AutoBusinessIndiaTech

હ્યુન્ડાઇ આ કારો પર આપી રહ્યું છે ધમાકેદાર ઓફર્સ,આવી રીતે તમે આજે જ કરી શકો છો દોઢ લાખ સુધીની બચત

નવા નાણાકીય વર્ષમાં,મોટાભાગની ઓટોમોબાઈલ કંપનીઓએ તેમના વાહનોના ભાવમાં વધારો કરવાની જાહેરાત કરી છે.પરંતુ દક્ષિણ કોરિયન ઓટો ઉત્પાદક હ્યુન્ડાઇ (હ્યુન્ડાઇ) તેના વેચાણને વેગ આપવા અને ગ્રાહકોને આકર્ષવા આકર્ષક ઓફર આપી રહી છે.કંપની આ મહિનામાં તેના પેટ્રોલ,ડીઝલ અને ઇલેક્ટ્રિક વાહનો પર 1.5 લાખ રૂપિયા સુધીનો લાભ આપી રહી છે.અહીં,તમે જાણી શકો છો કે એપ્રિલ મહિનામાં હ્યુન્ડાઇના કયા મોડેલની ખરીદી પર કેટલું બચત થશે.

હ્યુન્ડાઇ સેન્ટ્રો
હ્યુન્ડાઇ ઇન્ડિયાએ તેની એન્ટ્રી લેવલની હેચબેક કાર હ્યુન્ડાઇ સેન્ટ્રોને થોડા દિવસો પહેલા બીએસ 6 ફ્યુઅલ સ્ટાન્ડર્ડની અનુરૂપ લોન્ચ કરી હતી.આ કેટેગરીમાં અન્ય કારની વધતી સ્પર્ધાને ધ્યાનમાં રાખીને હ્યુન્ડાઇ સેન્ટ્રો બીએસ 6 માં ઘણા ફેરફારો થયા છે.હ્યુન્ડાઇ એપ્રિલ મહિનામાં તેની એન્ટ્રી લેવલ હેચબેક કાર સાન્ટ્રો (સેન્ટ્રો) પર 15 હજાર રૂપિયાના લાભ અને છૂટ આપી રહી છે.આ ઓફર હેઠળ,તેમાં રોકડ છૂટથી લઈને એક્સચેંજ બોનસ અને વધારાના લાભો સુધીની દરેક બાબતો શામેલ છે.

હ્યુન્ડાઇ સેન્ટ્રો બીએસ-6 માં 1086 સીસી 4-સિલિન્ડર એન્જિન આપવામાં આવ્યું છે,જે 5500 આરપીએમ પર 68 એચપી પાવર અને 4500 આરપીએમ પર 99 એનએમ ટોર્ક જનરેટ કરે છે.આ હેચબેકનું એન્જિન 5 સ્પીડ મેન્યુઅલ ગિયરબોક્સથી સજ્જ છે.જો કે,સેન્ટ્રો બીએસ 6 ના માઇલેજમાં થોડો ઘટાડો છે.સેન્ટ્રો કાર પણ ઘણી મહાન સુવિધાઓથી સજ્જ છે.આ કારમાં ટચસ્ક્રીન ઇન્ફોટેનમેન્ટ સિસ્ટમ,સ્ટીઅરિંગ માઉન્ટ કન્ટ્રોલ,રીઅર એસી વેન્ટ્સ અને રીઅર સીટ બેંચ ફોલ્ડિંગ જેવી સુવિધાઓ મળે છે.

સલામતી સુવિધાઓની વાત કરીએ તો આ કારમાં એરબેગ્સ,એબીએસ,ઇબીડી,રીઅર પાર્કિંગ સેન્સર અને સ્પીડ એલર્ટ સિસ્ટમ જેવી સ્ટાન્ડર્ડ સુવિધાઓ પણ છે.સેન્ટ્રો બીએસ 6 કાર પ્રતિ લિટર 20 કિલોમીટરનું માઇલેજ પ્રદાન કરે છે.હ્યુન્ડાઇ સેન્ટ્રોની એક્સ શોરૂમ કિંમત રૂ4..675 લાખથી શરૂ થાય છે,જે રૂ 6.35 લાખ સુધી જાય છે.

