જણાવી દઈએ કે તેમના પરિવાર સાથે તેમની બહેનના ચાંલ્લા માટે તૈયારી કરી રહ્યા હતા.

છત્રપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના કૌલ નિવાસી અખિલેશ પ્રસાદ યાદવની બહેનના લગ્ન 26 એપ્રિલે થવાના છે.21 એપ્રિલે બહેનનો ચાંલ્લો હતો.ઘરમાં લગ્નની તૈયારીઓ ચાલી રહી હતી.અખિલેશ સ્વિફ્ટ ડીઝાયર કારમાં પત્ની પ્રમિલા દેવી,પુત્ર ગુલશન અને ગામનો માણસ મનીષ કુમાર સાથે રાંચી જઈ રહ્યા હતા.રાંચીમાં,ડોક્ટર પત્ની અને પુત્રને ડોક્ટરને બતાવતા.

પરંતુ,સતબરવા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના પોખરાહમાં સ્વીફ્ટ કાર સામેની દિશામાં આવી રહેલ ટ્રક સાથે ટકરાઈ હતી.પ્રત્યક્ષદર્શીઓનું કહેવું છે કે આ ટક્કર એટલી તીવ્ર હતી કે કારને સંપૂર્ણપણે નુકસાન થયું હતું.ટક્કર બાદ સ્થાનિક ગ્રામજનોએ તેમને બહાર કાઢવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

ખૂબ જ પ્રયત્નો કર્યા પછી,દરેકને કારમાંથી બહાર કાઢવામાં આવ્યા.અખિલેશ અને તેના પુત્રનું ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું.જ્યારે ગંભીર રીતે ઘાયલ પ્રમિલા દેવી અને મનીષને એમ.એમ.સી.એચ. લાવવામાં આવ્યા હતા.સારવાર દરમિયાન પ્રમિલા દેવીએ પણ દમ તોડી દીધો હતો.ઘાયલ મનીષને વધુ સારી સારવાર માટે રાંચી રિફર કરાયો હતો.

Back to top button