Ajab GajabInternational

આ યુટ્યુબરે આપી એવી ચેલેંજ કે,લોકો 30 સેકંડમાં જીતી રહ્યા છે લાખો રૂપિયા,તમે પણ કમાઈ શકો છો,

પ્રખ્યાત યુ ટ્યુબર શ્રી બીસ્ટ ફરી એકવાર ચર્ચામાં છે.તેણે એક નવી ચેલેંજ આપી છે.ચેલેંજ મુજબ,જો કોઈ આવું કરવામાં સફળ થાય છે,તો તેને 10 હજાર યુએસ ડોલર એટલે કે લગભગ સાત લાખ રૂપિયા રોકડ મળશે.સોશિયલ મીડિયા પર,દરેકને શ્રી બીસ્ટના આ પડકાર વિશે ઉત્સુકતા જોવા મળી રહી છે.ખરેખર,શ્રી બીસ્ટના યુ ટ્યુબ એકાઉન્ટ પર ‘શું તમે સાપ વચ્ચે બેસી શકો ?’

શીર્ષકવાળી વિડિયો અપલોડ કરવામાં આવી હતી.આ વીડિયોમાં જોવામાં આવ્યું છે કે કોઈ વ્યક્તિ તેને પહેલા સ્વીકારે છે અને સાપની વચ્ચે બેસે છે.આ વીડિયો અપલોડ થતાંની સાથે જ સોશ્યલ મીડિયા પર સનસનાટી મચી ગઈ હતી.તેમણે એમ પણ લખ્યું છે કે જો તમે આ કામ ફક્ત 30 સેકંડ માટે કરી શકો છો,તો 10 હજાર યુએસ ડોલર તમારા હાથમાં આવી શકે છે.

યુટ્યુબ પર શેર કરેલી વિડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે એક પછી એક ઘણા લોકોએ શ્રી બીસ્ટનો સ્ટંટ પૂર્ણ કર્યો છે અને તેમને પુરસ્કાર તરીકે ઘણા પૈસા મળ્યા છે.એક યુઝરે શ્રી બીસ્ટને કહ્યું,’તમે એક અદ્ભુત વ્યક્તિ છો’,જ્યારે બીજા યુઝરે આ વીડિયોને રોમાંચથી ભરેલો વર્ણવ્યો હતો.શ્રી બીસ્ટના આ વીડિયોની સોશિયલ મીડિયા પર પણ ટીકા થઈ રહી છે,તેથી ઘણા લોકો એવા પણ છે કે જેઓ આ ખતરનાક પડકારને પણ સ્વીકારી રહ્યા છે.

જે વ્યક્તિ પડકારને સ્વીકારે છે તે પહેલા બાથના ટબમાં બેસે છે અને ત્યારબાદ તેના પર વિવિધ પ્રકારના ઝેરી સાપ મૂકવામાં આવે છે.આ પછી,સાપ ક્યારેક તેના મોંની નજીક જાય છે અને ક્યારેક કાનમાંથી પસાર થાય છે.આ જોઈને તે ખૂબ જ ડરી જાય છે.પરંતુ આ હિંમત માટે તેને 10 હજાર ડોલર એટલે કે લગભગ સાડા સાત લાખ રૂપિયા મળે છે.આવું કરતાં શખ્સની લોકો પ્રશંસા કરી રહ્યાં છે.

ચાલો આપણે જાણીએ કે યુ ટ્યુબર શ્રી બીસ્ટની આવાં કૃત્યો વાયરલ થયા છે, જેને સાંભળીને લોકો આશ્ચર્યચકિત થાય છે.આ જ પ્રકારનું પરાક્રમ અગાઉ સામે આવ્યું હતું જ્યારે શ્રી બીસ્ટને 50 કલાક જમીનની અંદર જીવિત દફનાવવામાં આવ્યા હતા.શ્રી બીસ્ટ તરીકે જાણીતા અમેરિકાના જિમ્મી ડોનાલ્ડસનનો એક વીડિયો તાજેતરમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર આવ્યો હતો.

આ વિડિયો બતાવે છે કે તે 50 કલાક કેવી રીતે શબપેટીમાં બંધ રહ્યો હતો.શબપેટીની અંદરના કેમેરાએ મિસ્ટર બીસ્ટને જુદા જુદા ખૂણાથી રેકોર્ડ કર્યા છે. લગભગ બે દિવસ ભૂગર્ભમાં દફનાવવાની આખી ઘટના યુટ્યુબ પરની થોડી મિનિટોની વિડિયોમાં બતાવવામાં આવી હતી.શ્રી બીસ્ટ શબપેટીની અંદર સૂતેલા છે અને ઉપકરણની મદદથી બહાર તેના મિત્રો સાથે વાત કરી રહ્યા છે.

વીડિયોમાં જોવામાં આવ્યું હતું કે શ્રી બીસ્ટ પાસે શબપેટીની અંદર એક ધાબળો,થોડું ખોરાક અને એક ઓશીકું,ઉપરાંત કેટલીક અન્ય મહત્વપૂર્ણ ચીજો હતી.વિડિયો યુટ્યુબ પર પોસ્ટ કરવામાં આવી હોવાથી,તે અત્યાર સુધીમાં લગભગ 6 કરોડ વખત જોવાઈ ચુકી છે.શ્રી બીસ્ટે આ વિડિયો વિશે જણાવ્યું કે આ તેણે કરેલું સૌથી પાગલ કાર્ય છે.આ ચોંકાવનાર વીડિયો પર લોકોએ ઉગ્ર ટિપ્પણી કરી.વિડિયો યુટ્યુબ સિવાય અન્ય સ્થળોએ શેર કરવામાં આવી હતી.

Back to top button