હ્યુન્ડાઇ ગ્રાન્ડ i10 એનઆઈઓએસ
હ્યુન્ડાઇ તેની લોકપ્રિય હેચબેક કાર ગ્રાન્ડ આઇ 10 એનઆઈઓએસ (ગ્રાન્ડ આઇ 10 નિઓસ) પર 45 હજાર રૂપિયા સુધીના ફાયદા આપી રહી છે.આ ઓફરમાં રોકડ ડિસ્કાઉન્ટ અને એક્સચેંજ બોનસ,કોર્પોરેટ ડિસ્કાઉન્ટનો સમાવેશ છે.આ ઓફર ફક્ત ટર્બો પેટ્રોલ વેરિએન્ટ પર ઉપલબ્ધ છે.જોકે કંપની તેના સ્ટાન્ડર્ડ પેટ્રોલ મોંડેલ પર 10,000 રૂપિયાની કેશ ડિસ્કાઉન્ટ આપી રહી છે.

હ્યુન્ડાઇ ગ્રાન્ડ આઇ 10 નિઓસ કાર 1.2 લિટર પેટ્રોલ અને ડીઝલ એન્જિન અને 1.0 લિટર ટર્બો પેટ્રોલ એન્જિનની પસંદગીમાં ઉપલબ્ધ છે.હ્યુન્ડાઇની આ કાર 20 કિ.મી.થી 26 કિ.મી પ્રતિ લિટર માઇલેજ આપે છે.હ્યુન્ડાઇ ગ્રાન્ડ આઇ 10 નિઓસની પ્રારંભિક કિંમત રૂ.5.19 લાખ છે જે વધીને રૂ 8.40 લાખ સુધીની છે.

હ્યુન્ડાઇ ઔરા
જો તમે હ્યુન્ડાઇ દેશમાં વેચાયેલી તમારી સૌથી સસ્તી કોમ્પેક્ટ સેડાન કાર (ઔરા) ખરીદવા માંગતા હો,તો તમે તેના પર 15 હજાર રૂપિયા સુધીની બચત કરી શકો છો.આમાં રોકડ કપાત, વિનિમય બોનસ અને કોર્પોરેટ ડિસ્કાઉન્ટનો સમાવેશ થાય છે.

હ્યુન્ડાઇ કોના ઇલેક્ટ્રિક
હ્યુન્ડાઇ તેની ઇલેક્ટ્રિક કાર હ્યુન્ડાઇ કોના ઇવી પર 1.5 લાખ રૂપિયા સુધીના ફાયદા અને ઓફર આપી રહી છે.જો તમે કંપનીની બેટરી સંચાલિત ઇલેક્ટ્રિક કાર હ્યુન્ડાઇ કોનાને ખરીદવા માંગતા હો,તો તમે એપ્રિલ મહિનામાં 1.5 લાખ રૂપિયા સુધીની બચત કરી શકો છો.

હ્યુન્ડાઇ કોના ઇલેક્ટ્રિક કારને 2019 માં ભારતમાં લોન્ચ કરવામાં આવી હતી.કંપનીની કોનામાં 39.3 કેડબ્લ્યુએચની બેટરી છે,જે 136 એચપીની શક્તિ આપે છે.એઆરએઆઈ અનુસાર, કોના સંપૂર્ણ ચાર્જિંગમાં 452 કિમી સુધીની ડ્રાઇવ રેન્જ પ્રદાન કરે છે.તેમાંની લિથિયમ પોલિમર બેટરી એસી ચાર્જર પર સંપૂર્ણ રીતે છ કલાકમાં ચાર્જ કરવામાં આવે છે.જ્યારે ડીસી ચાર્જર 57 મિનિટમાં 80 ટકા સુધીનો ચાર્જ લગાવે છે.તે જ સમયે ખૂણામાં પ્રતિ કલાક 0 થી 100 કિ.મી.ની ઝડપ પકડવામાં 9.7 સેકંડ લાગે છે.રિપોર્ટ અનુસાર આ કારની ટોપ સ્પીડ 165 કિલોમીટર પ્રતિ કલાકની છે.

હ્યુન્ડાઇ કોનાની કિંમત 23.85 લાખ રૂપિયા છે અને તેની કિંમત સિંગલ ટોન કલર વિકલ્પ છે.જ્યારે ડ્યુઅલ ટોન ઓપ્શનની કિંમત 24.11 લાખ રૂપિયા છે.કંપની આ કાર પર 3-વર્ષ / અમર્યાદિત કિમીની વોરંટી આપે છે.તે જ સમયે, બેટરી પર 8-વર્ષ/1.6 લાખ કિ.મી.ની વોરંટી છે.

Back to top button